Kuoa ni kujilipua ujasiri unahitajika


Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2014
Messages
27,524
Likes
61,134
Points
280
Age
21
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2014
27,524 61,134 280
Nilivyoelewa J ni domo zege, kaona ajiokotee mpira uliokufa.

Na je, hapo urafiki/ukaka bado upo? Maana hapo itabidi aishi kwa kuwaza kwamba kiporo kitapashwa.
Haupo mkuu kila mmoja anaishi kivyake mbali hata kuonana ni kuomba Mungu.
 

Forum statistics

Threads 1,238,950
Members 476,289
Posts 29,337,676