Kumpa mwanamke hela ni kumhonga au ni mapenzi tu?

Kumpa mwanamke hela ni kumhonga au ni mapenzi tu?

ni mapenzi tuu...
Nawapenda kweli wanaume watoaji...Nitamchum hadi achanganyikiwe...Hata kumvisha viatu ntamvisha

Shabbash...!! Bibie umenikosha wewe, ni hivyo tu basi yani. But I appreciate you........
 
Huwa nashindwa kuelewa mwanaume akimpa pesa mpenzi wake baadhi ya watu husema kamuhonga tu au inawezekana kuna kiasi fulani cha pesa ukimpa mwanamke inahesabika umempa kwa mapenzi yako tu na labda ikivuka kiasi fulani basi hapo itahesabika umemuhonga?

Nielewesheni wadau


Sio kumhonga, bali ni kusaidiana.....!! Tazama, tafakari na fanya uamuzi utagundua kuwa kumpa mpenzi wako fedha ni hali ya kusaidiana...unless....unatoa fedha kama kichocheo cha yeye (dada) akupe penzi lake.

Mindset should get change.
 
Back
Top Bottom