Kuna Haja ya Kumpongeza kwa Nguvu & Bidii Zote Rais kwa Kupata Uenyekiti wa Mzunguko?

  • Thread starter Gosbertgoodluck
  • Start date

Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
Wandugu,
Katika vituko ambavyo wengi wetu huwa tunavishuhudia nchi hii ni pale rais wetu anapopata uenyekiti wa mojawapo ya jumuiya za ushirikiano na nchi zingine za Afrika. Kwa mfano, katika jumuiya ya afrika mashariki viongozi wetu wamejiwekea utaratibu wa kubadilishana uenyekiti wa jumuiya kila inapofika muda fulani. Utaratibu huo hauendeshwi kwa kura yoyote. It's just automatic kwamba kama kipindi kilichopita m/kiti alikuwa X basi safari hii anakuwa Y.

Sasa kilichotushangaza wengine na zaidi sana suala hili limejitokeza zaidi wakati wa uongozi wa jk, ni namna na kiwango cha pongezi zilivyotolewa wakati alipopata uenyekiti wa jumuiya ya afrika mashariki. Ilifika mahali baadhi ya wabunge wa ccm wakisimama bungeni wakati wa kuchangia hoja, wanaanza kwanza na pongezi kwa rais wakimsifu kwa kupata uenyekiti ndipo baadaye wanaendelea na hoja zao.

Jamani hii ina mantiki kweli, au ni propaganda tu??? Ninachotaka kieleweke hapa, siyo kwamba napinga rais wetu asipongezwe bali ni kiwango cha kupongeza. Nilidhani muda zaidi ungetumika (kama ni lazima kufanya hivyo) kumwombea na kumtakia mafanikio mema kwa nafasi aliyopata badala ya kumpongeza kwa kupata uenyekiti.
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
sasa kama anakomalia title ya udokta wa heshima unategemea nini? Huyu jamaa, jk, ni mpenda sifa sana! Na hao ccm ni wanafiki sana, wanashangilia hata pasipo stahili, shame on them!
 
Ikimita

Ikimita

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2010
Messages
302
Likes
5
Points
35
Ikimita

Ikimita

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2010
302 5 35
Rejea kisa cha Nyerere juu ya almasi ya kweli na almasi ya kuchongwa.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Hata Iddi Amin aliupata wa OAU kwa mtindo huu nadhani 1973 much to Mwalimu's chargins
 
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
5,101
Likes
6,022
Points
280
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
5,101 6,022 280
Sijawahi kumsikia Rais anayeitwa na kufurahia kuitwa DR wakati hakusomea. Marais wengi Duniani wamekwishawahi kupewa shahada hizo za kutunukiwa lakini husikii wakiitwa Dr. Nani amewahi kumsikia Mzee Mandela akiitwa DR Nelson Mandela? Ili kukidhi furaha ya Rais wetu ya kusifiwa napendekeza aitwe PROFESSOR FIELD MARSHAL CARDINAL MUFT MKUU SIR JAKAYA MRISHO KIKWETE.
 
RealMan

RealMan

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
2,361
Likes
197
Points
160
RealMan

RealMan

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
2,361 197 160
Nadhani inategemea zaidi iwapo watu wamekusoma unapenda nini. Kwa mtazamo wangu Rais anapenda kusifiwa hata kama sifa hizo hazina msingi wala maana.
Kwa mfano alipongezwa saaaana:
- kuwa rais wa kwanza afrika kuonana na Obama (so what?)
- kuwa mwenyekiti wa AU
- kupewa udokta
- kupinga filamu ya darwin nightmare iliyoonyesha wananchi wanakula masalia ya samaki mwanza.

Mkapa pamoja na madhaifu yake hakupenda sifa zisizo na maana, ni katika utawala wake aliondoa picha ya rais kwenye pesa yetu vinginevyo sasa hivi "msimbazi" ingekuwa na sura ya JK na smile lake.
Kwa sasa tuvumilie tu huo usanii hadi 2015
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
Nadhani inategemea zaidi iwapo watu wamekusoma unapenda nini. Kwa mtazamo wangu Rais anapenda kusifiwa hata kama sifa hizo hazina msingi wala maana.
Kwa mfano alipongezwa saaaana:
- kuwa rais wa kwanza afrika kuonana na Obama (so what?)
- kuwa mwenyekiti wa AU
- kupewa udokta
- kupinga filamu ya darwin nightmare iliyoonyesha wananchi wanakula masalia ya samaki mwanza.

Mkapa pamoja na madhaifu yake hakupenda sifa zisizo na maana, ni katika utawala wake aliondoa picha ya rais kwenye pesa yetu vinginevyo sasa hivi "msimbazi" ingekuwa na sura ya JK na smile lake.
Kwa sasa tuvumilie tu huo usanii hadi 2015
Jamani hakuna "time machine" ya kusogeza muda huu uishe haraka? Maana sitarajii mabadiliko yoyote chini ya JK!
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,868
Likes
154
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,868 154 160
Jamani hakuna "time machine" ya kusogeza muda huu uishe haraka? Maana sitarajii mabadiliko yoyote chini ya JK!
ingekuwepo ningesogeza mimi maana NATAMANI IISHE HATA SASA!
 
N

ngoko

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
574
Likes
2
Points
0
N

ngoko

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
574 2 0
Wandugu,
Katika vituko ambavyo wengi wetu huwa tunavishuhudia nchi hii ni pale rais wetu anapopata uenyekiti wa mojawapo ya jumuiya za ushirikiano na nchi zingine za Afrika. Kwa mfano, katika jumuiya ya afrika mashariki viongozi wetu wamejiwekea utaratibu wa kubadilishana uenyekiti wa jumuiya kila inapofika muda fulani. Utaratibu huo hauendeshwi kwa kura yoyote. It's just automatic kwamba kama kipindi kilichopita m/kiti alikuwa X basi safari hii anakuwa Y.

Sasa kilichotushangaza wengine na zaidi sana suala hili limejitokeza zaidi wakati wa uongozi wa jk, ni namna na kiwango cha pongezi zilivyotolewa wakati alipopata uenyekiti wa jumuiya ya afrika mashariki. Ilifika mahali baadhi ya wabunge wa ccm wakisimama bungeni wakati wa kuchangia hoja, wanaanza kwanza na pongezi kwa rais wakimsifu kwa kupata uenyekiti ndipo baadaye wanaendelea na hoja zao.

Jamani hii ina mantiki kweli, au ni propaganda tu??? Ninachotaka kieleweke hapa, siyo kwamba napinga rais wetu asipongezwe bali ni kiwango cha kupongeza. Nilidhani muda zaidi ungetumika (kama ni lazima kufanya hivyo) kumwombea na kumtakia mafanikio mema kwa nafasi aliyopata badala ya kumpongeza kwa kupata uenyekiti.
Kwa mujibu wa wahe. wabunge bunge ni sehemu TUKUFU na utukufu huo hautoki sehemu nyingine bali ni ndani ya mipaka ya TZ hii, (i.e by definition wao mtukufu ni Rais wa JMT) hivyo kama vile wewe ufikavyo kwenye nyumba ya ibada na kumrudishia sifa na utukufu Muumba wako bila kushurutishwa , vivyo hivyo wahe. wabunge hurujikuta wamerudisha sifa na utukufu kwa mwenye nchi wanayoitumikia bila shuruti - Lol
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
335
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 335 180
Ili kukidhi furaha ya Rais wetu ya kusifiwa napendekeza aitwe PROFESSOR FIELD MARSHAL CARDINAL MUFT MKUU SIR JAKAYA MRISHO KIKWETE.
Hehe,, ila usishangae akipewa hizi tittle zote bado atataka kuongezea na nyingine hata ambazo hazipo. Mpenda sifa huwa haridhiki kaka...
 

Forum statistics

Threads 1,238,896
Members 476,226
Posts 29,336,055