Kuna nini kati ya Mwigulu na Zitto?

Kuna nini kati ya Mwigulu na Zitto?

Zitto ni kichwa sana msimuone vile, anawza kuwa kapangiwa kazi maalum na CCM kuifanya pale CHADEMA, lakini naamini alishastkiwa mda mrefu
 
ulitaka kusema nini? have a nice weekend as from now.

nilitaka kueleza kwamba
Mwigulu yupo au matamshi yake ni kwa ajiri ya maslahi ya serikali iliyopo pamoja na propaganda au uenezi wa itikadi wa chama chao kulingana na matukio gani ambayo yapo kipindi hicho.
lakini
Zito anaibua mara nyingi mambo ambayo yana maslahi sana kwa taifa na hata kwa mwananchi mojamoja.
 
magamba bwana,mmebaki kusema zitto ni mwanasiasa bora,mstaarabu,anajitambua n.k, vp mnapuza hoja ya mwenye post? vp akiongelewa zitto maganda mnaishia kumwita kila aina zuri la jina? na kama zitto yupo kwa manufaa ya nchi kama mnavyodai kuwa akigombea mtampa kula,mbona hatujawahi kuwasikia mkimuomba zitto aje kugombea kupitia chama cha magamba? mbona mkamtengezea mpk movie j.makamba kuwa umoja wa vyuo umempendekeza j.makamba ndo kapata kura nyng y hakuwa zitto? nachowaomba uvcc a.ka. lumumba camp iteni vyombo vya hbr na kumuomba zitto agombee urais kupitia chama chenu au binafsi hapo tuta amin kuwa kweli mnakubali lkn c kama sasa mnamzingua. cc,dada honey,simiyu,ze a.k.a makopo,ritz,kahaba wa mjini shonza.
 
Zitto ni mwanasiasa makini..japo anamapungufu yake..., ila Mwigulu Nchemba ni aina ya wanasiasa wenye vituko, fitina na kuumiza au hata kuua kutokana na tofauti ya itikadi... mfano Mwigulu Nchemba amewahi kumtumia msg Mwenyekiti wa Chadema tawi la USA river Arusha kwamba ukienda kinyume na mimi utanitambua..mimi ni Serikali ...baadae mauti yalimkuta Msafiri na watuhumiwa walitoroka chini ya ulinzi wa polisi.
Zitto anajenga hoja bungeni.. Mwigulu kazi kubwa ni kushindana na Chadema bungeni..
Zitto ni mstaarabu .. Mwigulu ni mhuni na wakati mwingine hupenda kutengeneza kesi kwa kupitia wapelelezi..
Zitto anapenda uwazi na uwajibikaji.. Mwigulu anapenda unafiki na uzindaki
 
Nilipofika hapo kwenye red nimekuona wewe ni mzushi na mzandiki, na unaandika kitu ambacho huna data wala information. Zitto alikuwepo kwenye hicho kipindi, na video yake ilishakuwa uploaded humu JF mara kadhaa...

Unapata faida gani kuandika habari za uongo?...

Mkuu iweke hyo video hapa ili point yako iwe sahihi,maana mie niliangalia kipindi hicho mpaka mwisho,yawezekana simjui zitto
 
Sina ushabiki na Chama Chochote ila Zitto Kabwe, Dr Kitila ndiyo pekee nawahusudu kwa Chadema.
 
Kwa nini chadema popote wakisikia jina la mwigulu nguo zinawabana kitapo tunaona kwenye vikao vya bunge na hata majukwaani akiwepo mwigulu chadema hawana amani hata chembe wanaomba muongozo hata kama hajaanza kuongea.
 
Mkuu iweke hyo video hapa ili point yako iwe sahihi,maana mie niliangalia kipindi hicho mpaka mwisho,yawezekana simjui zitto
Mkuu kama unabishana na huyu mtu anayejiita tuko unapoteza mda kwake yeye nyeusi ni nyeupe na nyeupe ni nyeusi hebu jua hivyo kwanza.
 
Siku haipiti bila ya Chadema kumshambulia Kiongozi na Mbunge wao Zitto Kabwe kama hamumtaki si mumfukuze hiyo kazi ya kumfukuza ni yenu sio ya wana Jf na haiwezi kuwa delegated! Au mnadhani hiyo ni Kazi ya NEC ya CCM? Kama Zitto hawafai mtimueni mnayo mamlaka ya kisheria na kisiasa, Safari hii vaeni ujasiri kwenye Vikao vyenu maana mnapoulizwaga mwnye Madai dhidi ya Zitto kwenye Vikao Rasmi mnapiga Kimya akiomba kujibu madai ya kwenye Mitandao kwenye Vikao Rasmi Mbowe anatumia Mamlaka kumzuia sasa mnataka mambo ya Chama henu yajadiliwe kwenye Mitandao ya kijamii au wewe ni Mamluki wa kuvuruga Vyama kwa mgongo wa kujifanya Mfia chama?

Mkuu,kuna watu si wema hata kidogo. wanatamani sana ZZK apotee kwenye medani ya kisiasa ( never impossible ) na bila shaka is a project with chadema itself especially high ranks. Zitto is there to stay firmly, you are wasting your time. Mchango wa Zitto upo moyoni kwa kila mtanzania na utabakia kwenye historia ya nchi hii.
Zitto hakukaa mitandaoni kujadili watu ndipo akafika hapa leo. twendeni tukafanye kazi ya kujenga chama kwa kujenga hoja na kueneza sera na Ilani ya chadema watu waijue na kuichagua. kwakufanya hivo Mwigulu Nchema atakosa hoja.
 
Mkuu,kuna watu si wema hata kidogo.
wanatamani sana ZZK apotee kwenye medani
ya kisiasa ( never impossible ) na bila shaka is
a project with chadema itself especially high
ranks. Zitto is there to stay firmly, you are
wasting your time. Mchango wa Zitto upo
moyoni kwa kila mtanzania na utabakia kwenye
historia ya nchi hii.
Zitto hakukaa mitandaoni kujadili watu ndipo
akafika hapa leo. twendeni tukafanye kazi ya
kujenga chama kwa kujenga hoja na kueneza
sera na Ilani ya chadema watu waijue na
kuichagua. kwakufanya hivo Mwigulu Nchema
atakosa hoja.
 
Katibu Mkuu wa mgwanda Dr.W.Slaa aka babu, hampati Zitto kwa lolote, Zitto ni kijana, mwerevu, mchapa kazi, msomi, kwa juhudi zake pekee aliinyanyua chadema aka kadima na kuifikisha hapo ilipo.

Zitto hatujamuona wala kumsikia akifanya kazi za unaibu katibu mkuu wa chadema, sio saizi yake, huyo ni zaidi ya Katibu Mkuu na Mwenyekiti wa chadema kwa pamoja.

Mnyonge mnyongeni haki yake mpeni.

Mnamuona Dr. Slaa mbaya kwa sababu kawaumiza sana, tokea 2005 mpaka 2010 akiwa bungeni, 2011 mpaka sasa hivi anaendelea kuwaumiza akiwa nje ya bunge. Muda wa Zitto ukifika nae mtamuona mbaya kwenu, sasa hana madhara kwa CCM kama chama na ndio maana mnamuona mtu mzuri.

Hata siku moja usitegemee chama tawala kikasifia operations za chama cha upinzani.
 
soma uzi wangu mpk mwisho then rudi tena hapa,maana tunaongelea watu wawili,dr slaa kapita humu kama mfano but our topic ni mwigulu na zitto,tusaidiane kujijenga kifkra ili tutoke hapa tulipo

Babu ndio katibu mkuu lazima tumpe hadhi yake, ingawa majukumu yamemshinda. Unanini weyee?
 
Hapo ndipo wafuasi wa CDM wanapokuja juu kwa nini Zitto asifiwe na kina FaizaFoxy na Ritz ! Halafu hao hao kina Faiza na Ritz wawaponde viongozi wengine wa CDM! Sijawahi ona maandishi ya Faiza na Ritz wakimnanga kiongozi yoyote wa CCM hata kama amefanya vibaya (Munisahihishe kama nimeteleza).

Kumsifia Mh. Zitto sioni tatizo ila nadhani tatizo ni timing , nani anatoa sifa hizo na kwa malengo gani! Kwenye siasa kuna mambo mengi ambapo wachambuzi makini kama Faiza na Ritz mnajua nini mnafanya . Siwaiti wachambuzi makini kwa sifa ya nini mnachoandika bali kwa kutotetereka kutetea chama chenu CCM na viongozi wake kwa maovu wanayofanya .

Sasa wewe kwenye nafsi yako hukubali kuwa uwezo wa Zitto kisiasa ni zaidi ya DJ na babu? Ushamsikia Zitto hata siku moja akisema nchi haitatawalika?
 
Last edited by a moderator:
magamba bwana,mmebaki kusema zitto ni mwanasiasa bora,mstaarabu,anajitambua n.k, vp mnapuza hoja ya mwenye post? vp akiongelewa zitto maganda mnaishia kumwita kila aina zuri la jina? na kama zitto yupo kwa manufaa ya nchi kama mnavyodai kuwa akigombea mtampa kula,mbona hatujawahi kuwasikia mkimuomba zitto aje kugombea kupitia chama cha magamba? mbona mkamtengezea mpk movie j.makamba kuwa umoja wa vyuo umempendekeza j.makamba ndo kapata kura nyng y hakuwa zitto? nachowaomba uvcc a.ka. lumumba camp iteni vyombo vya hbr na kumuomba zitto agombee urais kupitia chama chenu au binafsi hapo tuta amin kuwa kweli mnakubali lkn c kama sasa mnamzingua. cc,dada honey,simiyu,ze a.k.a makopo,ritz,kahaba wa mjini shonza.

[UMEHITIMISHA.]
 
Mh Kabwe ni mwanasiasa anayejitambua,Mwigulu ni propagandist! Huwezi kutengeneza mlinganyo hapa!
Mwigulu sio propagandist ila ni gaidi na mfadhili wa ugaidi. Propaganda haifanywi kwa kufanya ugaidi na kubambikia watu kesi za kigaidi.
 
Mnamuona Dr. Slaa mbaya kwa sababu kawaumiza sana, tokea 2005 mpaka 2010 akiwa bungeni, 2011 mpaka sasa hivi anaendelea kuwaumiza akiwa nje ya bunge. Muda wa Zitto ukifika nae mtamuona mbaya kwenu, sasa hana madhara kwa CCM kama chama na ndio maana mnamuona mtu mzuri.

Hata siku moja usitegemee chama tawala kikasifia operations za chama cha upinzani.

Babu hana zaidi ya porojo.
 
Back
Top Bottom