KURUGENZI YA IKULU-Iron lady alizaliwa 1987

KURUGENZI YA IKULU-Iron lady alizaliwa 1987

matawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2010
Posts
2,052
Reaction score
242
nimefungua michuzi nikakutana na taarifa ya ikulu yetu eti magreth thatcher alizaliwa mwaka huo hapo juu, uwiiiiii

THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIADIRECTORATE OF PRESIDENTIAL COMMUNICATIONS
Telephone:

255-22-2114512,2116898

E-mail:ikulumawasiliano@yahoo.com [email]press@ikulu.go.tz[/EMAIL] Fax: 255-22-2113425
PRESIDENT’S OFFICE,THE STATE HOUSE,P.O. BOX 9120,DAR ES SALAAM
.
Tanzania
.
TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARIRais Kikwete aomboleza kifo cha Margaret Thacher
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete leo, Jumatatu, Aprili 8, 2013 amemtumiasalamu za rambirambi Waziri Mkuu wa Uingereza MheshimiwaDavid Cameron kuomboleza kifo cha aliyekuwa Waziri Mkuu wanchi hiyo, Bibi Margaret Thatcher ambaye amefariki duniaasubuhi ya leo kwa ugonjwa wa kiharusi akiwa na umri wa miaka87.Katika salamu hizo za rambirambi, Rais Kikweteamemwambia Mheshimiwa Cameron:
“Nimepokea kwa huzuni na mshtuko mkubwa habari za kifo cha ghafla chaMheshimiwa Margaret Thatcher, Waziri Mkuu wa zamani wa Uingereza. Kwa niaba ya serikali na wananchi waTanzania, nakutumia salamu za rambirambi za dhati yamoyo wangu kufuatia kifo hicho na kupitia kwakonawatumia salamu kama hizo wananchi wa Uingereza nafamilia ya marehemu.”
Ameongeza Rais Kikwete:
“ Hayati MheshimiwaMargaret Thatcher alikuwa kiongozi mashuhuri ambayealisifiwa na kuwavutia wengi kama “iron lady” kutokanana ushawishi wake, msimamo wake thabiti na kiongozi jasiri katika kulinda na kutetea maslahi ya nchi yake pamoja na yale ya jumuiya ya kimataifa. Kwa ajili hiyoatakumbukwa na wengi katika nchi yake na duniani. Kwahakika, dunia imempoteza kiongozi muhimu ambayemchango wake daima utakumbukwa.”


1-3f63c66942.png
1-3f63c66942.png
1-3f63c66942.png
1-3f63c66942.png










Rais Kikwete ameongeza kumwambia Mheshimiwa Cameron:
“Mawazo na sala zetu ziko pamoja na wewe, wananchi waUingereza na familia ya wafiwa katika wakati huu mgumuwa msiba na huzuni. Tunamwomba Mwenyezi Munguaiweke peponi pema roho ya marehemu MheshimiwaMargaret Thatcher. Amina.”
Mheshimiwa Margaret Thatcher ambaye kabla ya ndoa yakealijulikana kama Margaret Hilda Roberts alizaliwa Oktoba 13,1987. Alikuwa Waziri Mkuu wa kwanza na wa pekee mwanamkewa Uingereza. Aidha , alikuwa Waziri Mkuu kwa miaka 11 kati ya1979 na 1990 aliweka rekodi ya kuwa Waziri Mkuu aliyekaamadarakani kwa muda mrefu zaidi katika kipindi cha miaka 150.
Imetolewa na
:Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais,
Ikulu
.Dar es Salaam.8 Aprili, 2013
 
Naona umri wa miaka 87 na kuzaliwa 1987 vilimchanganya kidogo mtoa taarifa
 
Hiyo taarifa haikupitiwa anyway typing error

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
nimefungua michuzi nikakutana na taarifa ya ikulu yetu eti magreth thatcher alizaliwa mwaka huo hapo juu, uwiiiiii

THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIADIRECTORATE OF PRESIDENTIAL COMMUNICATIONS
Telephone:

255-22-2114512,2116898

E-mail:ikulumawasiliano@yahoo.com press@ikulu.go.tz Fax: 255-22-2113425
PRESIDENT'S OFFICE,THE STATE HOUSE,P.O. BOX 9120,DAR ES SALAAM
.
Tanzania
.
TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARIRais Kikwete aomboleza kifo cha Margaret Thacher
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete leo, Jumatatu, Aprili 8, 2013 amemtumiasalamu za rambirambi Waziri Mkuu wa Uingereza MheshimiwaDavid Cameron kuomboleza kifo cha aliyekuwa Waziri Mkuu wanchi hiyo, Bibi Margaret Thatcher ambaye amefariki duniaasubuhi ya leo kwa ugonjwa wa kiharusi akiwa na umri wa miaka87.Katika salamu hizo za rambirambi, Rais Kikweteamemwambia Mheshimiwa Cameron:
"Nimepokea kwa huzuni na mshtuko mkubwa habari za kifo cha ghafla chaMheshimiwa Margaret Thatcher, Waziri Mkuu wa zamani wa Uingereza. Kwa niaba ya serikali na wananchi waTanzania, nakutumia salamu za rambirambi za dhati yamoyo wangu kufuatia kifo hicho na kupitia kwakonawatumia salamu kama hizo wananchi wa Uingereza nafamilia ya marehemu."
Ameongeza Rais Kikwete:
" Hayati MheshimiwaMargaret Thatcher alikuwa kiongozi mashuhuri ambayealisifiwa na kuwavutia wengi kama "iron lady" kutokanana ushawishi wake, msimamo wake thabiti na kiongozi jasiri katika kulinda na kutetea maslahi ya nchi yake pamoja na yale ya jumuiya ya kimataifa. Kwa ajili hiyoatakumbukwa na wengi katika nchi yake na duniani. Kwahakika, dunia imempoteza kiongozi muhimu ambayemchango wake daima utakumbukwa."


1-3f63c66942.png
1-3f63c66942.png
1-3f63c66942.png
1-3f63c66942.png










Rais Kikwete ameongeza kumwambia Mheshimiwa Cameron:
"Mawazo na sala zetu ziko pamoja na wewe, wananchi waUingereza na familia ya wafiwa katika wakati huu mgumuwa msiba na huzuni. Tunamwomba Mwenyezi Munguaiweke peponi pema roho ya marehemu MheshimiwaMargaret Thatcher. Amina."
Mheshimiwa Margaret Thatcher ambaye kabla ya ndoa yakealijulikana kama Margaret Hilda Roberts alizaliwa Oktoba 13,1987. Alikuwa Waziri Mkuu wa kwanza na wa pekee mwanamkewa Uingereza. Aidha , alikuwa Waziri Mkuu kwa miaka 11 kati ya1979 na 1990 aliweka rekodi ya kuwa Waziri Mkuu aliyekaamadarakani kwa muda mrefu zaidi katika kipindi cha miaka 150.
Imetolewa na
:Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais,
Ikulu
.Dar es Salaam.8 Aprili, 2013

Wako bize wanapanga ushahidi dhidi ya CDM, matamko wanawapa watoto wao wa nursery waandike...
 
Huu uongozi tulio nao mpaka watendaji wake wanatutia aibu Watanzania wote. Ningekuwa Rais, huyu mkuu wa kurugenzi ya mawasiliano ningekuwa nilikwishamfukuza kazi zamani sana.Hakuna anapotoa taarifa isiyo na makosa, nadhani ni mtu asiye na umakini wowote.
 
Hiyo inaitwa typo.

By the way, umeitoa kwenye blog binafsi na sio kwenye chapisho la kiofisi la Ikulu.

Kuilaumu Ikulu kwa chapisho la blog binafsi kunaonyesha lack of maturity...
 
Naona umi wa miaka 87 na kuzaliwa 1987 vilimchanganya kidogo mtoa taarifa

Ndo matatizo ya AKILI NDOGO kupewa wadhifa mkubwa, yaleyale ya Mulugo, tumejivua nguo tena ulimwenguni...
 
ni mungu anawaonyesha, watu wote hao wameipitia habari mpaka inachapishwa hawajaona? tubuni dhambi watawala!! machozi ya wananchi hayo, mungu anawafunga macho.
 
Gone to soon ["Mheshimiwa Margaret Thatcher ambaye kabla ya ndoa yake alijulikana kama Margaret Hilda Roberts alizaliwa Oktoba 13,1987. Alikuwa Waziri Mkuu wa kwanza na wa pekee mwanamkewa Uingereza. Aidha , alikuwa Waziri Mkuu kwa miaka 11 kati ya1979 na 1990 aliweka rekodi ya kuwa Waziri Mkuu aliyekaamadarakani kwa muda mrefu zaidi katika kipindi cha miaka 150".]
 
Hiyo inaitwa typo.

By the way, umeitoa kwenye blog binafsi na sio kwenye chapisho la kiofisi la Ikulu.

Kuilaumu Ikulu kwa chapisho la blog binafsi kunaonyesha lack of maturity...
Mbona blog hiyo hiyo ya Michuzi (mtumishi wa Ikulu) mnayakumbatia kama kauli ya Ikulu na ya CCM. Ukiwa muongo usiwe msahaulifu.
 
Hamnazo huyo.. Ana copy na kupaste no editing..watu wamechoka kazi.
 
Ccm hoyeeeeeeeeeeeeee NA SERIKALI GOIGOI!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Back
Top Bottom