R Retired JF-Expert Member Joined Jul 22, 2016 Posts 52,217 Reaction score 102,315 Jun 18, 2025 #1 Kila mmoja atimize wajibu wake. Kila mpenda demokrasia, Amani, Haki, Usawa, upendo etc etc tc ambao ni wajibu namba moja , atimize wajibu wake. Kila kundi litimize wajibu wake! Nawaakia siku njema yenye Haki na amani
Kila mmoja atimize wajibu wake. Kila mpenda demokrasia, Amani, Haki, Usawa, upendo etc etc tc ambao ni wajibu namba moja , atimize wajibu wake. Kila kundi litimize wajibu wake! Nawaakia siku njema yenye Haki na amani