Kuna wanaopanga maandamano ya nchi nzima kushinikiza kusiwe na uchaguzi 2020 na Magufuli aendelee kuwa Rais

JAKABWANA

Member
Aug 27, 2019
39
95
Watakaoandamana kinyume ni watoto wa mafisadi na watu wa kilimanjaro, arusha na mbeya .wengine wote watakuwa nyuma Magu.
 

Washawasha

JF-Expert Member
Aug 7, 2006
11,808
2,000
Mi nilijua tu haya makampuni yanayouza hisa zao kwa wasouth kwa midollar mingimingi basi fungu la hiyo midollardollar ni kuharibu utaratibu uliopo.
Nalog off
 

mulaga

JF-Expert Member
Sep 2, 2019
3,163
2,000
Naunga mkono hoja, ila uchaguzi ambao usifanyike ni uchaguzi wa rais tuu, Magufuli aendelee. Lakini kwa wabunge na madiwani, uchaguzi uendelee tuu kama kawaida kama nilivyoshauri hapa
https://www.jamiiforums.com/threads...na-haja-kufanya-uchaguzi-wa-rais-2020.980346/
Na kwenye huo uchaguzi wa wabunge na madiwani, kwa heshima ya utendaji uliotukaka wa rais Magufuli na serikali yake ya awamu ya tano, katika uchaguzi wa wabunge na madiwani, Watanzania katika umoja wetu tutapaza sauti zetu na kuongea kwa sauti moja kupitia sanduku la kura kuwa tumemwelewa Magufuli na tunajua anataja kutupeleka wapi hivyo siku ya Uchaguzi Watanzania wote kazi ni moja tuu, "unachukua, unaweka, ..."
Malizia mwenyewe.
P
Hautakuwa na,maana,raha ya uongozi ni kuchaguliwa tutajuaje kama anakubalika
 

mwakijembe

JF-Expert Member
Mar 20, 2017
1,451
2,000
Naunga mkono hoja, ila uchaguzi ambao usifanyike ni uchaguzi wa rais tuu, Magufuli aendelee. Lakini kwa wabunge na madiwani, uchaguzi uendelee tuu kama kawaida kama nilivyoshauri hapa
https://www.jamiiforums.com/threads...na-haja-kufanya-uchaguzi-wa-rais-2020.980346/
Na kwenye huo uchaguzi wa wabunge na madiwani, kwa heshima ya utendaji uliotukaka wa rais Magufuli na serikali yake ya awamu ya tano, katika uchaguzi wa wabunge na madiwani, Watanzania katika umoja wetu tutapaza sauti zetu na kuongea kwa sauti moja kupitia sanduku la kura kuwa tumemwelewa Magufuli na tunajua anataja kutupeleka wapi hivyo siku ya Uchaguzi Watanzania wote kazi ni moja tuu, "unachukua, unaweka, ..."
Malizia mwenyewe.
P
Nimewahi kusema zaidi ya mara moja humu kuwa Magufuli hawezi siasa za ushindani, hata ubunge wake karibia mara zote alikuwa anapita kwa figisu. Kwenye huu uchaguzi wa rais uko kwenye macho ya dunia sana, hivyo vinatengenezwa vikundi vya kutaka kuhadaa umma. Hofu hasa ni iwapo Lissu ataamua kugombea hasa ikizingatiwa nguvu yake kubwa ya ushawishi, huku Magufuli akiwa hana uwezo mkubwa wa ushawishi zaidi ya mabavu. Inafahamika kabisa kwenye kampeni iwapo wapinzani watapata mtu anayeweza kushawishi na kuweka ukweli hadharani atashusha imani inayolazimishwa ya Magufuli kwa wananchi, na ukizingatia Magufuli hana simile anapozidiwa hoja hutumia mabavu, kwakuwa wafuasi wake wanajua udhaifu huo ndio maana hawataki ushindani
 

Sigara Kali

JF-Expert Member
May 28, 2017
2,998
2,000
Kama wataruhusu na maandamano ya kupinga asiendelee kuwepo sawa tutaingia mtaani tushindane ila police na wafia Nchi wengine na praise team wakae pembeni tushindane kwa maandamano wanaomtaka jiwe na wasiomtaka
 

ndammu

JF-Expert Member
Apr 21, 2017
1,688
2,000
Naunga mkono hoja, ila uchaguzi ambao usifanyike ni uchaguzi wa rais tuu, Magufuli aendelee. Lakini kwa wabunge na madiwani, uchaguzi uendelee tuu kama kawaida kama nilivyoshauri hapa
https://www.jamiiforums.com/threads...na-haja-kufanya-uchaguzi-wa-rais-2020.980346/
Na kwenye huo uchaguzi wa wabunge na madiwani, kwa heshima ya utendaji uliotukaka wa rais Magufuli na serikali yake ya awamu ya tano, katika uchaguzi wa wabunge na madiwani, Watanzania katika umoja wetu tutapaza sauti zetu na kuongea kwa sauti moja kupitia sanduku la kura kuwa tumemwelewa Magufuli na tunajua anataja kutupeleka wapi hivyo siku ya Uchaguzi Watanzania wote kazi ni moja tuu, "unachukua, unaweka, ..."
Malizia mwenyewe.
P
Ndio katiba ya nchi inavyotaka?
 

Pascal Mayalla

Platinum Member
Sep 22, 2008
36,299
2,000
Nimewahi kusema zaidi ya mara moja humu kuwa Magufuli hawezi siasa za ushindani, hata ubunge wake karibia mara zote alikuwa anapita kwa figisu. Kwenye huu uchaguzi wa rais uko kwenye macho ya dunia sana, hivyo vinatengenezwa vikundi vya kutaka kuhadaa umma. Hofu hasa ni iwapo Lissu ataamua kugombea hasa ikizingatiwa nguvu yake kubwa ya ushawishi, huku Magufuli akiwa hana uwezo mkubwa wa ushawishi zaidi ya mabavu. Inafahamika kabisa kwenye kampeni iwapo wapinzani watapata mtu anayeweza kushawishi na kuweka ukweli hadharani atashusha imani inayolazimishwa ya Magufuli kwa wananchi, na ukizingatia Magufuli hana simile anapozidiwa hoja hutumia mabavu, kwakuwa wafuasi wake wanajua udhaifu huo ndio maana hawataki ushindani
This might be true na inawezekana aliyemponza Lissu ni bandiko hili
https://www.jamiiforums.com/threads...0-ameonyesha-uwezo-zaidi-ya-magufuli.1289828/
It's very unfortunately Lissu hawezi kugombea tena, sheria ya kugombea urais imeishabadilishwa hapa juzi kati kuwa mgombea urais lazima awe ameishi nchini kwa miezi 18 prior to tarehe ya Uchaguzi ujao. Hivyo Lissu is out.
P
 

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
43,635
2,000
This might be true na inawezekana aliyemponza Lissu ni bandiko hili
https://www.jamiiforums.com/threads...0-ameonyesha-uwezo-zaidi-ya-magufuli.1289828/
It's very unfortunately Lissu hawezi kugombea tena, sheria ya kugombea urais imeishabadilishwa hapa juzi kati kuwa mgombea urais lazima awe ameishi nchini kwa miezi 18 prior to tarehe ya Uchaguzi ujao. Hivyo Lissu is out.
P
Hizi sheria mnazibadilisha kama mnavyobadilisha mboga majumbani mwenu. Mtambue tu kuwa Watanzania si wajinga.
 

drilling

JF-Expert Member
Oct 18, 2016
1,984
2,000
naunga mkono aendelee tu makufuli mpaka nchi ikae sawa ila uchaguzi wa wabunge uwepo
 

mwakijembe

JF-Expert Member
Mar 20, 2017
1,451
2,000
This might be true na inawezekana aliyemponza Lissu ni bandiko hili
https://www.jamiiforums.com/threads...0-ameonyesha-uwezo-zaidi-ya-magufuli.1289828/
It's very unfortunately Lissu hawezi kugombea tena, sheria ya kugombea urais imeishabadilishwa hapa juzi kati kuwa mgombea urais lazima awe ameishi nchini kwa miezi 18 prior to tarehe ya Uchaguzi ujao. Hivyo Lissu is out.
P
Ni Tanzania tu ambapo utashi na tabia binafsi za rais hugeuzwa na kuwa ndio sheria!
 

niah

JF-Expert Member
Sep 26, 2015
6,560
2,000
Maandamano Yatakayofanyika Nchi Nzima yanakuja. najua Ndugu Mtanzania Umetega Sikio Kutaka Kufahamu ni Maandamano ya nini. Ndugu Zangu Watanzania Maandamano Yajayo Ni Maandamano Ya Kushinikiza Kutofanyika uchaguzi kwani Lengo ni Kuendeleza maendeleo kwa Gharama Kubwa ya hela Zitakazotumika Kufanya Uchaguzi Ambao Kimsingi Hauna Maana Kwani Hautabadili Matokeo Yaliyopo sasa Pili Kwenye Maandamano HayoHayo Tutakuwa na lengo La Kumuomba Rais Magufuli Akubali Ombi La Wananchi Kuendelea Kutuongoza Hata Baada ya Miaka 10 Kuisha Tutaandamana Hadi Kieleweke Maandamano yatafanyika Tanzania Nzima Naamanisha Kila Mkoa CCM OYEE MAGUFULI OYEE
+254752679213

View attachment 1219641
Wenzio siasa zimepitwa na wakati. Tunawaachia akina Polepole na Mbatia. Tuongee yetu ya raha zetu. Am sick about politics of Tanzania. It is all rubbush!!!!!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom