lossoJR
JF-Expert Member
- Oct 11, 2012
- 2,711
- 2,387
Hua nashangazwa sana na tabia ya wanaume wengi kuthubutu kutongoza wanawake mitandaoni kwa nia ya faragha hatimae wanaishia kuliwa tu pesa za nauli na makorokoro kibao bila hata kuwatia machoni. Aisee kwa mimi naona kumtumia PESA mwanamke wa mtandaoni ni sawa na kucheza BIKKO.
●Tutaendelea kupigwa pesa kipuuzi kwakushoboka kipuuzi na Profile picture..zisizo na reality
●hapa JF penyewe minjemba kibao imetapeliwa kwakushobokea DP za mamanzee..
Sent using Jamii Forums mobile app
●Tutaendelea kupigwa pesa kipuuzi kwakushoboka kipuuzi na Profile picture..zisizo na reality
●hapa JF penyewe minjemba kibao imetapeliwa kwakushobokea DP za mamanzee..
Sent using Jamii Forums mobile app