Kuna nini kwenye bei za bidhaa kama mafuta? Vipi mlipo wana JF bei zikoje.?

Mromboo

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
2,386
2,000
Wanajukwaa nawasalimu.

Mimi niko mkoani Arusha na kuna mkwamo mkubwa sana wa upatikanaji wa Mafuta ya kula/Kupikia.

Na ukiyapata dukani bei ni mkasi. Ile Singida ya Elfu 16 kwasasa inapatikana kwa taabu na bei yake imepanda mpaka elfu 25. Vipi huko kwenu mlipo hali ikoje? Hii ndiyo Tanzania mpya?

Mbona serikali iko kimya sana kwenye hili? Naomba tushirikishane angalau serikali iingilie kati maana hali ni mbaya huku vyombo rasmi vya habari vikiwa kimya huku wananchi wakiteseka.

Naomba kuwasilisha
 

Cylia

JF-Expert Member
Aug 18, 2018
20,698
2,000
Lita5 ya futa la alizeti 18500 hapo bei ya Kitetoni sijui Dar itakua sh ngapi
Hali mbaya
 

Hornet

JF-Expert Member
Apr 29, 2013
20,694
2,000
Kipindi hichi obvious mafuta lazima yaadimike

Ni msimu wa kupanda alizeti siyo kuvuna.
 

Kennedy

JF-Expert Member
Dec 28, 2011
26,001
2,000
Ukiona bei iko juu, ujue supply ni ndogo kuliko demand. Hata waweke watu ndani haisaidii. Watafute ufumbuzi tu wa kuongeza cement kwenye soko
Ndiyo Ukweli Wenyewe
Nasema Uongo Ndugu Zangu!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom