Kubwjing
JF-Expert Member
- Aug 2, 2025
- 3,062
- 5,502
Exactly, na tukiwaambia ninyi sio Wastaarabu huwa mnachukia na vyogo vyenu, Alhamdullilah leo mnakiri wenyeweKwa mtindo huu si bora tu tubaki na Zanzibar watustaarabishe Watanganyika mkuuš ?
Exactly, na tukiwaambia ninyi sio Wastaarabu huwa mnachukia na vyogo vyenu, Alhamdullilah leo mnakiri wenyeweKwa mtindo huu si bora tu tubaki na Zanzibar watustaarabishe Watanganyika mkuuš ?
Yapi? Ninyi mnajua kula, kunya, kujamiiana na kulala tušš Mkuu acha basi, mambo yote haya yanayofanyika huyaoni?
Maisha hayapaswi kuishia hapo, unaishije kama mnyama asiye na akili na ustaarabu? Haitakuwa na tafauti na hao nyani wenzenu hapo juuNdio mahitaji muhimu ya binadamu hayo mengine no viherehere tu
Hapo anaangaliwa atakayemvutia binti kuanzia mwonekano hadi ng'ombe alizonazoWangekuwa wanaimbisha mmoja mmoja kusingekuwa na tatizo ila sio hivyo wanavyomvutavuta mtoto wa watu hadi analia
Basi hujatembea Mkuu, nimewahi kufanya biashara ya kununua mifugo kama kwa miezi 4 hivi, kwahiyo nimewahi kukutana nao hao jamaa minadaniMkuu mimi ni ngosha na nimekulia usukumani sijawahi ona wasukuma wamevaa kimasai
Wanavyomzonga hivyo atapata muda wa kutafakari hayo yote kweli? Labda iwe alikuwa anamfikiria siku nyingi hapo anafanya kuchagua tu. Changamoto inakuja yule uliyekuwa unamtaka hayupo kwenye kundi la kuchaguliwa šHapo anaangaliwa atakayemvutia binti kuanzia mwonekano hadi ng'ombe alizonazo
Hakika Mkuu, kuna watu tangu wazaliwe unakuta wameishi eneo moja pekee.Watu wa Jf kwa ubishi utawaweza, hasa wale wenye limited knowledge š
Hao wanaangalia idadi ya bracelets mikononi, miguuni, shingoniWanavyomzonga hivyo atapata muda wa kutafakari hayo yote kweli? Labda iwe alikuwa anamfikiria siku nyingi hapo anafanya kuchagua tu. Changamoto inakuja yule uliyekuwa unamtaka hayupo kwenye kundi la kuchaguliwa š
Mambo ya hovyo kabisa.Ni mila/utaratibu wa kupigwa marufuku huo.Udhalilishaji wa utu wa mwanamke.Stupid custom!Wasukuma msijifanye hamuelewi
View attachment 3614847
Mtoto wa kike kuwekwa hadharani achaguliwe kama pera na vidume bila staha siyo tatizo?Hapo binti/mtoto huyo kufananishwa na kifurushi cha njegere ni sawa kweli?Sijaona tatizo hapo
Sijawahi kuona hiyo kitu usukumani , naona kama ni utani wa vijana tu machunganiMtoto wa kike kuwekwa hadharani achaguliwe kama pera na vidume bila staha siyo tatizo?Hapo binti/mtoto huyo kufananishwa na kifurushi cha njegere ni sawa kweli?
Waulize wenyewe wasugunsu kama huwa wanafanya chagulaga au laa!Sijawahi kuona hiyo kitu usukumani , naona kama ni utani wa vijana tu machungani
Kwamba binti ndio anachagua au anachaguliwa bila hiyari ? Mbona nimeona hao wavulana wanamwambia binti "nichague mimi"?Waulize wenyewe wasugunsu kama huwa wanafanya chagulaga au laa!
Vyovyote iwavyo.Binti/mwanamke haipaswi kufanyiwa udhalili kama bidhaa.Hawafundishani,kama kabila,kutongoza,kubembeleza na kuomba kwa adabu hadi mwanamke aingie relini?Mambo ya kishamba hayo!Kwamba binti ndio anachagua au anachaguliwa bila hiyari ? Mbona nimeona hao wavulana wanamwambia binti "nichague mimi"?
Sema walikiolewa kwa mtindo huo mbona kama wadumu ndoani kuliko wakichagua mwenyewe, wanakua bidhaa automatical ebu tujadili hili japo siungi mkonoVyovyote iwavyo.Binti/mwamke haipaswi kufanyiwa udhalili kama bidhaa.Hawafundishani,kama ukabila,kutongoza,kubembelexa na kuomba kwa adabu hadi mwanamke aingie relini?Mambo ya kishamba hayo!