Kuna madhara gani ukitoka na mpangaji mwenzio?

Kuna madhara gani ukitoka na mpangaji mwenzio?

uneandika kwa uchungu sana kumuasa huyo kijana mwenye umatemate na wake za watu. Kwanini asioe tu aachane na hiyo mambo.
Vijana tunapoteza nguvu nyingi sana kwenye mapenzi tunasahau mambo mengine ya muhimu
 
Hili swali pia unatakiwa uliweke katika mrengo wa mama ako pia nae ni mpangaji huko aliko. Afu mpangaji mwenzake ambaye ni baharia apite nae.
 
h
Umeoa, umepanga katika nyumba ambayo kuna mpangaji mwingine ambae nae ana mke. Ikatokea kitu kama umemwelewa mke wa mpangaji mwenzio hivi ukimramba kuna ubaya gani most especially pale unapoona kabisa kua chance ya kukamatwa ugoni ni 0.001℅??

Hebu mabaharia mlio wahi kuzamia meli za namna hii tupeni uzoefu wenu.
hamna shida kikubwa tembea tu na ky mfukon
 
Unakoelekea kubaya
Umeoa, umepanga katika nyumba ambayo kuna mpangaji mwingine ambae nae ana mke. Ikatokea kitu kama umemwelewa mke wa mpangaji mwenzio hivi ukimramba kuna ubaya gani most especially pale unapoona kabisa kua chance ya kukamatwa ugoni ni 0.001℅??

Hebu mabaharia mlio wahi kuzamia meli za namna hii tupeni uzoefu wenu.
 
Umeoa, umepanga katika nyumba ambayo kuna mpangaji mwingine ambae nae ana mke. Ikatokea kitu kama umemwelewa mke wa mpangaji mwenzio hivi ukimramba kuna ubaya gani most especially pale unapoona kabisa kua chance ya kukamatwa ugoni ni 0.001℅??

Hebu mabaharia mlio wahi kuzamia meli za namna hii tupeni uzoefu wenu.
kanuni ya dunia ipo wazi, ukifanya kitu kisicho haki, basi kitu hicho kitakurudia wewe mwenyewe. Sema watu huwa hawaamini amini mpaka kitu kimtokee ndio hugundua kuwa alikuwa akijidanganya. Kiufupi, wewe mrambe tu ili urambwe; ndipo utakapojua kama kuna tofauti kati ya 'r' na 'l'
 
Tafuta ambaye hana mtu huyo mke wa mtu ni sumu
 
Tatizo mdada au mke jirani akikupenda utafanyaje? Suala ni kumla faster kilanga kimtulie.....

Ukijifanya fanya utastukiwa tu kuwa umemla...ndo yalee yaleeeee!!! Usiombe kupendwa na demu....
 
Kuna jamaa juzi tumemzika kafumaniwa na mke wa mtu kakatwa mapanga adi kufa so ndugu achana na wake za watu utakufa bakuambia
 
Kuna baadhi ya kanuni za maisha ukijiwekea zitakusaidia sana kama;
1. Usichepuke na manzi wa mtaani
2. Usitoke na manzi wa kazini kama umeajiriwa au kujiajiri.
3. Usitoke na dame wa rafiki/ mwana
4. Usitoke na mke wa mtu unaejua ni mke wa mtu....
5. Usitoke na rafiki ya manzi yako.

Hii desturi itakulindia heshima yako japo unaweza kuwa na vimeo vyako tu.

Dunia ina watu zaidi ya 7bn chagua huko kwingine...
 
uneandika kwa uchungu sana kumuasa huyo kijana mwenye umatemate na wake za watu. Kwanini asioe tu aachane na hiyo mambo.
mkuu, kiongozi kaona madhara makubwa kuliko faida! Mabaharia mpaka liwakute jambo ndo waelewe.
 
Kuna baadhi ya kanuni za maisha ukijiwekea zitakusaidia sana kama;
1. Usichepuke na manzi wa mtaani
2. Usitoke na manzi wa kazini kama umeajiriwa au kujiajiri.
3. Usitoke na dame wa rafiki/ mwana
4. Usitoke na mke wa mtu unaejua ni mke wa mtu....
5. Usitoke na rafiki ya manzi yako.

Hii desturi itakulindia heshima yako japo unaweza kuwa na vimeo vyako tu.

Dunia ina watu zaidi ya 7bn chagua huko kwingine...
Hiyo namba 2 ni tamu aisee kuacha mademu wa kazini ni ngumu sana kwa kweli
 
Back
Top Bottom