Kura ya maoni: Edward N. Lowassa v/s Bernard K. Membe

  • Thread starter Kuchasoni Kuchawangu
  • Start date

Ni nani ungependa agombee urais mwaka 2015 kwa tiketi ya CCM?

  • Bernard Membe

    Votes: 70 15.3%
  • Edward Lowassa

    Votes: 189 41.4%
  • None of them (Labda mwingine)

    Votes: 198 43.3%

  • Total voters
    457
  • Poll closed .
Kuchasoni Kuchawangu

Kuchasoni Kuchawangu

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
491
Points
225
Kuchasoni Kuchawangu

Kuchasoni Kuchawangu

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
491 225
Wadau nawakilisha hili suala ili kupata kura za maoni za viongozi hawa ndani ya chama cha CCM.

Toa hoja na mawazo yako na upige kura pia kuona nani anafaa kati ya wawili. Zingatieni kuwa hatushindanishi na viongozi wengine ambao kila mmoja amekumbatia moyoni kuwa anafaa. Haijalishi wewe ni Chadema au CCM inachojalisha ni unaona yupi bora kati ya hawa wawili. Kuwa hata kama wote ni devils who is the lesser devil kati ya wawili?

Ni yupi unaona atafaa ama niseme nani angalau anatia matumaini kuwa walau anafaa kuteuliwa kuweza kuongea nafasi ya Urais kwa tiketi ya CCM kwa mwaka 2015?

Ni vema ukimataja utowe walau sababu zako ambazo unaona ni msingi wa maamuzi yako. Wadau hasira na pumba naomba ziachwe nje ya hii thread na tuweze kupata jibu thabiti.

Nawasilisha.
 
Neiwa

Neiwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
732
Points
225
Neiwa

Neiwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
732 225
Bernard Membe anafaa sababu ni lesser of the devil, kama ulivyosema mwenyewe tunaweza chagua lesser of the two. Hope hio ni reason tosha kujustify uchaguzi wa yupi walau anafaa.
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Bora lowasa kuliko joka la mdimu membe
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Mkuu mbona nikivote inagoma?
Wadau nawakilisha hili suala ili kupata kura za maoni za viongozi hawa ndani ya chama cha CCM.

Toa hoja na mawazo yako na upige kura pia kuona nani anafaa kati ya wawili. Zingatieni kuwa hatushindanishi na viongozi wengine ambao kila mmoja amekumbatia moyoni kuwa anafaa. Haijalishi wewe ni Chadema au CCM inachojalisha ni unaona yupi bora kati ya hawa wawili. Kuwa hata kama wote ni devils who is the lesser devil kati ya wawili?

Ni yupi unaona atafaa ama niseme nani angalau anatia matumaini kuwa walau anafaa kuteuliwa kuweza kuongea nafasi ya Urais kwa tiketi ya CCM kwa mwaka 2015?

Ni vema ukimataja utowe walau sababu zako ambazo unaona ni msingi wa maamuzi yako. Wadau hasira na pumba naomba ziachwe nje ya hii thread na tuweze kupata jibu thabiti.

Nawasilisha.
 
L

Liky

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
365
Points
250
L

Liky

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
365 250
bora membe aisee, hatutaki kuingizwa kwenye maden mengine ya ajabu
 
mak89

mak89

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2012
Messages
1,047
Points
2,000
mak89

mak89

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2012
1,047 2,000
Joka la mdimu tu lile he is another dhaifu in disguise hatutak prezdaa mpiga domo tunataka mtendaji ths tmy
Mi nahisi lowassa atapeta ccm, umeona kura alizopata membe kwenye nec?
 
mkada

mkada

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2011
Messages
1,167
Points
1,500
mkada

mkada

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2011
1,167 1,500
Demokrasia ya wapi hii,kwa nn nilazimishwe kuchagua shetani mzuri,kwangu mm once satan always satan,plz naomba kibox cha non of the above.
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Points
1,225
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 1,225
Jiwe ni bora kuliko hao masheitwani
 
M

Magesi

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2012
Messages
2,588
Points
0
Age
35
M

Magesi

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2012
2,588 0
Kwa maslah ya Taifa hamuna kiongoz yoyote wa ccm anayefaa kuongoza tena taifa hili wote ni wale wale.Mgombea yoyote atakayeteuliwa na CDM NDIYE CHAGUO KWA MASLAH YA TAIFA
 
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
2,340
Points
2,000
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
2,340 2,000
Lowasa ni fisadi mkuu, ana kashfa nyingi zinazomzunguka, huyu jamaa hafai kabisa kuwa kiongoz wa nchi. kwa upande wa Membe mi sijasikia kashfa yoyote toka kwake na pia simjui kiundani zaidi, huyu angalau ana nafuu kidogo.
 

Forum statistics

Threads 1,285,257
Members 494,502
Posts 30,855,624
Top