sosoliso
Platinum Member
- May 6, 2009
- 8,543
- 9,480
Hata mi nataka kumjua basi tupeleleze wote ha ha ha
Mhh shem.. Hebu tuanze kwa kuhisi.. Wamuhisi nani wewe hapa..?
Hata mi nataka kumjua basi tupeleleze wote ha ha ha
Mi namuhisi BADILI TABIA we unamuhisi nani?Mhh shem.. Hebu tuanze kwa kuhisi.. Wamuhisi nani wewe hapa..?
Hata hapa jf namuona online....
Mi namuhisi BADILI TABIA we unamuhisi nani?
ha ha aiseeMie ninamuhisi miss chagga..:behindsofa::behindsofa::behindsofa:
ha ha aisee
siyo mimi bwanaau sio wewe mbebi wangu mwenyewe..?
Hata hapa jf namuona online....
Mjusi weweHuyo atakuwa ni yule nanii ndio anatabia kama hiyo.
Usije tu kunichezea...pls!
Vogue lipo garage wangu. teh.. Hapa nabadilisha brand kabisa, Heaven Sent ndio brand mpya kwa sasa..teh!
Daah afu kweli maombi yangu yanafanya kazi. Huwezi amini Nipo nimesimama hivi, mara ghafla vogue hili hapa (hope umeliona). Nikasema tu leo tooth pick zangu zinavunjwa, ile vogue limenikaribia kabisa kunigonga vuuuuu, Nikashangaa ghafla limezima mazima. Ndo ikawa salama yangu
Sasa na wewe michepuko unataka Ila katoto unakaogoopa tena. Katoto kape tu uji katasinzia buana teh
wangu wa milele, asa wataka nani achezee zaidi yangu...Naomba usinichezee tu....pls
wangu wa milele, asa wataka nani achezee zaidi yangu...
...ujue, huna mamlaka juu ya mwili wako, isipokuwa mimi..haha!
Mweeee!!! Naona umeongeza mwingine kwenye list