Kuna msichana hapa MMU kanichezea afu kaniacha

Kuna msichana hapa MMU kanichezea afu kaniacha

Vogue lipo garage wangu. teh.. Hapa nabadilisha brand kabisa, Heaven Sent ndio brand mpya kwa sasa..teh!

Daah basi me Naendelea kuliombea vogue lisitembee milele, lisahaulike huko huko garage. Afu na kale katoto karudishe tu kwa mama ake kakanyoye vizuri. Hapo ndo itakua mwaaah teh
 
Last edited by a moderator:
Unatudhalilisha vijana wenzio, nani alikwambia JF-MMU ni sehemu ya kupata mwenza?

Hapa ni sehemu ya kupunguzia stress.

Mind: Dont trust anyone ever. Hafu kukusaidia tu, badili mtazamo wako kuhusu mapenzi kuanzia sasa. Ukikutana na mtu ujue kabisa wewe sio wa kwanza, hawezi kukaa single, anapima upepo, na huna chako. Ukiwa na mtazamo huo siku ukitaka kuoa utaandaa wa kwako ofisin kwenu, chuoni kwenu, kanisan kwenu or jirani yako ambayevat least unauhakika wa kufahamu 75% ya routine zake na mambo yake daily ili ujiridhishe.

ZINGATIA!!

Exactly!!
 
Kamshtaki ustawi Wa jamii maana huo ni udhalilishaji wa kijinsia.....ningekuwa mimi wakati akinichezea mi nanuna mpaka basiiii....
 
Kuna mdada,alinivutia hapa MMU,nkamuomba namba zake,nkamcheck,tukatumiana picha watsap kila mtu akaridhka na mwenzake..ila cha ajabu toka juzi nkimpigia simu hapokei,ila watsap namuona online..nifanyaje?

kumbe hajakuchezea ameamua tu kukuchunia
 
Daah basi me Naendelea kuliombea vogue lisitembee milele, lisahaulike huko huko garage. Afu na kale katoto karudishe tu kwa mama ake kakanyoye vizuri. Hapo ndo itakua mwaaah teh


Hahaha.. Nimecheka sana. Ngoja katoto kapitishe pua na kunusa maandiko yako! Mie simoooo..
 
Hahaha.. Nimecheka sana. Ngoja katoto kapitishe pua na kunusa maandiko yako! Mie simoooo..

Daah afu kweli maombi yangu yanafanya kazi. Huwezi amini Nipo nimesimama hivi, mara ghafla vogue hili hapa (hope umeliona). Nikasema tu leo tooth pick zangu zinavunjwa, ile vogue limenikaribia kabisa kunigonga vuuuuu, Nikashangaa ghafla limezima mazima. Ndo ikawa salama yangu

Sasa na wewe michepuko unataka Ila katoto unakaogoopa tena. Katoto kape tu uji katasinzia buana teh
 
Daah afu kweli maombi yangu yanafanya kazi. Huwezi amini Nipo nimesimama hivi, mara ghafla vogue hili hapa (hope umeliona). Nikasema tu leo tooth pick zangu zinavunjwa, ile vogue limenikaribia kabisa kunigonga vuuuuu, Nikashangaa ghafla limezima mazima. Ndo ikawa salama yangu

Sasa na wewe michepuko unataka Ila katoto unakaogoopa tena. Katoto kape tu uji katasinzia buana teh


Heheee.. Nineona ulivyotimuliwa vumbi...haha! Katoto nakapenda bado, kanajua kukea sana. Hope na wewe utakuwa hivyo..
 
Heheee.. Nineona ulivyotimuliwa vumbi...haha! Katoto nakapenda bado, kanajua kukea sana. Hope na wewe utakuwa hivyo..

Mweee kweli mchepuko sio dili. Yani hadi nimetaka kugongwa but still Umegoma kuwaacha wake zako. Mmh nimeghairi kwa kweli, naona unataka tu kunichezea mie teh
 
Picha zako ulizomtumia ulipiga wakati gani?

Isijekuwa ulipiga wakati wapuliza moto...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom