Kumvutia hisia mwanamke mwingine

Kumvutia hisia mwanamke mwingine

Mleta uzi na Mnaochangia huu uzi asubuhi hii hakika maisha mshayapatia.
🚶Mkiongozwa na Kulwa.

😂😂😂😂 Tuko pamoja kati ya sisi wachache tuliobahatika kupatia maisha

Kumbuka na wewe umechangia
 
Uje unipe somo la hayo manjonjo manake sie wengine tunajua kuikatikia tu

Nahitaji sana sana sanaaaa ufafanuzi wa mguu begani 😂
Ya mguu begani ni tamuu balaa😋😋😋😎😎😎wozaaahh
 
Hivi hali kama hii iliwai kuwatokea? Siku ya kwanza naonana na huyu bidada mwenye umbo no.8, mwili ulisismka sana.

Nilmpga kama bao 3, nimelala naye mara kwa mara, cha ajabu sasa hivi nipo naye siku ya 4 kila siku nalala naye, cha ajabu sina hisia naye yaani nikipiga bao 1 nachukua zaidi ya dk.15, nikipiga la 2 sitamani kabisa.

Cha ajabi navutia hisia mdada mwingne, akishasema amechoka navutia hisia mtu mwingine ili nifike kileleni la sivyo sifiki.

Tatizo litakua nini?
Ni mihemko tu hakuna lolote
 
Hii kawaidaa mbonaaa...!! Kuvutia hisia kwingne muhimu huwezi mkula mtu mwaka mzimaa bila kukinaii... So cha muhimu utamu bado upo ni kuvutia hisia tuu
Sio kweli mwanamke wangu tuna miaka miwili na sijawahi kuvuta hisia kwingine ili nifike.
 
Hivi hali kama hii iliwai kuwatokea? Siku ya kwanza naonana na huyu bidada mwenye umbo no.8, mwili ulisismka sana.

Nilmpga kama bao 3, nimelala naye mara kwa mara, cha ajabu sasa hivi nipo naye siku ya 4 kila siku nalala naye, cha ajabu sina hisia naye yaani nikipiga bao 1 nachukua zaidi ya dk.15, nikipiga la 2 sitamani kabisa.

Cha ajabi navutia hisia mdada mwingne, akishasema amechoka navutia hisia mtu mwingine ili nifike kileleni la sivyo sifiki.

Tatizo litakua nini?
Tabu zote za nini hamia CHAPUTA
 
Sio kweli mwanamke wangu tuna miaka miwili na sijawahi kuvuta hisia kwingine ili nifike.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Itakuwa wew ndo huwa unataka mechi...!! Kuja wanawake wapo na genye mzee yani umekinai lakini wapiii...sasa hakuna namna
 
Hii kawaidaa mbonaaa...!! Kuvutia hisia kwingne muhimu huwezi mkula mtu mwaka mzimaa bila kukinaii... So cha muhimu utamu bado upo ni kuvutia hisia tuu
Mbinu za kibaharia😂😂😂
 
Hii kawaidaa mbonaaa...!! Kuvutia hisia kwingne muhimu huwezi mkula mtu mwaka mzimaa bila kukinaii... So cha muhimu utamu bado upo ni kuvutia hisia tuu
Nilimsikia yule tabibu wa miti shamba na dawa mbadala Mwaka akidai kwamba kwa mwanaume yoyote hata mwanamke awe mzuri kiasi ndani ya miezi mitatu tayari mwanaume amemkinai na kumuona wa kawaida tuu.
 
Nilimsikia yule tabibu wa miti shamba na dawa mbadala Mwaka akidai kwamba kwa mwanaume yoyote hata mwanamke awe mzuri kiasi ndani ya miezi mitatu tayari mwanaume amemkinai na kumuona wa kawaida tuu.
Kukinai lazimaa mzeee ndo maana unakuta pisi kali lakini jamaa anaizinguaa...
 
Uje unipe somo la hayo manjonjo manake sie wengine tunajua kuikatikia tu

Nahitaji sana sana sanaaaa ufafanuzi wa mguu begani [emoji23]

[emoji28][emoji28][emoji23][emoji28]fanya unitafte nikupe ufafanuzi aiseeee
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom