Kupokea Ndege kufanywa ni tukio la kitaifa ni ushamba, tunachoreshana..


Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2015
Messages
1,633
Likes
2,601
Points
280
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2015
1,633 2,601 280
Mimi sio mpinga maendeleo. Ninasapoti kwa asilimia zote maamuzi chanya yenye lengo la kukuza uchumi wa taifa hili changa. Ukiwemo uamuzi huu wa kufufua Shirika la Ndege kwa kununua ndege 7. Kongole Serikali!

Hata hivyo, kuna mambo yanatutia aibu. Mojawapo ni hili la mapokezi ya hizi ndege kufanywa kuwa ni tukio special sana la kitaifa. Kwa lugha ya mtaani tunasema ni 'kuchoreshana'.

Kwa dunia ya sasa, hata kama tulikuwa hatuna, sio fahari kuitangazia dunia kwamba tunasubiri ndege airport, tena tukiongozwa na Rais!? Sijaona Kenya wakifanya, Ethiopia, South Africa, Nigeria, Rwanda na kokote kunakotuzunguka. Mambo gani haya?

Halafu mbaya zaidi, siku zote hizi za mapokezi ni lazima RAIS ahudhurie kama mgeni rasmi. Ni kuonesha kwamba it is our top priority for now as a nation. Really? Waziri na watu wachache wangetosha sana kutuwakilisha. Na hakuna ulazima wa kufanya live coverage kwenye redio na televisheni.

Huko baadae zitakuja treni za kisasa, tutafanya hivi pia?
 
C

Chesty

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2009
Messages
3,756
Likes
1,077
Points
280
C

Chesty

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2009
3,756 1,077 280
Mimi sio mpinga maendeleo. Ninasapoti kwa asilimia zote maamuzi chanya yenye lengo la kukuza uchumi wa taifa hili changa. Ukiwemo uamuzi huu wa kufufua Shirika la Ndege kwa kununua ndege 7. Kongole Serikali!

Hata hivyo, kuna mambo yanatutia aibu. Mojawapo ni hili la mapokezi ya hizi ndege kufanywa kuwa ni tukio special sana la kitaifa. Kwa lugha ya mtaani tunasema ni 'kuchoreshana'.

Kwa dunia ya sasa, hata kama tulikuwa hatuna, sio fahari kuitangazia dunia kwamba tunasubiri ndege airport, tena tukiongozwa na Rais!? Sijaona Kenya wakifanya, Ethiopia, South Africa, Nigeria, Rwanda na kokote kunakotuzunguka. Mambo gani haya?

Halafu mbaya zaidi, siku zote hizi za mapokezi ni lazima RAIS ahudhurie kama mgeni rasmi. Ni kuonesha kwamba it is our top priority for now as a nation. Really? Waziri anatosha sana.

Huko baadae zitakuja treni za kisasa, tutafanya hivi pia?
Naona aibu mimi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Samwel Ngulinzira

Samwel Ngulinzira

Verified Member
Joined
Aug 5, 2017
Messages
559
Likes
497
Points
80
Age
25
Samwel Ngulinzira

Samwel Ngulinzira

Verified Member
Joined Aug 5, 2017
559 497 80
Mtapata tabu sana, kwan kuna ubaya gani rais akienda kuipokea.
Mbona Mwenyekiti wa taifa na Cabinet yake walienda kuzika mbwa wa Nassari lakini Ukerewe hawakwenda?
Kupanga ni kuchagua kama unaona ni vibaya rais kupokea lala tu nyumban au fanya mambo yako.
 
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2015
Messages
1,633
Likes
2,601
Points
280
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2015
1,633 2,601 280
Mtapata tabu sana, kwan kuna ubaya gani rais akienda kuipokea.
Mbona Mwenyekiti wa taifa na Cabinet yake walienda kuzika mbwa wa Nassari lakini Ukerewe hawakwenda?
Kupanga ni kuchagua kama unaona ni vibaya rais kupokea lala tu nyumban au fanya mambo yako.
Tunachoreshana mzee! Ushamba tu.
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,685
Likes
8,156
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,685 8,156 280
Mtapata tabu sana, kwan kuna ubaya gani rais akienda kuipokea.
Mbona Mwenyekiti wa taifa na Cabinet yake walienda kuzika mbwa wa Nassari lakini Ukerewe hawakwenda?
Kupanga ni kuchagua kama unaona ni vibaya rais kupokea lala tu nyumban au fanya mambo yako.
Tabu unapata wewe unayeishi kwa matumaini ya kuteuliwa.
 
mmh

mmh

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
1,385
Likes
1,441
Points
280
mmh

mmh

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
1,385 1,441 280
Chadema mmeshindwa kujenga hata kaofisi ka vyumba vitatu wivu tu unawasumbua mkuu wa nchi kushusha madege. Kamwambieni mkiti wenu sie tunaenda airport kupokea Mali za nchi, na mzee wa miga toka atoke nchini hatushitakiwi, ndo ujue mchawi nani.
Wasiopenda maendeleo waende kujifungia ufipa ila cha ajabu utawakuta wanakodoa kideoni kuisubiri na kumsikiliza amiri jeshi mkuu.
Na hakuna mtu anayemsikiliza sana mheshimiwa Raisi zaidi ya hawa mawakala wa mabeberu, najua wanamuelewa sana ila midomo yao tu mizito.
 
Kilele9

Kilele9

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2017
Messages
391
Likes
252
Points
80
Kilele9

Kilele9

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2017
391 252 80
Mimi sio mpinga maendeleo. Ninasapoti kwa asilimia zote maamuzi chanya yenye lengo la kukuza uchumi wa taifa hili changa. Ukiwemo uamuzi huu wa kufufua Shirika la Ndege kwa kununua ndege 7. Kongole Serikali!

Hata hivyo, kuna mambo yanatutia aibu. Mojawapo ni hili la mapokezi ya hizi ndege kufanywa kuwa ni tukio special sana la kitaifa. Kwa lugha ya mtaani tunasema ni 'kuchoreshana'.

Kwa dunia ya sasa, hata kama tulikuwa hatuna, sio fahari kuitangazia dunia kwamba tunasubiri ndege airport, tena tukiongozwa na Rais!? Sijaona Kenya wakifanya, Ethiopia, South Africa, Nigeria, Rwanda na kokote kunakotuzunguka. Mambo gani haya?

Halafu mbaya zaidi, siku zote hizi za mapokezi ni lazima RAIS ahudhurie kama mgeni rasmi. Ni kuonesha kwamba it is our top priority for now as a nation. Really? Waziri na watu
wachache wangetosha sana kutuwakilisha. Na hakuna ulazima wa kufanya live coverage kwenye redio na televisheni.

Huko baadae zitakuja treni za kisasa, tutafanya hivi pia?
Mtazamo: Taifa linashuka hadhi kuwa sawa na shirika la ndege km. Ethiopian Airlines , KLM South African Airlines nk.
 
Mchumia Rungu

Mchumia Rungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2013
Messages
1,151
Likes
355
Points
180
Mchumia Rungu

Mchumia Rungu

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2013
1,151 355 180
Mtapata tabu sana, kwan kuna ubaya gani rais akienda kuipokea.
Mbona Mwenyekiti wa taifa na Cabinet yake walienda kuzika mbwa wa Nassari lakini Ukerewe hawakwenda?
Kupanga ni kuchagua kama unaona ni vibaya rais kupokea lala tu nyumban au fanya mambo yako.
Ukigeuza ccm ndiyo akili yako lazima hoja zije kihivi. Hoja zingine za hivi nimezisikia bungeni hasa wakati wa kupitisha miswada ya kuibeba ccm. Hata wasomi wetu wengi wakishaingia ccm utasikia hoja zao za hivi! Masikini nchi yangu Tanzania! Kwa nini kila hoja njema ya kitaifa huonekana imetolewa na upinzani? Naiunga mkono hoja ya aliyewahi kusema nchi wamekabidhiwa washamba wa kisiasa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
gwankaja

gwankaja

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
3,355
Likes
3,492
Points
280
gwankaja

gwankaja

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
3,355 3,492 280
Mimi sio mpinga maendeleo. Ninasapoti kwa asilimia zote maamuzi chanya yenye lengo la kukuza uchumi wa taifa hili changa. Ukiwemo uamuzi huu wa kufufua Shirika la Ndege kwa kununua ndege 7. Kongole Serikali!

Hata hivyo, kuna mambo yanatutia aibu. Mojawapo ni hili la mapokezi ya hizi ndege kufanywa kuwa ni tukio special sana la kitaifa. Kwa lugha ya mtaani tunasema ni 'kuchoreshana'.

Kwa dunia ya sasa, hata kama tulikuwa hatuna, sio fahari kuitangazia dunia kwamba tunasubiri ndege airport, tena tukiongozwa na Rais!? Sijaona Kenya wakifanya, Ethiopia, South Africa, Nigeria, Rwanda na kokote kunakotuzunguka. Mambo gani haya?

Halafu mbaya zaidi, siku zote hizi za mapokezi ni lazima RAIS ahudhurie kama mgeni rasmi. Ni kuonesha kwamba it is our top priority for now as a nation. Really? Waziri na watu wachache wangetosha sana kutuwakilisha. Na hakuna ulazima wa kufanya live coverage kwenye redio na televisheni.

Huko baadae zitakuja treni za kisasa, tutafanya hivi pia?
Mi mwanzo nikakujua labda ni ushamba tu pengine atazoea kumbe wapi..
 
Kilele9

Kilele9

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2017
Messages
391
Likes
252
Points
80
Kilele9

Kilele9

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2017
391 252 80
Chadema mmeshindwa kujenga hata kaofisi ka vyumba vitatu wivu tu unawasumbua mkuu wa nchi kushusha madege. Kamwambieni mkiti wenu sie tunaenda airport kupokea Mali za nchi, na mzee wa miga toka atoke nchini hatushitakiwi, ndo ujue mchawi nani.
Wasiopenda maendeleo waende kujifungia ufipa ila cha ajabu utawakuta wanakodoa kideoni kuisubiri na
kumsikiliza amiri jeshi mkuu.
Na hakuna mtu anayemsikiliza sana mheshimiwa Raisi zaidi ya hawa mawakala wa mabeberu, najua wanamuelewa sana ila midomo yao tu mizito.
Sasa imeshakuwa CHADEMA vs TANZANIA !?
 
K

Kalamu1

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2018
Messages
1,269
Likes
1,438
Points
280
K

Kalamu1

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2018
1,269 1,438 280
Halafu mbaya zaidi, siku zote hizi za mapokezi ni lazima RAIS ahudhurie kama mgeni rasmi. Ni kuonesha kwamba it is our top priority for now as a nation. Really? Waziri na watu wachache wangetosha sana kutuwakilisha. Na hakuna ulazima wa kufanya live coverage kwenye redio na televisheni.
Kwani amealikwa ama ndie aliyewaalika wengine kwenye tukio hilo?

Sasa sijui kama kuselebuka kutaendelea kama kawaida na zile 'percussion' za kuvuja mtu jasho zipo! Akina Majaliwa mwaka huu vitambi vitayeyuka kwa 'phyico' za hali ya juu.

Ngoja basi nikuchochee kidogo labda tutaelewana au kama sio kuvurugana kabisa kwa hoja yako hii:
"Hii ni Tanzania mpya" unaelewa maana yake? Kampeni ndio hizo shaanza, waliolala usiwaamshe.

'Interest' ni hayo tu mkuu, tusilaumiane kwa mchanganyo.
 
M

Manelezu

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2015
Messages
949
Likes
588
Points
180
M

Manelezu

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2015
949 588 180
Mimi sio mpinga maendeleo. Ninasapoti kwa asilimia zote maamuzi chanya yenye lengo la kukuza uchumi wa taifa hili changa. Ukiwemo uamuzi huu wa kufufua Shirika la Ndege kwa kununua ndege 7. Kongole Serikali!

Hata hivyo, kuna mambo yanatutia aibu. Mojawapo ni hili la mapokezi ya hizi ndege kufanywa kuwa ni tukio special sana la kitaifa. Kwa lugha ya mtaani tunasema ni 'kuchoreshana'.

Kwa dunia ya sasa, hata kama tulikuwa hatuna, sio fahari kuitangazia dunia kwamba tunasubiri ndege airport, tena tukiongozwa na Rais!? Sijaona Kenya wakifanya, Ethiopia, South Africa, Nigeria, Rwanda na kokote kunakotuzunguka. Mambo gani haya?

Halafu mbaya zaidi, siku zote hizi za mapokezi ni lazima RAIS ahudhurie kama mgeni rasmi. Ni kuonesha kwamba it is our top priority for now as a nation. Really? Waziri na watu wachache wangetosha sana kutuwakilisha. Na hakuna ulazima wa kufanya live coverage kwenye redio na televisheni.

Huko baadae zitakuja treni za kisasa, tutafanya hivi pia?
Upo sahihi, tunaonekana washamba sana, waziri alikuwa anatosha, Rais alipopokea dreamliner ilitosha kabisa. Sasa kila ndege tunapokea nama coverage kibao. Duh!!
 
vipik2

vipik2

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2011
Messages
1,355
Likes
212
Points
160
vipik2

vipik2

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2011
1,355 212 160
Mtapata tabu sana, kwan kuna ubaya gani rais akienda kuipokea.
Mbona Mwenyekiti wa taifa na Cabinet yake walienda kuzika mbwa wa Nassari lakini Ukerewe hawakwenda?
Kupanga ni kuchagua kama unaona ni vibaya rais kupokea lala tu nyumban au fanya mambo yako.
wee kweli "ngulijinga"...ona sasa umejibu inje ya mada kama Job wako
 

Forum statistics

Threads 1,250,078
Members 481,222
Posts 29,720,091