Kumvutia hisia mwanamke mwingine

Kumvutia hisia mwanamke mwingine

Jstar1

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2019
Posts
1,392
Reaction score
1,419
Hivi hali kama hii iliwai kuwatokea? Siku ya kwanza naonana na huyu bidada mwenye umbo no.8, mwili ulisisimka sana.

Nilmpiga kama bao 3, nimelala naye mara kwa mara, cha ajabu sasa hivi nipo naye siku ya 4 kila siku nalala naye, cha ajabu sina hisia naye yaani nikipiga bao 1 nachukua zaidi ya dk.15, nikipiga la 2 sitamani kabisa.

Cha ajabi navutia hisia mdada mwingine, akishasema amechoka navutia hisia mtu mwingine ili nifike kileleni la sivyo sifiki.

Tatizo litakua nini?
 
Hivi hali kama hii iliwai kuwatokea? Siku ya kwanza naonana na huyu bidada mwenye umbo no.8, mwili ulisismka sana.

Nilmpga kama bao 3, nimelala naye mara kwa mara, cha ajabu sasa hivi nipo naye siku ya 4 kila siku nalala naye, cha ajabu sina hisia naye yaani nikipiga bao 1 nachukua zaidi ya dk.15, nikipiga la 2 sitamani kabisa.

Cha ajabi navutia hisia mdada mwingne, akishasema amechoka navutia hisia mtu mwingine ili nifike kileleni la sivyo sifiki.

Tatizo litakua nini?
CHAPUTA
 
Itakuwa hana manjonjo basi..we uwashwe manjonjo matata kabisa mguu begani unafikiri stimu itakata!!!weweeeee hakuna kitu ka hiyo aise.atakuwa kapooza ndo mana
apo umepatia na kweli katulia aisee
 
Nilijua tu ...we upate mtu mara kafanya hivi mara kafanya vile mara Sijui kalia uongo na kweli,mara sijui kafanyaje huko..[emoji28][emoji28]weweeeee huwezi mvutia hisia mwanamke mwingine
yeye na shape lake kubwa, akiweka anatulia tu
 
Hivi hali kama hii iliwai kuwatokea? Siku ya kwanza naonana na huyu bidada mwenye umbo no.8, mwili ulisismka sana.

Nilmpga kama bao 3, nimelala naye mara kwa mara, cha ajabu sasa hivi nipo naye siku ya 4 kila siku nalala naye, cha ajabu sina hisia naye yaani nikipiga bao 1 nachukua zaidi ya dk.15, nikipiga la 2 sitamani kabisa.

Cha ajabi navutia hisia mdada mwingne, akishasema amechoka navutia hisia mtu mwingine ili nifike kileleni la sivyo sifiki.

Tatizo litakua nini?

Uko na tatizo wewe.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom