Kuna aliyetoa pesa ATM ya CRDB muda huu au Leo imekubali?

Kuna aliyetoa pesa ATM ya CRDB muda huu au Leo imekubali?

Mimi nilienda bank nikajaza form nikanyofoa vijisenti vyangu vyote nilivyovikusanya miaka kadhaa kwa hii biashara yangu ya majeneza!
Bora nivichimbie ndani ya jeneza stoo kuliko vichotwe na wahuni
Biashara inatisha hiyo
 
Bora uende kwa wakala, Mambo ATM au kuhamisha kwenye simu lolote linaweza tokea hapo kati chenji zikapeperuka.
 
Hivi kumbe tunaweza kuchezea mtandao tukaangeza sifuri na mambo yakaendelea bila tabu

Bot, hazina waongezee Ht trillions kadhaa ziingie ktk matumizi
😂😂😂😂
 
Back
Top Bottom