Kuna aliyewahi kuingiza gari kutoka Japan?

Kuna aliyewahi kuingiza gari kutoka Japan?

Asante sana kwa jibu. Ni Pajero. Kwa hiyo hii namba ya simu unaifahamu?

Ni gari aina gani ndg yangu ? Autorec wana agent wao hapa Dar na ndio huyo aliyekupigia ni lazima apate kamishemi yake !! Jaribu kuangalia Beforward hawana longolongo na bei zao ni reasonable mie naagiza kwa Mara kwa mara
 
Ni site pekee ambayo ukiipata proper address yao hawanq longongo

Ni wazuri wanakuonyesha gari karibu kila kona na bei ni mchekea. Kama ni Autorec tafuta wakala wao waliopo Bongo wakulapue maana jamaa ndiyo nadhani wanaoongoza kwa bei ghari za magari.
Sasa unapataje hiyo proper address yao? na huyu agend wa bongo alipataje taarifa za huyu jamaaa?? na inaonekana walimpigia simu ya nje nadhani. Hebu tusaidieni hapa ni wengi tuna hili tatizo na tunaweza ibiwa bila shaka.
 
Wadau!

Nakata kuagiza gari baada ya mdundulizo wa fedha ambao umeniacha taabani - Niliwahi agiza gari yangu ya kwanza kupitia Japan-partners - hawa jamaa hawana matatizo na gari yangu ilinifikia salama na bado nadunda nayo. Kwa bahati mbaya gari ninayotaka kuagiza hivi sasa hawana - badala yake nimechumpa hadi Vwest ambako nimepata chaguo langu.

Ninachoombwa wana JF ambazo wana uzoefu na hii kampuni (Vwest) - waniweke kwenye ufahamu - profile yake imekaaje, kwani wabongo tumevutrugwa vichwa hatauminiani - hata kitu kikiwa Genuine bado tuna-question uhalali na ukweli.
 
Hongera kwa kuwa na uwezo wa kuiliki gari mbili,nakushauri vuta mda upate plate no ya CDM sasa naona ipo CAG.
 
We kila kitu siasa tu vp?

Heshima kwako zanta,siasa imeingiaje hapo? Au wewe ndio unaingiza siasa kijanja? Hizo si herufi za plate no au ni nini umefikilia? Au unataka niamini ule usemi "Aliwazalo Mjinga ndio litalomtokea"
 
Habari,

Attached are the pictures of Toyota OPA with the following specifications:

Registration Year / Month:2001/03
Odometer: 89,956 km
Displacement: 1,800 cc
Steering: RightTransmission: Automatic
Fuel: Gasoline/Petrol
Model code: TA-ZCT10, VVti engine.

Gari hili bado liko Japan Lakini kama unalihitaji ni rahisi sana Tuwasiliane pamoja tuta fanikisha zoezi la kulileta hapa ndani ya siku 35 toka siku ambayo tutatuma Pesa.
Bei ni nzuri maana nina deal na makampuni matatu makubwa ambayo yanaendesha minada ya Japaneses used Vehicle kwahiyo ninayapata kwa bei nafuu kidogo.


Commission yangu mimi ni USD 200 sawa sawa na TSHS 360,000. tuu kwa kila gari ntakalo kusaidia kuagiza. Tutashirikiana pamoja katika process zote za kuliagiza ili kusiwepo na mazingira yakuhisi umewekewa cha juu kama ambavyo wengi wanaamini.


Endesha Ndoto yako kwa magari nafuu na mazuri kutoka Japan.


Kwa mawasiliano tumia Email hii at anytime.

MY email: Brayanmagari@gmail.com


Asante.


cleardot.gif





01w.jpg04.jpg05.jpg08.jpg09.jpg10.jpg16.jpg19.jpg13.jpg06.jpg
 
And kama unahitaji msaada wa kujua processes pia just fill free to Email.
 
Unafanyaje, tunatafuta gari na kunegotiate bei pamoja, then unatuma pesa zako mwenyewe na kulitoa bandarini kwa pesa zako baadae narudisha pesa yako+200usd, right? Tofauti na hapo sijaelewa nafasi yako ni ipi!
 
Mkuu Nafasi yangu ni link kati ya mimi na Japan katika kukutafutia gari kwa uaminifu zaidi maana wengi wanaogopa kuagiza kwasababu ya utapeli( angalia fraud cases kwenye trade carview au japan embassy wengi wamelizwa) na pia wengi wanatumiwa magari ambayo sio walio yachagua na mengine mabovu yana engine noise, pia mimi nina deal na makampuni matatu makubwa ambao niko nao kwenye hii biashara for long so ninauhakika zaidi,

Nikitumia Fedha zangu kama ulivyo sema inawezekana lakini sitachukua commission ila ntakuwa nakuuzia na hapo bei itabadilika kama unafahau economics kidogo ya hela utakuwa umenielewa. return on investment.

karibu.
Unafanyaje, tunatafuta gari na kunegotiate bei pamoja, then unatuma pesa zako mwenyewe na kulitoa bandarini kwa pesa zako baadae narudisha pesa yako+200usd, right? Tofauti na hapo sijaelewa nafasi yako ni ipi!
 
OK,
Sitegemei utumie hela yako kuagiza gari lichukue siku 35 baharini + siku 7 clearance then uje urudishiwe only $200 tu after all those days.

Sasa gari anachagua nani??
Nitaona wapi list ya magari yaliyopo?
Maana yake mpaka nikifuate lazima niwe tayari na list ya magari
 
Mkuu gari naamini wewe mwenyewe utakuwa na idea unataka gari gani hilo la kwanza,

la pili naweza kukupa list ya magari wewe ukacheki ukipenda utaniambia mimi ntafanya mchakato mzima wa kupata price ikiwemo kubagein ili kupata bei nzuri.

na utakuwa kwenye loop kuona ni nini kinaendelea, tukishapata invoice utakwenda kulipia mwenyewe na baada ya hapo gari likishatumwa utapata original documents ili uanze process za kujiandaa kwa ajili ya kodi TRA.

KAribu.




OK,
Sitegemei utumie hela yako kuagiza gari lichukue siku 35 baharini + siku 7 clearance then uje urudishiwe only $200 tu after all those days.

Sasa gari anachagua nani??
Nitaona wapi list ya magari yaliyopo?
Maana yake mpaka nikifuate lazima niwe tayari na list ya magari
 
hongkong kuna mzanzibari tapeli sana watu wengi wamelia nikiwemo mimi 6600$ na anawatumia jamaa waliopo hapa kutapeli.
 
Unayo yasema ni kweli kabisa na hata mimi nina mifano mingi ya rafiki zangu wa karibu ambao walishawahi kutapeliwa na sio hongkong tuu Hata japan tena japan ndio wako wengi sana, ndio maana unaona Tradecarview wana insist kutumia PAytrde ni katika harakati za kupambana na utapeli huo.

ADVICE
Hata kama unataka kuagiza gari mwenyewe Jaribu kuangalia makampuni ambayo ni premium kwenye Tradecarview yenye zaidi ya miaka 2 na kuendelea na kama yanatumia PAYTRADE ni more better.
Na kama ulishatapeliwa na hiyo kampuni still iko kwenye Trade carview unaweza ku report na wanakusaidia maana ninajua case moja jamaa walimsaidia na kampuni wakaifungia.

karibu.

hongkong kuna mzanzibari tapeli sana watu wengi wamelia nikiwemo mimi 6600$ na anawatumia jamaa waliopo hapa kutapeli.
 
Back
Top Bottom