Kuna madhara gani ukitoka na mpangaji mwenzio?

Kuna madhara gani ukitoka na mpangaji mwenzio?

Kasomeko

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2018
Posts
625
Reaction score
1,213
Umeoa, umepanga katika nyumba ambayo kuna mpangaji mwingine ambae nae ana mke. Ikatokea kitu kama umemwelewa mke wa mpangaji mwenzio hivi ukimramba kuna ubaya gani most especially pale unapoona kabisa kua chance ya kukamatwa ugoni ni 0.001℅??

Hebu mabaharia mlio wahi kuzamia meli za namna hii tupeni uzoefu wenu.
 
Umeoa, umepanga katika nyumba ambayo kuna mpangaji mwingine ambae nae ana mke. Ikatokea kitu kama umemwelewa mke wa mpangaji mwenzio hivi ukimramba kuna ubaya gani most especially pale unapoona kabisa kua chance ya kukamatwa ugoni ni 0.001℅??

Hebu mabaharia mlio wahi kuzamia meli za namna hii tupeni uzoefu wenu.
Hakuna ubaya wowote, cha muhimu ni kujiandaa kufumuliwa marinda iyo 0.001% itakapofikiwa
 
Mbona wanawake ni wengi sana mkuu.

Kwa nini uharibu ndoa ya watu kwa tamaa ya muda mfupi?

Umefikiria jamaa bahati mbaya akikukamata itakuaje?

Je ukimuachanisha na mumewe wewe utamuoa huyo mwanamke?

Mke wako akitendewa hivo wewe utajisikiaje.

Tufikiri kabla ya kutenda kuna mambo mengi yana faida zaidi kutokufanya kuliko kufanya.

Siku njema mkuu
 
Umeoa, umepanga katika nyumba ambayo kuna mpangaji mwingine ambae nae ana mke. Ikatokea kitu kama umemwelewa mke wa mpangaji mwenzio hivi ukimramba kuna ubaya gani most especially pale unapoona kabisa kua chance ya kukamatwa ugoni ni 0.001℅??

Hebu mabaharia mlio wahi kuzamia meli za namna hii tupeni uzoefu wenu.
Hakuna madhara ya kutembea na mke wa jirani yako,cha maana unapikwenda beba virainishi kwa ajili yako incase ukikamatwa
 
Fikiria kabla ya kuoa na jaribu kuvaa kiatu cha mume wa huyo dada ukiona uko sawa basi fanya.

Lakn hiyo n tamaa tu ya ngono, suppose umemtongoza akakukataa na akaenda kumwambia mume wake, unafikiri itakuwaje?
 
Uwezekano wa kukutangaza kuwa unamhogo au kibamia ni mkubwa mno, hayo ndo madhara yake
 
Asante mkuu kwa ushauri muruaa ndio maana nimeomba ushauri kwanza sema demu mwenyewe ndio mhamasishaji
Mbona wanawake ni wengi sana mkuu.

Kwa nini uharibu ndoa ya watu kwa tamaa ya muda mfupi?

Umefikiria jamaa bahati mbaya akikukamata itakuaje?

Je ukimuachanisha na mumewe wewe utamuoa huyo mwanamke?

Mke wako akitendewa hivo wewe utajisikiaje.

Tufikiri kabla ya kutenda kuna mambo mengi yana faida zaidi kutokufanya kuliko kufanya.

Siku njema mkuu
 
Hakuna madhara ya kutembea na mke wa jirani yako,cha maana unapikwenda beba virainishi kwa ajili yako incase ukikamatwa
Hahahahaa wamjini mna tabu sanaa huku kwetu bush hayo maazabu hayapo
 
Mbona wanawake ni wengi sana mkuu.

Kwa nini uharibu ndoa ya watu kwa tamaa ya muda mfupi?

Umefikiria jamaa bahati mbaya akikukamata itakuaje?

Je ukimuachanisha na mumewe wewe utamuoa huyo mwanamke?

Mke wako akitendewa hivo wewe utajisikiaje.

Tufikiri kabla ya kutenda kuna mambo mengi yana faida zaidi kutokufanya kuliko kufanya.

Siku njema mkuu
Mkuu umeoa nini naona umeongea kwa uchungu
 
Back
Top Bottom