halloperidon
JF-Expert Member
- Feb 16, 2015
- 2,101
- 5,267
Naona unatoa SIRI zako mkuu..kua ni mtongozaji wa BADOONadhani mleta uzi kasoma comment kwenye uzi wa Biashara za Badoo.. and then kaanzishia uzi comments
Waambie waelewe
ukitumiwa huwa unaenda?Sema una hela za mawazo, wenzako wanatumaga.
Nije nakujua, hela nakula nawala sikublock.ukitumiwa huwa unaenda?
Siri gani kuwepo mtandao wa Badoo? Mbona wabunge kibao tupo humo
Ehh we nawe..kuna raha ya kuita kipuli na si kukifuataKama huwezi kumtumia nauli kamfate huko aliko, au huna nauli ya kwenda?
Aah..sasa haya ndio tunayazungumza...kwani me nakuita nakujua...si ndio mwanzo wa kujuanaNije nakujua, hela nakula nawala sikublock.
😀 😀 😀hata tukiwasafiria kwa nauli zetu mnatuita Malaya....tufanyaje sasa?
Swala si nauli swala Vitamu utaishia kuviona kwenye picha na kulizwa umelizwa..au ndio ajali kwa kazihiyo nauli yenyewe iliokuuma hivyo ya wapi kigoma??? acha ubahili wewe tumia pesa ule vitam