Kuna watu wanajua kuvaa bana.........!

Kuna watu wanajua kuvaa bana.........!

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Posts
8,809
Reaction score
15,443


Kamera ilimnasa huyu jamaa akiwa ametinga suti ya rangi ya CHUNGWA akikatiza kitaa na brifcace yake.........!
 

Attachments

  • IMG00031.jpg
    IMG00031.jpg
    84.6 KB · Views: 724
Rangi ya pink ni rangi ya ma gayz
 
heheheheeeeee nimechekajeeeeee lol tembea uone na ustaajabu ya musa eeeh! ila mi kwangu nimeiona kama rangi ya orange vile au ndo niko colour blind lol na hii itakuwa mitaa ya ......... na anaonekana ni mmoja wa kondoo wa bwana au ni mchungaji anaenda lisha kondoo zake church. Kweli dunia ina mambo aaah, asante sana mefurahia picha
 
No wonder. Kama watu wanavaa Bendera ya Taifa kama nguo, hiyo mbona iko poa tu!
 
Mwanangu Boflo hiyo imani ya guys nadhani ni kwako au kwenu uliko kama siyo huko ulikolowea. Jaribu kutumia akili japo kidogo ujue mila zako. Mswahili nimjuaye hana rangi wala miiko na rangi kama wewe. Usishangae watu wakakuandamana kuwa nawe ni wale wale waliojificha nyuma ya kujua mila za watu ukasahau na kudharau zako. Jamaa amependeza kweli kweli.
 
mmm....ingekua segerea kipindi kile wafungwa wanapiga mzigo mtaani....
Angeunganishwa nao
 
Back
Top Bottom