Kupokea Ndege kufanywa ni tukio la kitaifa ni ushamba, tunachoreshana..


Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2015
Messages
1,633
Likes
2,601
Points
280
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2015
1,633 2,601 280
Mimi sio mpinga maendeleo. Ninasapoti kwa asilimia zote maamuzi chanya yenye lengo la kukuza uchumi wa taifa hili changa. Ukiwemo uamuzi huu wa kufufua Shirika la Ndege kwa kununua ndege 7. Kongole Serikali!

Hata hivyo, kuna mambo yanatutia aibu. Mojawapo ni hili la mapokezi ya hizi ndege kufanywa kuwa ni tukio special sana la kitaifa. Kwa lugha ya mtaani tunasema ni 'kuchoreshana'.

Kwa dunia ya sasa, hata kama tulikuwa hatuna, sio fahari kuitangazia dunia kwamba tunasubiri ndege airport, tena tukiongozwa na Rais!? Sijaona Kenya wakifanya, Ethiopia, South Africa, Nigeria, Rwanda na kokote kunakotuzunguka. Mambo gani haya?

Halafu mbaya zaidi, siku zote hizi za mapokezi ni lazima RAIS ahudhurie kama mgeni rasmi. Ni kuonesha kwamba it is our top priority for now as a nation. Really? Waziri na watu wachache wangetosha sana kutuwakilisha. Na hakuna ulazima wa kufanya live coverage kwenye redio na televisheni.

Huko baadae zitakuja treni za kisasa, tutafanya hivi pia?
 
commonmwananchi

commonmwananchi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
2,886
Likes
1,107
Points
280
commonmwananchi

commonmwananchi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
2,886 1,107 280
Mimi sio mpinga maendeleo. Ninasapoti kwa asilimia zote maamuzi chanya yenye lengo la kukuza uchumi wa taifa hili changa. Ukiwemo uamuzi huu wa kufufua Shirika la Ndege kwa kununua ndege 7. Kongole Serikali!

Hata hivyo, kuna mambo yanatutia aibu. Mojawapo ni hili la mapokezi ya hizi ndege kufanywa kuwa ni tukio special sana la kitaifa. Kwa lugha ya mtaani tunasema ni 'kuchoreshana'.

Kwa dunia ya sasa, hata kama tulikuwa hatuna, sio fahari kuitangazia dunia kwamba tunasubiri ndege airport, tena tukiongozwa na Rais!? Sijaona Kenya wakifanya, Ethiopia, South Africa, Nigeria, Rwanda na kokote kunakotuzunguka. Mambo gani haya?

Halafu mbaya zaidi, siku zote hizi za mapokezi ni lazima RAIS ahudhurie kama mgeni rasmi. Ni kuonesha kwamba it is our top priority for now as a nation. Really? Waziri na watu wachache wangetosha sana kutuwakilisha. Na hakuna ulazima wa kufanya live coverage kwenye redio na televisheni.

Huko baadae zitakuja treni za kisasa, tutafanya hivi pia?
Inakuuma nini, wewe si rais wako ni mbowe.
Sasa huyu anakuhusu nini si mumuache aboronge ili mumuangushe mumuweke membe wenu au?

Kazi ya chadema imeporomoka toka chama cha upinzani, hadi genge la wambea watoa matusi mitandaoni loh!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
commonmwananchi

commonmwananchi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
2,886
Likes
1,107
Points
280
commonmwananchi

commonmwananchi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
2,886 1,107 280
Mtapata tabu sana, kwan kuna ubaya gani rais akienda kuipokea.
Mbona Mwenyekiti wa taifa na Cabinet yake walienda kuzika mbwa wa Nassari lakini Ukerewe hawakwenda?
Kupanga ni kuchagua kama unaona ni vibaya rais kupokea lala tu nyumban au fanya mambo yako.
Hawa ba =VICHAA wameishiwa hoja sasa ni kupinga pinga tu.
Wao si wanaye rais wao mbowe!
Sasa huyu anawahusu nini kama sio bange tu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
8,581
Likes
5,206
Points
280
Age
44
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
8,581 5,206 280
ni nchi gani nyingine iliyonunua ndege ukaona inasherehekea kishamba namna kama mnayosherehekea nyinyi ?
Mkuu kodi yako inahusika katika manunuzi ya huu mzigo. Nyinyi endeleni kubakia na mawazo ya kichawi.
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
22,193
Likes
20,633
Points
280
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
22,193 20,633 280
Siku tukirusha Rocket kwenda mwezini itakua siku ya mapumziko kabisa siku tatu...


Cc: mahondaw
 
T

T2020CCM

New Member
Joined
Jul 25, 2018
Messages
3
Likes
0
Points
3
T

T2020CCM

New Member
Joined Jul 25, 2018
3 0 3
Upo sahihi ila kwa mafanikio anayofikia mtu, watu au taasisi kila mmoja ana namna yake ya kufurahia.
Kama mtu anajenga nyumba akimaliza anaita watu kuzindua haimaanishi hakuna mtu ambaye hana nyumba ila ameona kwa mafanikio hayo basi afurahie kwa namna hiyo.
Ni aina tu ya namna ya kupokea jambo. Na kumbuka namna ya mapokezi ya jambo haiwezi ikawa sawa hata kidogo. Usiogope kufanya unayoyaamini.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
12,173
Likes
7,451
Points
280
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
12,173 7,451 280
Masahihisho,Ethiopia wana Ndege 100+ zikiwemo bombandia 17,Boeing 737-700 na boeing 737-800,wana Boeing 787-8 na Boeing 787-9 na Airbus 350
Kenya wana ndege kama 35 or less zikiwemo boeing 787-8 (Dreamliner 7) Embrarer E190 ndege 15 na boeing 737-800
Asante Kiongozi kwa kuweka exact figures. Bado nimeangalia fleet size ya KQ kwenye source mbili. Moja inasema 40 na nyingine 44.
Bado issue yangu iko pale pale. Wangehitaji siku ngapi kuzipokea?
 
gp1rooney

gp1rooney

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2015
Messages
1,970
Likes
1,384
Points
280
gp1rooney

gp1rooney

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2015
1,970 1,384 280
Mimi sio mpinga maendeleo. Ninasapoti kwa asilimia zote maamuzi chanya yenye lengo la kukuza uchumi wa taifa hili changa. Ukiwemo uamuzi huu wa kufufua Shirika la Ndege kwa kununua ndege 7. Kongole Serikali!

Hata hivyo, kuna mambo yanatutia aibu. Mojawapo ni hili la mapokezi ya hizi ndege kufanywa kuwa ni tukio special sana la kitaifa. Kwa lugha ya mtaani tunasema ni 'kuchoreshana'.

Kwa dunia ya sasa, hata kama tulikuwa hatuna, sio fahari kuitangazia dunia kwamba tunasubiri ndege airport, tena tukiongozwa na Rais!? Sijaona Kenya wakifanya, Ethiopia, South Africa, Nigeria, Rwanda na kokote kunakotuzunguka. Mambo gani haya?

Halafu mbaya zaidi, siku zote hizi za mapokezi ni lazima RAIS ahudhurie kama mgeni rasmi. Ni kuonesha kwamba it is our top priority for now as a nation. Really? Waziri na watu wachache wangetosha sana kutuwakilisha. Na hakuna ulazima wa kufanya live coverage kwenye redio na televisheni.

Huko baadae zitakuja treni za kisasa, tutafanya hivi pia?
Daah,naipenda sana nchi yangu,hua naitetea sometimes najua tunakosea ila ndo uzalendo huo,ila hizi party za kupokea ndege daah,sinui kwa nini naona kweli tunachoreshana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
R

rolla

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,372
Likes
182
Points
160
R

rolla

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,372 182 160
Mimi sio mpinga maendeleo. Ninasapoti kwa asilimia zote maamuzi chanya yenye lengo la kukuza uchumi wa taifa hili changa. Ukiwemo uamuzi huu wa kufufua Shirika la Ndege kwa kununua ndege 7. Kongole Serikali!

Hata hivyo, kuna mambo yanatutia aibu. Mojawapo ni hili la mapokezi ya hizi ndege kufanywa kuwa ni tukio special sana la kitaifa. Kwa lugha ya mtaani tunasema ni 'kuchoreshana'.

Kwa dunia ya sasa, hata kama tulikuwa hatuna, sio fahari kuitangazia dunia kwamba tunasubiri ndege airport, tena tukiongozwa na Rais!? Sijaona Kenya wakifanya, Ethiopia, South Africa, Nigeria, Rwanda na kokote kunakotuzunguka. Mambo gani haya?

Halafu mbaya zaidi, siku zote hizi za mapokezi ni lazima RAIS ahudhurie kama mgeni rasmi. Ni kuonesha kwamba it is our top priority for now as a nation. Really? Waziri na watu wachache wangetosha sana kutuwakilisha. Na hakuna ulazima wa kufanya live coverage kwenye redio na televisheni.

Huko baadae zitakuja treni za kisasa, tutafanya hivi pia?
teh teh teh teh..............................
 
A

Aureus Ndimbo

Member
Joined
May 23, 2013
Messages
77
Likes
19
Points
15
Age
32
A

Aureus Ndimbo

Member
Joined May 23, 2013
77 19 15
Mimi sio mpinga maendeleo. Ninasapoti kwa asilimia zote maamuzi chanya yenye lengo la kukuza uchumi wa taifa hili changa. Ukiwemo uamuzi huu wa kufufua Shirika la Ndege kwa kununua ndege 7. Kongole Serikali!

Hata hivyo, kuna mambo yanatutia aibu. Mojawapo ni hili la mapokezi ya hizi ndege kufanywa kuwa ni tukio special sana la kitaifa. Kwa lugha ya mtaani tunasema ni 'kuchoreshana'.

Kwa dunia ya sasa, hata kama tulikuwa hatuna, sio fahari kuitangazia dunia kwamba tunasubiri ndege airport, tena tukiongozwa na Rais!? Sijaona Kenya wakifanya, Ethiopia, South Africa, Nigeria, Rwanda na kokote kunakotuzunguka. Mambo gani haya?

Halafu mbaya zaidi, siku zote hizi za mapokezi ni lazima RAIS ahudhurie kama mgeni rasmi. Ni kuonesha kwamba it is our top priority for now as a nation. Really? Waziri na watu wachache wangetosha sana kutuwakilisha. Na hakuna ulazima wa kufanya live coverage kwenye redio na televisheni.

Huko baadae zitakuja treni za kisasa, tutafanya hivi pia?
Vituko sn

Sent using Jamii Forums mobile app
 
J U G A N I A

J U G A N I A

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
607
Likes
193
Points
60
J U G A N I A

J U G A N I A

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
607 193 60
Mimi sio mpinga maendeleo. Ninasapoti kwa asilimia zote maamuzi chanya yenye lengo la kukuza uchumi wa taifa hili changa. Ukiwemo uamuzi huu wa kufufua Shirika la Ndege kwa kununua ndege 7. Kongole Serikali!

Hata hivyo, kuna mambo yanatutia aibu. Mojawapo ni hili la mapokezi ya hizi ndege kufanywa kuwa ni tukio special sana la kitaifa. Kwa lugha ya mtaani tunasema ni 'kuchoreshana'.

Kwa dunia ya sasa, hata kama tulikuwa hatuna, sio fahari kuitangazia dunia kwamba tunasubiri ndege airport, tena tukiongozwa na Rais!? Sijaona Kenya wakifanya, Ethiopia, South Africa, Nigeria, Rwanda na kokote kunakotuzunguka. Mambo gani haya?

Halafu mbaya zaidi, siku zote hizi za mapokezi ni lazima RAIS ahudhurie kama mgeni rasmi. Ni kuonesha kwamba it is our top priority for now as a nation. Really? Waziri na watu wachache wangetosha sana kutuwakilisha. Na hakuna ulazima wa kufanya live coverage kwenye redio na televisheni.

Huko baadae zitakuja treni za kisasa, tutafanya hivi pia?[/QUOTE

Acha tujidai kwa raha zetu na midege
yetu
 
Timm Wu

Timm Wu

Senior Member
Joined
Dec 16, 2018
Messages
190
Likes
519
Points
180
Timm Wu

Timm Wu

Senior Member
Joined Dec 16, 2018
190 519 180
Mimi sio mpinga maendeleo. Ninasapoti kwa asilimia zote maamuzi chanya yenye lengo la kukuza uchumi wa taifa hili changa. Ukiwemo uamuzi huu wa kufufua Shirika la Ndege kwa kununua ndege 7. Kongole Serikali!

Hata hivyo, kuna mambo yanatutia aibu. Mojawapo ni hili la mapokezi ya hizi ndege kufanywa kuwa ni tukio special sana la kitaifa. Kwa lugha ya mtaani tunasema ni 'kuchoreshana'.

Kwa dunia ya sasa, hata kama tulikuwa hatuna, sio fahari kuitangazia dunia kwamba tunasubiri ndege airport, tena tukiongozwa na Rais!? Sijaona Kenya wakifanya, Ethiopia, South Africa, Nigeria, Rwanda na kokote kunakotuzunguka. Mambo gani haya?

Halafu mbaya zaidi, siku zote hizi za mapokezi ni lazima RAIS ahudhurie kama mgeni rasmi. Ni kuonesha kwamba it is our top priority for now as a nation. Really? Waziri na watu wachache wangetosha sana kutuwakilisha. Na hakuna ulazima wa kufanya live coverage kwenye redio na televisheni.

Huko baadae zitakuja treni za kisasa, tutafanya hivi pia?
Sasa kaka tukiongozwa na mwanakijiji mshamba flan hivi unatarajia nini?
 
MKANDAHARI

MKANDAHARI

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
2,308
Likes
1,960
Points
280
MKANDAHARI

MKANDAHARI

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
2,308 1,960 280
Mtapata tabu sana, kwan kuna ubaya gani rais akienda kuipokea.
Mbona Mwenyekiti wa taifa na Cabinet yake walienda kuzika mbwa wa Nassari lakini Ukerewe hawakwenda?
Kupanga ni kuchagua kama unaona ni vibaya rais kupokea lala tu nyumban au fanya mambo yako.
Huu ni ushamba man. Urais ni taasisi kubwa man. Kama kila kitu atapenda aonekane yeye, vipi wa chini yake? Wao wataonekana kwenye Nini?
 
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2015
Messages
1,633
Likes
2,601
Points
280
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2015
1,633 2,601 280
No research No right to speak ndugu yangu kenya mwaka jana walivyo lounch direct flight to new york ilikuwa ni gumzo nchi nzima bro, hata ivyo wakati walipokea B787 dreamliners zao bro ilikuwa the same same kama kinachotokea bongo hata rwandaie wakati wanapokea zile airbus yao kubwa ilikuwa ni shamra shamra japo PK hakuhudhuria yy kwa hiyo hivi vitu bro ni kawaida kwa nchi zetu za dunia ya tatu
Ona unavyojichanganya!
 
S

Sijijui

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2018
Messages
735
Likes
635
Points
180
S

Sijijui

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2018
735 635 180
Miaka mitatu ndege sita, hawaamini wanachokiona. Wivu unawatesa.
Mkuu tusaidie kujua Ethiopian Airline-please note:sisemi serikali ya Ethiopia,Ethiopian Airline iliwachukua miaka mingapi kununua ndege mia walizonazo sasa?unaruhusiwa pia compare resources walizonazo Ethiopian Airline VS Tazania Government
 
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
8,581
Likes
5,206
Points
280
Age
44
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
8,581 5,206 280
Mkuu tusaidie kujua Ethiopian Airline-please note:sisemi serikali ya Ethiopia,Ethiopian Airline iliwachukua miaka mingapi kununua ndege mia walizonazo sasa?unaruhusiwa pia compare resources walizonazo Ethiopian Airline VS Tazania Government
Kabla ya kufanya comparison kumbuka kuwa kilichoifanya ATCL isikue ilikuwa ni siasa za wanasiasa wa kibongo. Political will haikuwepo, sasa hivi ipo, sasa hivi kina Johari na Matinyi wapo huru kufanya kazi kitaalam.

Hapo ndipo JPM anapojitofautisha na waliomtangulia pale Magogoni. Kutambua maana ya utaalam wa mtu na umuhimu wake kwa taifa. Hizi ndege 100 tutakuja kuwanazo, cha muhimu tusiupoteze huu uhuru wa wataalam kufanya kazi wanayoijua vyema.
 
T

tobiasi

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2014
Messages
256
Likes
218
Points
60
T

tobiasi

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2014
256 218 60
Mimi sio mpinga maendeleo. Ninasapoti kwa asilimia zote maamuzi chanya yenye lengo la kukuza uchumi wa taifa hili changa. Ukiwemo uamuzi huu wa kufufua Shirika la Ndege kwa kununua ndege 7. Kongole Serikali!

Hata hivyo, kuna mambo yanatutia aibu. Mojawapo ni hili la mapokezi ya hizi ndege kufanywa kuwa ni tukio special sana la kitaifa. Kwa lugha ya mtaani tunasema ni 'kuchoreshana'.

Kwa dunia ya sasa, hata kama tulikuwa hatuna, sio fahari kuitangazia dunia kwamba tunasubiri ndege airport, tena tukiongozwa na Rais!? Sijaona Kenya wakifanya, Ethiopia, South Africa, Nigeria, Rwanda na kokote kunakotuzunguka. Mambo gani haya?

Halafu mbaya zaidi, siku zote hizi za mapokezi ni lazima RAIS ahudhurie kama mgeni rasmi. Ni kuonesha kwamba it is our top priority for now as a nation. Really? Waziri na watu wachache wangetosha sana kutuwakilisha. Na hakuna ulazima wa kufanya live coverage kwenye redio na televisheni.

Huko baadae zitakuja treni za kisasa, tutafanya hivi pia?
Inanishangaza pia.Mambo madogo madogo hayo ni ya kuwaachia mawaziri wake tu.Kinachonishangaza zaidi ni kwamba utafikiri awamu zilizopita hazijafanya mambo makubwa zaidi ya haya anayoyafanya kwa namna anavyojitangaza.
 

Forum statistics

Threads 1,250,085
Members 481,224
Posts 29,720,455