Kumpa mwanamke hela ni kumhonga au ni mapenzi tu?

Kumpa mwanamke hela ni kumhonga au ni mapenzi tu?

inategemea na dhamira ya anaetoa hela. Wengne wanatoa kwa ajili ya kuhonga na wengne kwa ajili mapenzi
 
Ukiwa na roho za kimaskin maskin ndo unawaza unachunwa kumbe wala mtu kataka tu msaada
 
inategemea na dhamira ya anaetoa hela. Wengne wanatoa kwa ajili ya kuhonga na wengne kwa ajili mapenzi

Hata kwa yule anaepewa hizo ela anaweza kujenga dhamira tofaut kichwan mwake mwingine atahis kapewa kimapenz tu na mwngne atahis kahongwa tu au sio mkuu..
 
Ahah na wewe siku moja unipokee kazi ya kubeba zege na kuchoma mkaa na tukifika kitandan natulia tu we ndio ushugulike mwanzo mwisho

kwani hatubebi zege , hatuchomi mkaa tena tunafanya kuliko ninyi wakati mwingine tunamimba tunafanya kazi ngumu kwa kushindwa kuwa responsible..na tunawapandia juu nyie mmelala chini tunawafanya matusi .... wewe ujafanyiwa hivi na kujidai n style .. mpaka mmenogewa mnaanza kupandiwa na wanaume wenzenu
 
kwani hatubebi zege , hatuchomi mkaa tena tunafanya kuliko ninyi wakati mwingine tunamimba tunafanya kazi ngumu kwa kushindwa kuwa responsible..na tunawapandia juu nyie mmelala chini tunawafanya matusi .... wewe ujafanyiwa hivi na kujidai n style .. mpaka mmenogewa mnaanza kupandiwa na wanaume wenzenu

Sema hawabebi zege sio hatubebi zege we hilo zege umewahi hata kulibeba? Usiongelee nafs za watu then kuhusu kupandiwa hiyo ni hulka ya mtu sio wote...
 
Huwa nashindwa kuelewa mwanaume akimpa pesa mpenzi wake baadhi ya watu husema kamuhonga tu au inawezekana kuna kiasi fulani cha pesa ukimpa mwanamke inahesabika umempa kwa mapenz yako tu na labda ikivuka kias fulan basi hapo itahesabika umemuhonga?...nieleweshen wadau

Tegemea upinzani mkubwa kutoka kwa wadada hasa wale wapenda ofa
 
Na ninaemmaanisha ni mpenz wako wanaume wengine huwa wanahis wanachunwa wakiombwa hela

Ndio maana nikasema inategemea na kiwango atakachoombwa mwanaume hawez akaombwa buku afu akadhan anachunwa
 
Sema hawabebi zege sio hatubebi zege we hilo zege umewahi hata kulibeba? Usiongelee nafs za watu then kuhusu kupandiwa hiyo ni hulka ya mtu sio wote...

We umepandiwa mara nyingi tu tena hata leo unaenda pandiwa....nibeba zege mkuu tena sana
 
Back
Top Bottom