Kupokea Ndege kufanywa ni tukio la kitaifa ni ushamba, tunachoreshana..


Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2015
Messages
1,633
Likes
2,601
Points
280
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2015
1,633 2,601 280
Mimi sio mpinga maendeleo. Ninasapoti kwa asilimia zote maamuzi chanya yenye lengo la kukuza uchumi wa taifa hili changa. Ukiwemo uamuzi huu wa kufufua Shirika la Ndege kwa kununua ndege 7. Kongole Serikali!

Hata hivyo, kuna mambo yanatutia aibu. Mojawapo ni hili la mapokezi ya hizi ndege kufanywa kuwa ni tukio special sana la kitaifa. Kwa lugha ya mtaani tunasema ni 'kuchoreshana'.

Kwa dunia ya sasa, hata kama tulikuwa hatuna, sio fahari kuitangazia dunia kwamba tunasubiri ndege airport, tena tukiongozwa na Rais!? Sijaona Kenya wakifanya, Ethiopia, South Africa, Nigeria, Rwanda na kokote kunakotuzunguka. Mambo gani haya?

Halafu mbaya zaidi, siku zote hizi za mapokezi ni lazima RAIS ahudhurie kama mgeni rasmi. Ni kuonesha kwamba it is our top priority for now as a nation. Really? Waziri na watu wachache wangetosha sana kutuwakilisha. Na hakuna ulazima wa kufanya live coverage kwenye redio na televisheni.

Huko baadae zitakuja treni za kisasa, tutafanya hivi pia?
 
Tumbo Tumbo

Tumbo Tumbo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2018
Messages
452
Likes
426
Points
80
Tumbo Tumbo

Tumbo Tumbo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2018
452 426 80
Mimi sio mpinga maendeleo. Ninasapoti kwa asilimia zote maamuzi chanya yenye lengo la kukuza uchumi wa taifa hili changa. Ukiwemo uamuzi huu wa kufufua Shirika la Ndege kwa kununua ndege 7. Kongole Serikali!

Hata hivyo, kuna mambo yanatutia aibu. Mojawapo ni hili la mapokezi ya hizi ndege kufanywa kuwa ni tukio special sana la kitaifa. Kwa lugha ya mtaani tunasema ni 'kuchoreshana'.

Kwa dunia ya sasa, hata kama tulikuwa hatuna, sio fahari kuitangazia dunia kwamba tunasubiri ndege airport, tena tukiongozwa na Rais!? Sijaona Kenya wakifanya, Ethiopia, South Africa, Nigeria, Rwanda na kokote kunakotuzunguka. Mambo gani haya?

Halafu mbaya zaidi, siku zote hizi za mapokezi ni lazima RAIS ahudhurie kama mgeni rasmi. Ni kuonesha kwamba it is our top priority for now as a nation. Really? Waziri na watu wachache wangetosha sana kutuwakilisha. Na hakuna ulazima wa kufanya live coverage kwenye redio na televisheni.

Huko baadae zitakuja treni za kisasa, tutafanya hivi pia?
Punguza Tabia Za Kisichana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
ostrichegg

ostrichegg

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2013
Messages
6,251
Likes
1,958
Points
280
ostrichegg

ostrichegg

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2013
6,251 1,958 280
Chadema mmeshindwa kujenga hata kaofisi ka vyumba vitatu wivu tu unawasumbua mkuu wa nchi kushusha madege. Kamwambieni mkiti wenu sie tunaenda airport kupokea Mali za nchi, na mzee wa miga toka atoke nchini hatushitakiwi, ndo ujue mchawi nani.
Wasiopenda maendeleo waende kujifungia ufipa ila cha ajabu utawakuta wanakodoa kideoni kuisubiri na kumsikiliza amiri jeshi mkuu.
Na hakuna mtu anayemsikiliza sana mheshimiwa Raisi zaidi ya hawa mawakala wa mabeberu, najua wanamuelewa sana ila midomo yao tu mizito.
Nyimbo zenu zachekesha.
Hazijibu hoja badala yake mipayuko ileile kila siku.
Ulimbukeni gani huu usiofika tamati?


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nyangomboli

Nyangomboli

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,643
Likes
863
Points
280
Nyangomboli

Nyangomboli

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,643 863 280
Mimi sio mpinga maendeleo. Ninasapoti kwa asilimia zote maamuzi chanya yenye lengo la kukuza uchumi wa taifa hili changa. Ukiwemo uamuzi huu wa kufufua Shirika la Ndege kwa kununua ndege 7. Kongole Serikali!

Hata hivyo, kuna mambo yanatutia aibu. Mojawapo ni hili la mapokezi ya hizi ndege kufanywa kuwa ni tukio special sana la kitaifa. Kwa lugha ya mtaani tunasema ni 'kuchoreshana'.

Kwa dunia ya sasa, hata kama tulikuwa hatuna, sio fahari kuitangazia dunia kwamba tunasubiri ndege airport, tena tukiongozwa na Rais!? Sijaona Kenya wakifanya, Ethiopia, South Africa, Nigeria, Rwanda na kokote kunakotuzunguka. Mambo gani haya?

Halafu mbaya zaidi, siku zote hizi za mapokezi ni lazima RAIS ahudhurie kama mgeni rasmi. Ni kuonesha kwamba it is our top priority for now as a nation. Really? Waziri na watu wachache wangetosha sana kutuwakilisha. Na hakuna ulazima wa kufanya live coverage kwenye redio na televisheni.

Huko baadae zitakuja treni za kisasa, tutafanya hivi pia?
Ushamba mimi naona unao wewe ambae huthamini mali yetu wenyewe. Kanunua kwa jitihada zake binafsi acha afanye atakavyo. Mmeishiwa nyie.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
S.Liondo

S.Liondo

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
2,907
Likes
1,195
Points
280
S.Liondo

S.Liondo

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
2,907 1,195 280
Mtapata tabu sana, kwan kuna ubaya gani rais akienda kuipokea.
Mbona Mwenyekiti wa taifa na Cabinet yake walienda kuzika mbwa wa Nassari lakini Ukerewe hawakwenda?
Kupanga ni kuchagua kama unaona ni vibaya rais kupokea lala tu nyumban au fanya mambo yako.
Ningeshauri kuwa hata kwenye matukio kama lile la kuzama kwa M.V. Nyerere uhudhuriaji uwepo pia, sio kwenye ndege tu.
 
gigabyte

gigabyte

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
792
Likes
669
Points
180
Age
35
gigabyte

gigabyte

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
792 669 180
Ndo uwezo wetu ulipoishia hapo ndugu.Yaani hatuna kila kitu ndo maana mambo kama haya yanafanyika.
 
luangalila

luangalila

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2014
Messages
515
Likes
205
Points
60
luangalila

luangalila

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2014
515 205 60
Mimi sio mpinga maendeleo. Ninasapoti kwa asilimia zote maamuzi chanya yenye lengo la kukuza uchumi wa taifa hili changa. Ukiwemo uamuzi huu wa kufufua Shirika la Ndege kwa kununua ndege 7. Kongole Serikali!

Hata hivyo, kuna mambo yanatutia aibu. Mojawapo ni hili la mapokezi ya hizi ndege kufanywa kuwa ni tukio special sana la kitaifa. Kwa lugha ya mtaani tunasema ni 'kuchoreshana'.

Kwa dunia ya sasa, hata kama tulikuwa hatuna, sio fahari kuitangazia dunia kwamba tunasubiri ndege airport, tena tukiongozwa na Rais!? Sijaona Kenya wakifanya, Ethiopia, South Africa, Nigeria, Rwanda na kokote kunakotuzunguka. Mambo gani haya?

Halafu mbaya zaidi, siku zote hizi za mapokezi ni lazima RAIS ahudhurie kama mgeni rasmi. Ni kuonesha kwamba it is our top priority for now as a nation. Really? Waziri na watu wachache wangetosha sana kutuwakilisha. Na hakuna ulazima wa kufanya live coverage kwenye redio na televisheni.

Huko baadae zitakuja treni za kisasa, tutafanya hivi pia?
No research No right to speak ndugu yangu kenya mwaka jana walivyo lounch direct flight to new york ilikuwa ni gumzo nchi nzima bro, hata ivyo wakati walipokea B787 dreamliners zao bro ilikuwa the same same kama kinachotokea bongo hata rwandaie wakati wanapokea zile airbus yao kubwa ilikuwa ni shamra shamra japo PK hakuhudhuria yy kwa hiyo hivi vitu bro ni kawaida kwa nchi zetu za dunia ya tatu
 
P

phunter

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2013
Messages
378
Likes
100
Points
60
P

phunter

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2013
378 100 60
Chadema mmeshindwa kujenga hata kaofisi ka vyumba vitatu wivu tu unawasumbua mkuu wa nchi kushusha madege. Kamwambieni mkiti wenu sie tunaenda airport kupokea Mali za nchi, na mzee wa miga toka atoke nchini hatushitakiwi, ndo ujue mchawi nani.
Wasiopenda maendeleo waende kujifungia ufipa ila cha ajabu utawakuta wanakodoa kideoni kuisubiri na kumsikiliza amiri jeshi mkuu.
Na hakuna mtu anayemsikiliza sana mheshimiwa Raisi zaidi ya hawa mawakala wa mabeberu, najua wanamuelewa sana ila midomo yao tu mizito.
Naona mnapokea ndege kutoka kwa mabeheru


Sent using Jamii Forums mobile app
 
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
8,584
Likes
5,208
Points
280
Age
44
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
8,584 5,208 280
Kama unakereka sana badilisha channel mkuu, hakuna wa kukuzuia kuangalia usichokipenda.

Mlikuwa mnasema shirika la ndege haliwezi kufufuliwa, leo kupokea hizo ndege ishakuwa ushamba?.
 
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
8,584
Likes
5,208
Points
280
Age
44
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
8,584 5,208 280
Upo sahihi, tunaonekana washamba sana, waziri alikuwa anatosha, Rais alipopokea dreamliner ilitosha kabisa. Sasa kila ndege tunapokea nama coverage kibao. Duh!!
Kuna dhambi gani kuifurahia kodi tunayolipa?.
 
sheiza

sheiza

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
3,310
Likes
3,330
Points
280
sheiza

sheiza

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
3,310 3,330 280
M

marxistfox

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2010
Messages
337
Likes
532
Points
180
M

marxistfox

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2010
337 532 180
Ushamba mimi naona unao wewe ambae huthamini mali yetu wenyewe. Kanunua kwa jitihada zake binafsi acha afanye atakavyo. Mmeishiwa nyie.

Sent using Jamii Forums mobile app
Eti jitihada zake binafsi! Fedha cash zilizotumika kununua hizo ndege zimetoka hazina na ni fedha za walipa kodi. Hazijatoka mfukoni kwake.
 
M

marxistfox

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2010
Messages
337
Likes
532
Points
180
M

marxistfox

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2010
337 532 180
Unazuia watu kuonywesha 'Bunge Live' halafu kila leo tunaonyeshwa matukio kama haya tena live na TBC. Unaondoka ofisini tena muda wa kazi, unakwenda airport kupokea ndege! This country is a joke.
 
Wateule

Wateule

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
371
Likes
293
Points
80
Wateule

Wateule

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
371 293 80
Mimi sio mpinga maendeleo. Ninasapoti kwa asilimia zote maamuzi chanya yenye lengo la kukuza uchumi wa taifa hili changa. Ukiwemo uamuzi huu wa kufufua Shirika la Ndege kwa kununua ndege 7. Kongole Serikali!

Hata hivyo, kuna mambo yanatutia aibu. Mojawapo ni hili la mapokezi ya hizi ndege kufanywa kuwa ni tukio special sana la kitaifa. Kwa lugha ya mtaani tunasema ni 'kuchoreshana'.

Kwa dunia ya sasa, hata kama tulikuwa hatuna, sio fahari kuitangazia dunia kwamba tunasubiri ndege airport, tena tukiongozwa na Rais!? Sijaona Kenya wakifanya, Ethiopia, South Africa, Nigeria, Rwanda na kokote kunakotuzunguka. Mambo gani haya?

Halafu mbaya zaidi, siku zote hizi za mapokezi ni lazima RAIS ahudhurie kama mgeni rasmi. Ni kuonesha kwamba it is our top priority for now as a nation. Really? Waziri na watu wachache wangetosha sana kutuwakilisha. Na hakuna ulazima wa kufanya live coverage kwenye redio na televisheni.

Huko baadae zitakuja treni za kisasa, tutafanya hivi pia?
Jibu ni rahisi, huko baadae zikija treni za kisasa na kama nchi itaendelea kuwa chini ya utawala wa washamba, basi itafanyika hivi hivi.
 
S

Sijijui

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2018
Messages
735
Likes
635
Points
180
S

Sijijui

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2018
735 635 180
Mimi sio mpinga maendeleo. Ninasapoti kwa asilimia zote maamuzi chanya yenye lengo la kukuza uchumi wa taifa hili changa. Ukiwemo uamuzi huu wa kufufua Shirika la Ndege kwa kununua ndege 7. Kongole Serikali!

Hata hivyo, kuna mambo yanatutia aibu. Mojawapo ni hili la mapokezi ya hizi ndege kufanywa kuwa ni tukio special sana la kitaifa. Kwa lugha ya mtaani tunasema ni 'kuchoreshana'.

Kwa dunia ya sasa, hata kama tulikuwa hatuna, sio fahari kuitangazia dunia kwamba tunasubiri ndege airport, tena tukiongozwa na Rais!? Sijaona Kenya wakifanya, Ethiopia, South Africa, Nigeria, Rwanda na kokote kunakotuzunguka. Mambo gani haya?

Halafu mbaya zaidi, siku zote hizi za mapokezi ni lazima RAIS ahudhurie kama mgeni rasmi. Ni kuonesha kwamba it is our top priority for now as a nation. Really? Waziri na watu wachache wangetosha sana kutuwakilisha. Na hakuna ulazima wa kufanya live coverage kwenye redio na televisheni.

Huko baadae zitakuja treni za kisasa, tutafanya hivi pia?
Mkuu shida ni umasikini-masikini hata akinunua baisikeli au TV mbona mtaa mzima mtajua
 

Forum statistics

Threads 1,250,106
Members 481,224
Posts 29,720,833