Kumpa mwanamke hela ni kumhonga au ni mapenzi tu?

Kumpa mwanamke hela ni kumhonga au ni mapenzi tu?

PlayBoyMwema

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2014
Posts
1,716
Reaction score
1,842
Huwa nashindwa kuelewa mwanaume akimpa pesa mpenzi wake baadhi ya watu husema kamuhonga tu au inawezekana kuna kiasi fulani cha pesa ukimpa mwanamke inahesabika umempa kwa mapenzi yako tu na labda ikivuka kiasi fulani basi hapo itahesabika umemuhonga?

Nielewesheni wadau
 
kumpa kiasi chochote kile ni kuhonga maana kila mmoja anapaswa kufanya kazi na kujitegemea. labda kama mtakuwa na tabia ya kupeana pesa kwamba wewe una mpa na yeye anakupa hapo ndo sio kuhonga.
 
Hahahahahahaha umesemaje vile?
kumpa kiasi chochote kile ni kuhonga maana kila mmoja anapaswa kufanya kazi na kujitegemea. labda kama mtakuwa na tabia ya kupeana pesa kwamba wewe una mpa na yeye anakupa hapo ndo sio kuhonga.
 
kumpa pesa mtu yoyote sio kuhonga mkuu

labda kama wewe mtoaji umempa gal ukita na yeye akupe mambo fulani
 
kumpa kiasi chochote kile ni kuhonga maana kila mmoja anapaswa kufanya kazi na kujitegemea. labda kama mtakuwa na tabia ya kupeana pesa kwamba wewe una mpa na yeye anakupa hapo ndo sio kuhonga.
REJEA HUKUMU YA MUNGU WAKATI ADAM NA EVE WALIPOJINAFASI TUNDA LA MTI WA KATI! Ndo utajua ni wajibu wa nani kufanya kazi, wa nani kuzaa kwa uchungu!
 
Umasiki na Uchoyo ndo vinaisumbua hii mada! Kuna watu sio WACHOYOkama hela anayo anaitumia kuwafurahisha marafiki zake! Uwe demu wake usiwe demu wake hela yake unaila kama kawaida! WANAITA TREATING wenyewe! Mda mwingine unakuta mwanaume akiona mwanaume mwenziea ana hadhirika anamsaidia tu kibingwa! Out anaambiwa aje na demu wake, bills zote zinakuwa covered na wenzie kiutu uzima! Au kama hela anayo hata akiwakuta watu bar hawajui mkaongea arsenal hivi, man you hivi, mnaunganisha meza na kama mko na wanaume anazungusha, na wanaume mliokuja nao wanazungusha mpaka mnanawa! Akikuta wanawake tupu anawafanyia toa chupa weka chupa mpaka mnaomba poooh! Mtatafuna mbuzi mpaka mnasukumizia na funda la bia, Wala hawatongozi! Akichoka anaaga huyo! Hawa ndo watu wa MAANA! Hata mwanaume mwenzie akila hela yake haoni hasara! Kwake hasara roho tu, pesa karatasi!

Ila kuna wanaume WACHOYO hatariiii! Tena ukimlegezea atakupiga FREE P na kukukopa juu! Hawa unakuta hata wanaume wenzie wanamkimbia kwenye kutoka! Wanamjua MCHUNGU! We mtu hawezi kumpa mwanamke anaemkojolea hela ndo atanunulia washkaji bia asio wajua? Thubutuuuuu! HAWA WA KUKAA NAO MBALI KABISAA WANATHAMINI VIJICHENCHI KULIKO UTU!
 
ni mapenzi tuu...
Nawapenda kweli wanaume watoaji...Nitamchum hadi achanganyikiwe...Hata kumvisha viatu ntamvisha


Huwa nashindwa kuelewa mwanaume akimpa pesa mpenzi wake baadhi ya watu husema kamuhonga tu au inawezekana kuna kiasi fulani cha pesa ukimpa mwanamke inahesabika umempa kwa mapenz yako tu na labda ikivuka kias fulan basi hapo itahesabika umemuhonga?...nieleweshen wadau
 
Hii dhana ya kuhonga imeletwa na washamba name wabahili wanaopenda mapenz ya bure......
kumpa hela mpenzi wako ni mapenzi tu ......
 
kumpa kiasi chochote kile ni kuhonga maana kila mmoja anapaswa kufanya kazi na kujitegemea. labda kama mtakuwa na tabia ya kupeana pesa kwamba wewe una mpa na yeye anakupa hapo ndo sio kuhonga.

Sasa kama ana matatizo madogo madogo harushusiw kukuomba pesa?
 
Ww lara1 ni kiboko nimecheka kweli eti ashindwe kumpa hela mwanamke anaemkojolea awape washkaji!!!kha wanaume wabahili wanabore
 
kumpa pesa mtu yoyote sio kuhonga mkuu

labda kama wewe mtoaji umempa gal ukita na yeye akupe mambo fulani

Kwa hiyo kuhonga ni vitu kama magar nyumba na wala sio pesa au unamaanishaje?
 
Umasiki na Uchoyo ndo vinaisumbua hii mada! Kuna watu sio WACHOYOkama hela anayo anaitumia kuwafurahisha marafiki zake! Uwe demu wake usiwe demu wake hela yake unaila kama kawaida! WANAITA TREATING wenyewe! Mda mwingine unakuta mwanaume akiona mwanaume mwenziea ana hadhirika anamsaidia tu kibingwa! Out anaambiwa aje na demu wake, bills zote zinakuwa covered na wenzie kiutu uzima! Au kama hela anayo hata akiwakuta watu bar hawajui mkaongea arsenal hivi, man you hivi, mnaunganisha meza na kama mko na wanaume anazungusha, na wanaume mliokuja nao wanazungusha mpaka mnanawa! Akikuta wanawake tupu anawafanyia toa chupa weka chupa mpaka mnaomba poooh! Mtatafuna mbuzi mpaka mnasukumizia na funda la bia, Wala hawatongozi! Akichoka anaaga huyo! Hawa ndo watu wa MAANA! Hata mwanaume mwenzie akila hela yake haoni hasara! Kwake hasara roho tu, pesa karatasi!

Ila kuna wanaume WACHOYO hatariiii! Tena ukimlegezea atakupiga FREE P na kukukopa juu! Hawa unakuta hata wanaume wenzie wanamkimbia kwenye kutoka! Wanamjua MCHUNGU! We mtu hawezi kumpa mwanamke anaemkojolea hela ndo atanunulia washkaji bia asio wajua? Thubutuuuuu! HAWA WA KUKAA NAO MBALI KABISAA WANATHAMINI VIJICHENCHI KULIKO UTU!

Dah umejibu kwa hisia kali sana..why?
 
ni mapenzi tuu...
Nawapenda kweli wanaume watoaji...Nitamchum hadi achanganyikiwe...Hata kumvisha viatu ntamvisha

Kwa mantiki hiyo kwako wewe pochi mbele afu mambo mengine badae au sio
 
Back
Top Bottom