Kunani ya Msaidizi wa Lissu hadi Msaidizi wa Heche

Kunani ya Msaidizi wa Lissu hadi Msaidizi wa Heche

PeterwaPerer

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2024
Posts
292
Reaction score
336
Wakuu umuofia kwenu!

Nawasilimu kwa jina la Tanzania......

Leo Watanzania wameionyesha dunia kuwa sio "cheap"

Watanzania huwa hawashirikiani na jambo wasilolijua mzizi wake, unaweza ukawanunua/wadanganya baadhi kwa mara ya kwanza ila hawawezi kurudia kosa!

Kongole na kazi iendelee

Nirudi kwenye theme yangu kuhusu uhusiano wa matukio ya wasaidizi wa viongozi wa juu kabisa wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo ndugu David Jumbe na dereva wa Makamu Heche aliyefariki kule Kigoma!

Watu hawa ni wa karibu wa viongozi hao kwa kutazama tu kutokana na kipindi ambacho wamefanya kazi pamoja

Mimi sio mjuzi wa mambo ya crime and intellectual investigation lakini kuna mambo yangonga ubongo wa hata mtu gumbalu kama mimi.

Ilianza kunusurika kilichosemekana kutekwa kwa David Jumbe, kukafuatia kifo cha dereva baadae zimekuja kuibuka shutuma kwa Makamu Heche kuhusu matumizi mabaya ya fedha za wafadhili!

Kuna ukakasi hapa
 
unalivua nguo jeshi la Polisi vibaya mno.
Kwamba polisi hawajui kazi yao ya Ulinzi na Usalama kwa raia na Mali zao.

Kwamaana hiyo ndio maana polisi waliua Maelfu ya watu October 29.
Usijidai unaijua ccm kuliko Kolimba, polepole, mangula, Ndugai, jenister magufuli Mwakyembe, Lowassa nk.
Hao wote walipigwa sumu

KAZI YA POLISI NI KUUA.

"Hakuna umasikini mbaya kama umasikini wa Fikra"
JK Nyerere
 
Heche anampeleka dereva kulala sehemu kama ile KWELI…si anaweza hata akauliwa na KUNGUNI
 
CCM NI WAPUMBAVU SANA , LAKINI NITAKUJIBU KWA KIFUPI ANAEVUNJA UTULIVU/AMANI NA KUFANYA MAUAJI.......

1. Anayeteka watanzania Wenzetu akina Soka, Polepole, Mdude, Chaula, Saa nane nk.

2. Anayepiga watu Risasi Akina TUNDU LISSU, SATIVA AKWILINA MAWAZO NK

3. Anayezuia haki ya Kikatiba ya Mikitano ya Vyama vya siasa.
(Kushiriki mikutano ya hadhara na Mikutano ya ndani.

4. Anayezuia Maandamano ambayo ni haki ya kikatiba ya Tanzania.

5. Anayezuia na Kupora Haki ya watanganyika ya kuchagua kiongozi wanaye mtaka.

6.Anayeficha Kila aina ya mikataba, Bandari, Ardhi, Dhahabu, Gesi nk.

7. Anayekandamiza uhuru wa vyombo vya Habari,

8. Anayezima Mtandao na kuzuia baadhi ya mitandao ya kijamii x, Twiter, Jf Jambo nk.

9. Anayewabambikizia kesi wapinzani zisizo na sababu zozote za Msingi na zilizojaa Upumbavu.

CCM WAMETUONA WATANGANYIKA NI MALOFA SANA

HAKUNA ALIYE SALAMA.
 
CCM NI WAPUMBAVU SANA , LAKINI NITAKUJIBU KWA KIFUPI ANAEVUNJA UTULIVU/AMANI NA KUFANYA MAUAJI.......

1. Anayeteka watanzania Wenzetu akina Soka, Polepole, Mdude, Chaula, Saa nane nk.

2. Anayepiga watu Risasi Akina TUNDU LISSU, SATIVA AKWILINA MAWAZO NK

3. Anayezuia haki ya Kikatiba ya Mikitano ya Vyama vya siasa.
(Kushiriki mikutano ya hadhara na Mikutano ya ndani.

4. Anayezuia Maandamano ambayo ni haki ya kikatiba ya Tanzania.

5. Anayezuia na Kupora Haki ya watanganyika ya kuchagua kiongozi wanaye mtaka.

6.Anayeficha Kila aina ya mikataba, Bandari, Ardhi, Dhahabu, Gesi nk.

7. Anayekandamiza uhuru wa vyombo vya Habari,

8. Anayezima Mtandao na kuzuia baadhi ya mitandao ya kijamii x, Twiter, Jf Jambo nk.

9. Anayewabambikizia kesi wapinzani zisizo na sababu zozote za Msingi na zilizojaa Upumbavu.

CCM WAMETUONA WATANGANYIKA NI MALOFA SANA

HAKUNA ALIYE SALAMA.
Suala la shutuma za ubadhirifu wa Heche na David Jumbe kuhusu hela za Chama na zenyewe zinawahusu CCM?

Inakuwaje siku moja tu baada ya kushutumiana kwenye kamati msaidizi wa karibu anauawa?
 
Back
Top Bottom