Kurugenzi ya Habari CHADEMA vipi?


VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,976
Likes
7,721
Points
280
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,976 7,721 280
Kurugenzi ya Habari CHADEMA mbona mmekuwa kimya sana? Taarifa zenu za mwisho ni mkutano wa tarehe 7/12/2013.Vipi? Tuyaamini yanayoletwa humu mtandaoni kama yalivyo? Ni kuhusu ziara inayoendelea ya Katibu wenu Mkuu,Dr. W. P. Slaa. Njooni mtuhabarishe kinachoendelea huko Kigoma. Mkituacha hivi,tutaamini habari hizi hizi zilizopo humu.


cc Tumaini Makene
Molemo
Ben Saanane
Yericko Nyerere
sixgates
TUNTEMEKE

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
 
Last edited by a moderator:
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,139
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,139 280
yapi hayo?
 
chikutentema

chikutentema

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2012
Messages
6,633
Likes
1,296
Points
280
chikutentema

chikutentema

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2012
6,633 1,296 280
Jamani kurugenzi kweli mmekuwa taratibu sana kutoa habari kwanini
 
The hammer

The hammer

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Messages
2,279
Likes
1,254
Points
280
The hammer

The hammer

JF-Expert Member
Joined May 17, 2011
2,279 1,254 280
Kurugenzi ya Habari CHADEMA mbona mmekuwa kimya sana? Taarifa zenu za mwisho ni mkutano wa tarehe 7/12/2013.Vipi? Tuyaamini yanayoletwa humu mtandaoni kama yalivyo? Ni kuhusu ziara inayoendelea ya Katibu wenu Mkuu,Dr. W. P. Slaa. Njooni mtuhabarishe kinachoendelea huko Kigoma. Mkituacha hivi,tutaamini habari hizi hizi zilizopo humu.


cc Tumaini Makene
Molemo
Ben Saanane
Yericko Nyerere
sixgates
TUNTEMEKE

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
Kwa kweli Tumaini Makene haupo kwa wakati japo mitandao huko inaweza kuwa tabu ila nafikiri hata wengine wanatuma habari hizo wakiwa huko huko kwanini wewe usubiri kuja kusafisha uongo ambayo ni kazi sana??
 
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
847
Likes
17
Points
35
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
847 17 35
HaWa kurugenzi ni mPaka kesho
 
Alinda

Alinda

Platinum Member
Joined
Jun 26, 2008
Messages
1,647
Likes
429
Points
180
Alinda

Alinda

Platinum Member
Joined Jun 26, 2008
1,647 429 180
Kazi zimewashinda hawa... Yaani habari za Chadema tunaletewa na CCM zikiwa zimeishatiwa chumvi nyingi tu.. Tumaini Makene mmeshindwa kazi..
 
Last edited by a moderator:
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,139
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,139 280
Kwamba Dr.Slaa amepigwa mawe na mkutano wake wa Kasulu kusambaratishwa kwa mabomu ya machozi ili kumponya

Mzee Tupatupa


hiyo habari hata kamani kweli
ukiisema utaitwa msaliti

so we sema mkutano ulikuwa mzuri watu walikuwa wengi wanamshangilia
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,597
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,597 523 280
Tupatupa Mzee wa Lumumba.

Mzee Slaa yuko matatani. Hata hivyo jeshi la polisi limehakikisha kuwa yuko salama. Amehifadhiwa sehemu salama na jeshi hilo.

Jeshi la polisi linalinda watu wote...
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,067
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,067 280
Kurugenzi ya Habari CHADEMA mbona mmekuwa kimya sana? Taarifa zenu za mwisho ni mkutano wa tarehe 7/12/2013.Vipi? Tuyaamini yanayoletwa humu mtandaoni kama yalivyo? Ni kuhusu ziara inayoendelea ya Katibu wenu Mkuu,Dr. W. P. Slaa. Njooni mtuhabarishe kinachoendelea huko Kigoma. Mkituacha hivi,tutaamini habari hizi hizi zilizopo humu.


cc Tumaini Makene
Molemo
Ben Saanane
Yericko Nyerere
sixgates
TUNTEMEKE

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
Kukumbushana ni jambo jema sana, ubarikiwe mzee wa Lumumba,

Lakini umeniharibia sana jioni yangu kwakuwaingiza Sixgates na Tuntemeke kwenye suala hili,

Hao sio wanawachadema bali ni wahaini wa chadema.
 
Last edited by a moderator:
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
13,779
Likes
8,516
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
13,779 8,516 280
Ila tukubali ukweli Kurugenzi ya habari inataka watu sharp kweli.

Wanajitahidi lakini kazi zao huku mitandaoni bado si nzuri sana.Uongo unakanushwa too late ukiwa umesambaa sana na mbaya zaidi makanusho haya sambai kwa kasi ile ile ya uongo!!
Tukubali mitandao imefanya kazi kubwa sana kuijenga CDM hivyo hawa watu wawezeshwe zaidi.
 
Kishimbe wa Kishimbe

Kishimbe wa Kishimbe

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
2,543
Likes
806
Points
280
Kishimbe wa Kishimbe

Kishimbe wa Kishimbe

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
2,543 806 280
Kazi zimewashinda hawa... Yaani habari za Chadema tunaletewa na CCM zikiwa zimeishatiwa chumvi nyingi tu.. Tumaini Makene mmeshindwa kazi..
Kwanza wavuliwe 'nyazifa', HALAFU WATUAMBIE 'KWANINI WASITIMULIWE UANACHAMA?'
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,597
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,597 523 280
Ila tukubali ukweli Kurugenzi ya habari inataka watu sharp kweli.

Wanajitahidi lakini kazi zao huku mitandaoni bado si nzuri sana.Uongo unakanushwa too late ukiwa umesambaa sana na mbaya zaidi makanusho haya sambai kwa kasi ile ile ya uongo!!
Tukubali mitandao imefanya kazi kubwa sana kuijenga CDM hivyo hawa watu wawezeshwe zaidi.
Sio kurugenzi ya habari tu. Chadema nzima inahitaji re-start...
 
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Likes
112
Points
145
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 112 145
Kurugenzi ya Habari CHADEMA mbona mmekuwa kimya sana? Taarifa zenu za mwisho ni mkutano wa tarehe 7/12/2013.Vipi? Tuyaamini yanayoletwa humu mtandaoni kama yalivyo? Ni kuhusu ziara inayoendelea ya Katibu wenu Mkuu,Dr. W. P. Slaa. Njooni mtuhabarishe kinachoendelea huko Kigoma. Mkituacha hivi,tutaamini habari hizi hizi zilizopo humu.


cc Tumaini Makene
Molemo
Ben Saanane
Yericko Nyerere
sixgates
TUNTEMEKE

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
Mkuu tatizo la kurugenzi ya habari wamepeana Tumaini Makene hana uwezo hata wa kumkaribia mohamed mtoi tatizo ni kupeana. Deo mwenyewe yupo vizuri. Chadema ni sikio la kufa.
 
Last edited by a moderator:
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Likes
112
Points
145
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 112 145
Kukumbushana ni jambo jema sana, ubarikiwe mzee wa Lumumba,

Lakini umeniharibia sana jioni yangu kwakuwaingiza Sixgates na Tuntemeke kwenye suala hili,

Hao sio wanawachadema bali ni wahaini wa chadema.
Mkuu nakwambia wewe umeponea chupu chupu, tungekupeleka kisutu. Unajidai umeokoka. Unakera sana wewe mtunzi wa hekaya
 
M

Mabulangati

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
786
Likes
25
Points
35
M

Mabulangati

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
786 25 35
Zemrcopolo si walisema jeshi la polisi halina weledi? Lakini alisema chalii sishangai
 

Forum statistics

Threads 1,236,363
Members 475,106
Posts 29,255,290