Kupata hedhi baada ya kujifungua

M

Ms mol

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2017
Messages
1,826
Points
2,000
M

Ms mol

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2017
1,826 2,000
Wasalaaam.

Ni miezi 9 sasa toka nijifungue mtoto wangu. Sasa sijawahi kubleed kabisa.. Na nimeishia Hoff inside nikapata mimba jamani maana naendelea kukutana na mwenzangu kwa tendo la ndoa kila Mara.

Je mimba haiwezi kujitungia ndani kwa ndani jamani..!! Asante
 
M

Ms mol

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2017
Messages
1,826
Points
2,000
M

Ms mol

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2017
1,826 2,000
Plz typing error

Nimeingia hofu nisije nikapata mimba ikajitungua ndani ndani jamani bila taarifa
 
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2019
Messages
752
Points
1,000
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2019
752 1,000
Hongera dada yangu kwa sasa una mimba ya miezi 5,hongera sana...

Huo ni uzembe dada miezi tisa yote hujafika hujaenda hospital kuangalia tatizo ni nini ?
 
M

Ms mol

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2017
Messages
1,826
Points
2,000
M

Ms mol

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2017
1,826 2,000
Vaa ndom, ila uwezekano wa kapata mimba bila bleed haupo
Hata sasahivi Sina mimba jamani ila tu nina hofu yai lisijepevuka mimba ikanasa
 
M

Ms mol

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2017
Messages
1,826
Points
2,000
M

Ms mol

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2017
1,826 2,000
Dr alimuambia ni lactating annorhea ila sikupata nafasi ya kumuuliza swali km kuna uwezekano wa kupata mimba kabla sijaiona hiyo bleed... I'm mean ni yai likikomaa likarutubishwa.
Hongera dada yangu kwa sasa una mimba ya miezi 5,hongera sana...

Huo ni uzembe dada miezi tisa yote hujafika hujaenda hospital kuangalia tatizo ni nini ?
 
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2015
Messages
15,030
Points
2,000
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2015
15,030 2,000
Dr alimuambia ni lactating annorhea ila sikupata nafasi ya kumuuliza swali km kuna uwezekano wa kupata mimba kabla sijaiona hiyo bleed... I'm mean ni yai likikomaa likarutubishwa.
tumia uzaz wa mpango tu uwe salama
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
37,658
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
37,658 2,000
Unaweza kupata mimba lakini muone gynaecologist
 
king otaligamba

king otaligamba

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2016
Messages
1,722
Points
2,000
king otaligamba

king otaligamba

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2016
1,722 2,000
Kwa niaba ya madaktari wenzangu, tunasema hivi "huwezi kubeba ujauzito kabla haujaona damu ya hedhi baada ya kujifungua "
Kua na amani mama.
 
M

Ms mol

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2017
Messages
1,826
Points
2,000
M

Ms mol

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2017
1,826 2,000
king otaligamba asante japo nina kahofu eti yai likipevuka na kukutana na mbegu ya kiume ndani kwa ndani si nitapata mimba au vipi daktari wangu.
Kwa niaba ya madaktari wenzangu, tunasema hivi "huwezi kubeba ujauzito kabla haujaona damu ya hedhi baada ya kujifungua "
Kua na amani mama.
 
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
13,120
Points
2,000
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined Oct 12, 2012
13,120 2,000
king otaligamba asante japo nina kahofu eti yai likipevuka na kukutana na mbegu ya kiume ndani kwa ndani si nitapata mimba au vipi daktari wangu.

Mie sio mtaalam lakini nakuelewa sana hofu yako. Kwamba siku hiyo yai ndio limeanza kukomaa na kupevuka ili ndio iwe mwanzo wa kuona siku zako ikatokea likakutana na mbegu za kiume si ndio tayari itakua umekamata mimba? Naona wadau wanasema lazima upate siku kwanza ndio uweze kukamata mimba kana kwsmba yai la mara ya kwanza haliwezi kutunga mimba.

Kuhusu kuchelewa kuona siku, kama unanyonyesha vizuri, wengine wanaenda hadi mwaka bila kuona siku, hiyo isikutie hofu.
 
M

Ms mol

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2017
Messages
1,826
Points
2,000
M

Ms mol

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2017
1,826 2,000
Asante kwa kunielewa barabara The Monk ngoja niwaulize vizuri ten a nielewe Dada Sky Eclat na kaka KING oligamba yai la kwanza halitungishi mimba?
Mie sio mtaalam lakini nakuelewa sana hofu yako. Kwamba siku hiyo yai ndio limeanza kukomaa na kupevuka ili ndio iwe mwanzo wa kuona siku zako ikatokea likakutana na mbegu za kiume si ndio tayari itakua umekamata mimba? Naona wadau wanasema lazima upate siku kwanza ndio uweze kukamata mimba kana kwsmba yai la mara ya kwanza haliwezi kutunga mimba.

Kuhusu kuchelewa kuona siku, kama unanyonyesha vizuri, wengine wanaenda hadi mwaka bila kuona siku, hiyo isikutie hofu.
 
king otaligamba

king otaligamba

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2016
Messages
1,722
Points
2,000
king otaligamba

king otaligamba

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2016
1,722 2,000
Ni Kwamba hakuna yai linaloweza kupevuka kabla ya kuona siku zako tangu ulipojifungua. Hakuna mechanism hivyo.
king otaligamba asante japo nina kahofu eti yai likipevuka na kukutana na mbegu ya kiume ndani kwa ndani si nitapata mimba au vipi daktari wangu.
 
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
13,120
Points
2,000
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined Oct 12, 2012
13,120 2,000
Ni Kwamba hakuna yai linaloweza kupevuka kabla ya kuona siku zako tangu ulipojifungua. Hakuna mechanism hivyo.
Tusaidie na sie tusio na uelewa wa haya mambo mkuu. Unposema kuona siku zako baada ya kujifungua si inamaanisha mchakato mzima wa kutengenezwa yai, kupevuka na kutoka kama damu baada ya kukosa kirutubisho?

Swali ni Je, hilo yai la mara ya kwanza haliwezi kutunga mimba?
 
king otaligamba

king otaligamba

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2016
Messages
1,722
Points
2,000
king otaligamba

king otaligamba

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2016
1,722 2,000
Tusaidie na sie tusio na uelewa wa haya mambo mkuu. Unposema kuona siku zako baada ya kujifungua si inamaanisha mchakato mzima wa kutengenezwa yai, kupevuka na kutoka kama damu baada ya kukosa kirutubisho?

Swali ni Je, hilo yai la mara ya kwanza haliwezi kutunga mimba?
Nikwambie tu. Hedhi haitokani na yai kuharibika. Ila tu Kama yai litakuwa limekuja likakosa mbegu za kurutubisha basi litaharibika baadaye litatoka Kama damu pamoja na hedhi.
 
king otaligamba

king otaligamba

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2016
Messages
1,722
Points
2,000
king otaligamba

king otaligamba

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2016
1,722 2,000
Kwa wakati mwingine hedhi hutafsiriwa kama kisafisha njia kwaajili ya formation ya yai.
 
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
13,120
Points
2,000
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined Oct 12, 2012
13,120 2,000
Nikwambie tu. Hedhi haitokani na yai kuharibika. Ila tu Kama yai litakuwa limekuja likakosa mbegu za kurutubisha basi litaharibika baadaye litatoka Kama damu pamoja na hedhi.
Bado tunaongea lugha moja hadi hapo, swali ni Je, hilo yai la mara ya kwanza baada ya kujifungua anaweza kupata ujauzito?
 

Forum statistics

Threads 1,335,213
Members 512,271
Posts 32,499,296
Top