Kumradhi wana JF | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumradhi wana JF

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by GAZETI, Mar 12, 2011.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,411
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Habari zenu wana JF, mimi ni mgeni humu ndani. Nasikitika niliingia bila kubisha hodi pengine kwa sababu ya Giza hivyo sikuweza kuuona mlango uliko, nikaamua kupitia dirishani kwa kuwa madirisha ya humu ni mapana sana. Naombeni mnisamehe kwani sasa ndo nimeuona mlango. Hakuna aliyekamilika isipokuwa ni MUNGU pekee. Nawashukuruni sana kwani licha ya kutambua kuwa nimepindukia halafu nikapitia dirishani bado mmenivumilia.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,039
    Likes Received: 3,797
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaah!! Mkuu Gazeti umenichekesha sana eti madirisha ni mapana sana ndio maana hukuona mlango.. By the way karibu sana!
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    karibu sana..Gazeti karibu tena
     
  4. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,638
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Don't care u'r welcom vp ulishapata chai?
     
  5. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Karibu saana, nakumbuka uliingia mzima-mzima na makeke.
    Karibu saana.
     
  6. M

    Malila JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,297
    Likes Received: 530
    Trophy Points: 280
    Ulivyoshusha nondo za nguvu kule ktk jukwaa la uchumi nikajua wewe mwenyeji,kumbe una kamba mguuni !!!!, lakini ujio wako unafaida sana.
    Karibu.
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Karibu sana nilisoma lile gazeti lako la jana.
     
  8. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    karibu sana tushakuzoea
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Karibu sana nilisoma lile gazeti lako la jana.
     
  10. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #10
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    MKUU,karibu,ila endelea kutambuwa kuwa jf ina watu wa kila aina,so usishangae ktk jambo lolote lile utakalo liona lipo kinyume na ulivyo tegemea,kwa mfano uchangiaji wa threads na hata jinsi vinjwa vya threads vinavyo kuwa tofauti na threads zenyewe,hehehehe basi ni raha sana

    KARIBU BANA
     
  11. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,411
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Nashukuru lakini sijapata.
     
  12. s

    shosti JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,957
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mlango gunia huna haja ya kubisha hodi:lol:
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #13
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Karibu sana mkubwa
     
  14. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,428
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Karibu sana!
    Najua una mengi utatufunulia...bila shaka una mengi.
    Gazeti la chama ama la sirikali?
     
  15. M

    Mary Chuwa Senior Member

    #15
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Karibu sana Gazeti,JF members wana mioyo ya kusamehe na kusahau usiwe na hofu
     
  16. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 501
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    jambo Gazeti, karibu sana,wala usihofu pole pole ndo mwendo,karibu sana ila zingatia kanuni.Madirisha nimapana kumbe umeona..........hha ha ha........
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 145
    asante mkuu kwa kukumbuka kwamba ulivyoduri ujio wa pili hukupiga hodi
     
  18. One and Only

    One and Only Senior Member

    #18
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Karibu, siku nyingine dirishani utaumia shauri yako
     
  19. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,485
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    Karibu!
     
Loading...