Kumvutia hisia mwanamke mwingine

Kumvutia hisia mwanamke mwingine

Uje unipe somo la hayo manjonjo manake sie wengine tunajua kuikatikia tu

Nahitaji sana sana sanaaaa ufafanuzi wa mguu begani 😂
Ili kulinda amani usijifunze ukiwa peke yako, hatuchelewaji kuuliza 'hizo mbinu mpya umezitoa wapi'?
 
dah, yaan kama unalala na gogo
 
Hivi hali kama hii iliwai kuwatokea? Siku ya kwanza naonana na huyu bidada mwenye umbo no.8, mwili ulisisimka sana.

Nilmpiga kama bao 3, nimelala naye mara kwa mara, cha ajabu sasa hivi nipo naye siku ya 4 kila siku nalala naye, cha ajabu sina hisia naye yaani nikipiga bao 1 nachukua zaidi ya dk.15, nikipiga la 2 sitamani kabisa.

Cha ajabi navutia hisia mdada mwingine, akishasema amechoka navutia hisia mtu mwingine ili nifike kileleni la sivyo sifiki.

Tatizo litakua nini?
hakuna chemistry hapo mkuu au wewe mwenyewe tu una stress kichwani
 
Uje unipe somo la hayo manjonjo manake sie wengine tunajua kuikatikia tu

Nahitaji sana sana sanaaaa ufafanuzi wa mguu begani 😂
Nikusaidie kitu kidogo tu dadaangu maana hao wenzio naona kama wanakupiga chenga hivi.

Kwetu sisi wanaume, kama unaweza kujitahidi kucheza na CHUCHU kwa ustadi mzuuuri huku uliikatikia. Hakika hutojuta kurudiwa zaidi ya mara moja. Sio unacheza na chuchu ka unataka kuzikata.
 
Kwa sisi Malaya Waandamizi, hili wala sio jambo la ajabu.
 
😂😂😂😂 labda maelezo nitaelewa kirahisi zaidi kwani niliiona ile video lakini sikumbuki kuyaona magogo 😜😜

More specific itabidi nitafute video nayosemea
 
Hivi hali kama hii iliwai kuwatokea? Siku ya kwanza naonana na huyu bidada mwenye umbo no.8, mwili ulisisimka sana.

Nilmpiga kama bao 3, nimelala naye mara kwa mara, cha ajabu sasa hivi nipo naye siku ya 4 kila siku nalala naye, cha ajabu sina hisia naye yaani nikipiga bao 1 nachukua zaidi ya dk.15, nikipiga la 2 sitamani kabisa.

Cha ajabi navutia hisia mdada mwingine, akishasema amechoka navutia hisia mtu mwingine ili nifike kileleni la sivyo sifiki.

Tatizo litakua nini?
Heri yako mkuu. Mimi leo usiku nimeshindwa kabisa hata goli moja licha ya kuvita hisia kwa wife lakini imegoma mazima. Aalipoondoka nyuma mlingoti huo!!
 
Heri yako mkuu. Mimi leo usiku nimeshindwa kabisa hata goli moja licha ya kuvita hisia kwa wife lakini imegoma mazima. Aalipoondoka nyuma mlingoti huo!!
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
nipo nae apa kama gunia vile
 
mods endeleeni kufta coment si ndo kazi yenu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom