Kuna watu wanajua kuvaa bana.........! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna watu wanajua kuvaa bana.........!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mtambuzi, Aug 10, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,795
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Kamera ilimnasa huyu jamaa akiwa ametinga suti ya rangi ya CHUNGWA akikatiza kitaa na brifcace yake.........!
     

    Attached Files:

  2. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Rangi ya pink ni rangi ya ma gayz
     
  3. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,824
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    heheheheeeeee nimechekajeeeeee lol tembea uone na ustaajabu ya musa eeeh! ila mi kwangu nimeiona kama rangi ya orange vile au ndo niko colour blind lol na hii itakuwa mitaa ya ......... na anaonekana ni mmoja wa kondoo wa bwana au ni mchungaji anaenda lisha kondoo zake church. Kweli dunia ina mambo aaah, asante sana mefurahia picha
     
  4. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 6,185
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    Police jamii anatega mtego hapo
     
  5. m

    markj JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,756
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Mitaa ya wapi hii! Nikamsubirie nimuazime.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    No wonder. Kama watu wanavaa Bendera ya Taifa kama nguo, hiyo mbona iko poa tu!
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,650
    Likes Received: 35,409
    Trophy Points: 280
    Wee Boflo hiyo ni rangi ya chungwa bana.
     
  8. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,607
    Likes Received: 6,185
    Trophy Points: 280
    Raila Odinga kakimbilia kitaa?
     
  9. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Kama chungwa sio.....nina colour blindness
     
  10. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,741
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Kuna suti ya rangi ya machungwa? hii kali.
     
  11. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,093
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mwanangu Boflo hiyo imani ya guys nadhani ni kwako au kwenu uliko kama siyo huko ulikolowea. Jaribu kutumia akili japo kidogo ujue mila zako. Mswahili nimjuaye hana rangi wala miiko na rangi kama wewe. Usishangae watu wakakuandamana kuwa nawe ni wale wale waliojificha nyuma ya kujua mila za watu ukasahau na kudharau zako. Jamaa amependeza kweli kweli.
     
  12. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaaaah Boflooooo! umejuaje?
     
  13. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kama ya mwaitege!
    Mara nyingi ni suits za walokole
     
  14. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    unauliza mtori uchagani...
     
  15. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,847
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    color combo na begi jekundu
     
  16. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,945
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    i strongly disagree
     
  17. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,945
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    zipo suti za kila rangi, njano, blue, nyekundu etc au umezoea nyeusi na nyeupe?
     
  18. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,050
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    mmm....ingekua segerea kipindi kile wafungwa wanapiga mzigo mtaani....
    Angeunganishwa nao
     
  19. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 755
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ooh yes, i do agree to that. Additionally, u select the colors according to your taste.
     
Loading...