Kupiga mke ni lazima? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupiga mke ni lazima?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by pilau, Sep 5, 2012.

  1. p

    pilau JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,520
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Wanaopiga wake zao ni ushamba, uonevu au mapenzi?
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,196
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    Kupiga mke ni lazima, iwapo mmekubaliana ndoa yenu itakuwa physical na kwamba na yeye akikasirika anaweza kukupiga pia. What a man can do a woman can do!
     
  3. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kumpiga mke ni mapenzi ila mke kumpiga mumewe ni uonevu..
    Na kama wakipigana mbele ya watoto basi huo ni ushamba...
    Source:Mimi mwenyewe mkurya
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,399
    Likes Received: 1,139
    Trophy Points: 280
    hivi mpaka karne hii wapo wanaowadunda wake zao!!
     
  5. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,940
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kupigana ukubwani haipendezi.Kuna namna nyingi za kurekebishana na kuelewana...Kwa hiyo inaweza kuwa ni ujinga fulani....
     
  6. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,971
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 280
    kupigana katika ndoa ni matter ya survival na demise ya ndoa...so tafakari sana kabla hujarusha ngumi
     
  7. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ushamba na ulimbukeni,wallahi nashindwa khasa kufahamu unampigaje mkeo halafu unakuja kulalanae?
     
  8. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wanaopiga wake zao ni watu wasio na uwezo wa kukabiliana na changamoto za wake na kushindwa kudhibiti hasira zao.
    Kimsingi ni maamuzi ya jazba ya hasira ya bila kufikiri.
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,965
    Likes Received: 5,109
    Trophy Points: 280
    ni kutokujiamini na malezi mabovu...............

    janaume lisilojiamini tu ndo linapiga mke wake
     
  10. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,751
    Likes Received: 1,474
    Trophy Points: 280
    mh pacha!ngoja ninywe chai kwanza af nije!
     
  11. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,751
    Likes Received: 1,474
    Trophy Points: 280
    nashangaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaah!pacha wangu Snowball anasema ni mapenzi!
     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,399
    Likes Received: 1,139
    Trophy Points: 280
    halafu nyie mapacha huwa mnanichanganya...nikiona majina yenu kama naona double double vile...mmefanana kama betri za National & Panasonic
     
  13. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 8,161
    Likes Received: 3,275
    Trophy Points: 280
    kule kwetu wanaita mkoa wa wanaume
     
  14. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    too good huja-classify kupiga kupi....mimi napigaga sana.... nampiga mke wangu busu,,,,nampiga shopping ya nguvu.....nampiga bao.....This is my way
     
  15. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,751
    Likes Received: 1,474
    Trophy Points: 280
    SAFI!unakunywa kinywaji gani?
     
  16. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,567
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Tuko pamoja katika hili!!
     
  17. Blue G

    Blue G JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 4,722
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Ahaaaaaaaa ndo maana yaani nilikuwa nimejitayarisha kubwatuka,ila ulivyosema we mkurya tu breki niliyopiga haina mfano.
     
  18. Msherwa

    Msherwa JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 1,346
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280
    hata mi napiga sana! Ahahaha
     
  19. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,803
    Likes Received: 1,019
    Trophy Points: 280
    hahaha mura tatigha!
     
  20. Blue G

    Blue G JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 4,722
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Hewalaaaaa Asabaya hapo umenena kabisa yaani haingii akilini kabisa.Hebu toatoa somo lieleweke. kazia haswa kwa wenzetu wakina tatamura maanake hao naona ndo kuna shughuli pevu kwenye hilo swala.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...