davejillaonecka
JF-Expert Member
- Oct 17, 2018
- 704
- 755
Msaada hivi hawa jamaa ni wakweli au wanataka kuni nyoosha
Bila maelezo ya ziada huwezi kupata jibu maana hakuna anayeweza kupiga ramli. Maelezo yako ndio yanaweza kufanya mtu afanye analysis na kujua kama ni kweli au kuna jambo.Msaada hivi hawa jamaa ni wakweli au wanataka kuni nyoosha
Ngoja ni screenshot uoneBila maelezo ya ziada huwezi kupata jibu maana hakuna anayeweza kupiga ramli. Maelezo yako ndio yanaweza kufanya mtu afanye analysis na kujua kama ni kweli au kuna jambo.
Conversation Twitter inbox iyoBila maelezo ya ziada huwezi kupata jibu maana hakuna anayeweza kupiga ramli. Maelezo yako ndio yanaweza kufanya mtu afanye analysis na kujua kama ni kweli au kuna jambo.
Mmh mbona una followers wachache, akupe $300 kwa followers wachache hivyo. Extremely too good to be trueConversation Twitter inbox iyoView attachment 2127334
Hao sio wangu ni wakwake yeye profile heading yakeMmh mbona una followers wachache, akupe $300 kwa followers wachache hivyo. Extremely too good to be true
All in all (kwa sauti ya baba Levo) be careful maana some deals are too good to be true.Hao sio wangu ni wakwake yeye profile heading yake
Thanks maaanAll in all (kwa sauti ya baba Levo) be careful maana some deals are too good to be true.
Thanks maaaanWapopo sio watu wa kucheka nao
Thanks maaanSimply atakuambia umtumie user name na password Kisha anabadili password na ni wewe utalipa hiyo pesa kukomboa akaunti yako
Naona umempunguzia bei kabsa hutaki 300 unataka 250....WhatsApp conversation [emoji116][emoji116][emoji116]View attachment 2127341
Nahisi atakua ni muhuni mmoja najaribu kumfanyia cross examNaona umempunguzia bei kabsa hutaki 300 unataka 250....
Watume hela kwanza ndio uwape credential na usifungue link yoyote watakayokutumia.
tafuta middlem men ndo utakuwa salama. Mi niliwai kuuza yangu alikuwa anataka ya zamani kabisa.
Uliuza kwa watu wa namna hii... Au ilikuaje naomba nielekeze kidogo. Na kama ya zamani , nami yangu ni ya 2010tafuta middlem men ndo utakuwa salama. Mi niliwai kuuza yangu alikuwa anataka ya zamani kabisa.
Note.: tafuta mid men wote muwe salama
Uliuza kwa watu wa namna hii... Au ilikuaje naomba nielekeze kidogo. Na kama ya zamani , nami yangu ni ya 2010
Uliuza kiasi gani ndugu???Ndio ila hakunifata inbox kama wewe. Kuna site muhimu kwa mambo hayo. Mteja alikuwa wa bara la asia