Kupendwa kwa sababu ya fedha

Nmependa ulivyomalizia
 
Siku hizi wanawake wanawaza maslahi tu.....kazi haiwalipi....kama inawalipa basi haikidhi mahitaji yao....so wanaamua ktumiaa papuch kupata pesa

Mimi kun dada nlchukua namba
Sijatongoza
Hatujakaa chini kujuana
Hata majina htujatambuana vzuri
Akaomba elf 20 akisema anadaiwa

Nikampa jibu...."date na Biko"
 
Hapo sio kwamba unakuwa umependwa ila umefanywa buzi. Mtu akikupenda anakupenda kivyovyote
si kweli hata mwanamke akupende vipi usipoweza kumtunza na haoni uelekeo lazima mapenzi yapungue...,mwanamke anafata vitu viwili..mapenzi na maslahi yake ya maisha ya kawaida
 
Kama ingekuwa hivyo maskini wasingeoa
hapana wameoa kwa sababu ya pesa iliyopo wao inawatosha na wameridhika tofautoisha kati ya masikini na mtu anayekua na pesa ya kumtunza mwanamke.....hivi mfano nyumbani hali ngumu hata pesa ya unga hakuna hayo mapenzi yataenda kweli?..pesa lazima iwepo
 
Hivyo vitu vipo hata nyumbani, mbona kuna watu wanaacha maisha mazuri ya nyumbani wanaenda kuishi maisha magumu unawezaje kusema mtu kama huyo amefuata pesa? Mtu anakuwa anampenda mtu. Ni kama vile kazini kuna mshahara na bonus, pesa ni bonus
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…