Kupatwa kwa IFM

tofali

JF-Expert Member
Mar 27, 2013
4,011
2,000
Hizi shule zichunguzwe ni jipu haiwezekani awe amemaliza form six hawezi kuandika sentensi ya kiingereza ikaeleweka.
Hapo sasa...mtihan wa kiinglish inakuwaje uandishi? Waalim wana kazi aisee
 
May 26, 2013
67
95
IMG-20161007-WA0025.jpg
IMG-20161007-WA0025.jpg
 
May 26, 2013
67
95
Duh we mshikaji mfukunyuku balaaa umeenda adi kumtafta ifm

Unajua mitandaoni watu huwa wanaandika ti , mfano nasoma udsm, au ifm but ukweli inakuwa sio hivo, nikahis uyu atakuwa kaandika ivo but si mwanafunzi wa chuo mtarajiwa. But ukweli ndo huo kuwa ni mwanafunzi mtarajiwa wa chuo kikuu
 

TUTUO

JF-Expert Member
Dec 3, 2013
3,250
2,000
Hapo kamaliza form six, na nadhani atakuwa amesoma mchepuo wenye H ndani yake. Sasa kama ninavyofikiri ni kweli, basi ni tatizo. Ila kama ana nia ya dhati ataweza kujifunza na kuelewa.
Ndio hv v form 6 leavers vinajiona bora kuliko diploma holders
 

technically

JF-Expert Member
Jul 3, 2016
10,900
2,000
Oh my God! This shows how difficult English language is, especially to most Tanzanian students..!

Hapo kweli IFM imepatwa..

Nawaza tu lakini..
Wazee wa kujiuza town haaaah IFM no chaka la wauni hasa mademu wa hapo ni hovyo sana.......
 

NAKWEDE

JF-Expert Member
Aug 1, 2007
27,960
2,000
walioko fb wamuulize kwa kiswahili alitaka kusema nini halafu wamuandikie ili ajifunze

Ahsante Mungu kwa yote uliyonijalia siwezi kujivuna mimi kama mimi kwa kuwa ni wewe uliyeniwezesha kufika hapa nilipo, ninafuraha kwa kuchaguliwa kujiunga na Chuo Kikuu IFM
 

Allig

Member
Jul 22, 2016
62
125
sio vizuri kucheka ila nimeshindwa kujizuia. Sio lugha yetu!
By the way she is so confident. Kama anajua hajui na bado anaandika na akikazana kujifunza atafanikiwa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom