KURUGENZI YA IKULU-Iron lady alizaliwa 1987

KURUGENZI YA IKULU-Iron lady alizaliwa 1987

Wako bizy na video feki hawako makini na taarifa mbalimbali angalia hata hotuba ya Rais ilikuwa na mapungufu mengi.
 
Ndio matokeo ya kuwapa vyeo vilaza kulipa fadhila za udhalimu wao wa kalamu kwa umma wa wadanganyika!Rweyemamu alilazimisha fadhila hadi JK akaona isiwe tabu akampa pale!
 
THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIADIRECTORATE OF PRESIDENTIAL COMMUNICATIONS
Telephone:

255-22-2114512,2116898

E-mail:ikulumawasiliano@yahoo.com press@ikulu.go.tz Fax: 255-22-2113425
PRESIDENT’S OFFICE,THE STATE HOUSE,P.O. BOX 9120,DAR ES SALAAM
.
Tanzania
.
TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI
1-3f63c66942.png
1-3f63c66942.png
1-3f63c66942.png
1-3f63c66942.png











Mheshimiwa Margaret Thatcher ambaye kabla ya ndoa yakealijulikana kama Margaret Hilda Roberts alizaliwa Oktoba 13,1987 . Aidha , alikuwa Waziri Mkuu kwa miaka 11 kati ya1979 na 1990 imetolewa na
:Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais,
Ikulu
.Dar es Salaam.8 Aprili, 2013
Hawa ndio cream ya CCM.Hawa ndio walaji wa kodi zetu na wanaosaini mikataba kwa niaba ya nchi yetu. Hawa ndio wanatujuza kuzaliwa kwa Magreth 1987 na kuanza kutawala 1979, miaka tisa kabla ya kuzaliwa. Swali kuu ni kwenye mikataba wanafanya nini? Lazima wananchi tufanye maamuzi ya lazima kwa ustawi wetu.Hii ya Tanzania kutokana na muungano .... haitufai.
 
Ni kweli kabisa hata Tanzania ni muungano wa Tanganyika na Zimbabwe!
 
Watu wanafanya kazi baada ya kunywa viloba mnategemea nini?
 
Hata kama ni kinacho itwa typing error! Ina maana aliye andika haku hariri hiyo taarifa?!

Aliye andika huwa anapenda sana kutumia neno "Upuuzi...." Na bila shaka na huu ndio "Upuuzi.."
 
:bange::bange:BHULULU acha kutetea ujinga,taasisi kubwa kama hiyo inapotoa taarifa kwa uma lazima iwe makini sio kuichukulia lightly kwamba vilimchanganya,ana haraka ya kwenda wapi na hiyo ndiyo kazi yake?

tatizo watanzania hatukosi kujitetea hata kwa kumtetea mtu mmoja anaefanya ujinga kwa makusudi:nono:

Mkuu sijamtetea ila nilijaribu kuangalia ni wapi kosa lilipoanzia, alipaswa kurekebisha kabla ya kutuletea.Nakubaliana na wewe kabisa,Ikulu ni sehemu nyeti sana,lakini hii kurugenzi inatumia account za "yahoo"bila kuangalia hatari iliyopo.
 
Inaonyesha jinsi viongozi wetu wasivyokua makini. Afisa wa Ikulu anasaini bila kuchunguza kama kuna makosa ya uchapaji. Sasa hapo hajakunywa wala kula, je kwenye sherehe si ndio anasainishwa mikataba ya kuuza nchi?
 
amefariki akiwa na umr wa miaka87 whats rong na weye unaetuhabarisha? Unaandika kutoka wapi?
 
Wanasemaga makosa ya kiuandishi! Kwa visingizio tu..
 
Katika nchi iliyopatikana baada ya kuunganisha visiwa vya Zimbabwe na Pemba, hii ni kawaida kabisa.
 
Hiyo inaitwa typo.

By the way, umeitoa kwenye blog binafsi na sio kwenye chapisho la kiofisi la Ikulu.

Kuilaumu Ikulu kwa chapisho la blog binafsi kunaonyesha lack of maturity...

SomeOne hajafanya kazi yake hapa...acha ushoga na ikulu
 
nawakubali wadau, kiujumla tuna sababu nyingi kufanya mabadiliko 2015. hii na nyingine nyingi ziwe chachu ya mabadiriko
anaesema hii ni typing error hajui madhara ya makosa haya kuchukuliwa kirahisi. hebu fikiri hawa ndo wanatakiwa kuandaa na kisain mikataba. tutatoka lini katika umasikini huu tulionao? nyinyiem ni ya kutemewa mate sasa, mdau mkubwa wa elimu alikua wa kutoijua jiografia ya nchi yake?
labda niulize, serikali yetu ina ufanisi katika lipi hasa????
 
huyo ndiye Salva Rweyemamu. Kuna mahali pa kufanya makosa yakasamehewa siyo ofisi ya rasi
 
Back
Top Bottom