Kumtumia nauli mwanamke wa mtandaoni.

Kumtumia nauli mwanamke wa mtandaoni.

Hua nashangazwa sana na tabia ya wanaume wengi kuthubutu kutongoza wanawake mitandaoni kwa nia ya faragha hatimae wanaishia kuliwa tu pesa za nauli na makorokoro kibao bila hata kuwatia machoni. Aisee kwa mimi naona kumtumia PESA mwanamke wa mtandaoni ni sawa na kucheza BIKKO.
●Tutaendelea kupigwa pesa kipuuzi kwakushoboka kipuuzi na Profile picture..zisizo na reality
●hapa JF penyewe minjemba kibao imetapeliwa kwakushobokea DP za mamanzee..

Sent using Jamii Forums mobile app
akili finyu hao, akitaka mkatie ticket sio kumpa nauli, tena utablokiwa hapo hapo
 
Siku zote kuuzunguka mbuyu sio kazi..., tatizo lipo kwenye kuukumbatia.
 
Tushapigwa sana tu ila hatujacha so wote hawaji wengine waaminifu na wanajua kuheshimu mapatano
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom