Kumkumbatia Mwanamke aliyeko Eda imekaaje hii Masheikh!?

Kumkumbatia Mwanamke aliyeko Eda imekaaje hii Masheikh!?

Mtanke

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2011
Posts
820
Reaction score
2,097
Bila shaka Eda na Udhu vinaenda sambamba! Mimi sio muislam niko tayari kuelimishwa.

Je mwanamke aliyeko Eda kukumbatiwa na mwanaume inaswihi!?
 
Wazee wa Fursa,
Mwamba akitokea chumbani mwa Bi mkubwa wako na taulo huyo ni babaako, tulia kuwa na adabu
 
Bila shaka Eda na Udhu vinaenda sambamba! Mimi sio muislam niko tayari kuelimishwa.

Je mwanamke aliyeko Eda kukumbatiwa na mwanaume inaswihi!?
Kiislam ametenda kosa kubwa, amevunja Dheria ya uislam, ila Katika fiqh, hakuna namna ya kulielezea kosa hilo, kama yavyoweza kuelezeka makosa kama faradhi, maktuhi, talaka ya Bid'ah, na mengineo.
Ila atatakiwa afanye Istighfar na Tauba
 
Kiislam ametenda kosa kubwa, amevunja Dheria ya uislam, ila Katika fiqh, hakuna namna ya kulielezea kosa hilo, kama yavyoweza kuelezeka makosa kama faradhi, maktuhi, talaka ya Bid'ah, na mengineo.
Ila atatakiwa afanye Istighfar na Tauba
Kwani watu walifikiri ni muislamu safi yule? Unaua watu elfu kumi unajiita muislamu safi? Kumanyoko. Kwahio hio kukumbatiwa itakua kawaida sana
 
Kiislam ametenda kosa kubwa, amevunja Dheria ya uislam, ila Katika fiqh, hakuna namna ya kulielezea kosa hilo, kama yavyoweza kuelezeka makosa kama faradhi, maktuhi, talaka ya Bid'ah, na mengineo.
Ila atatakiwa afanye Istighfar na Tauba
Kwani watu walifikiri ni muislamu safi yule? Unaua watu elfu kumi unajiita muislamu safi? Kumanyoko. Kwahio hio kukumbatiwa itakua kawaida sana
 
Masheikh wa Bakwata watakuambia inaruhusiwa kutokana na cheo cha mtu, na siyo matakwa ya dini.
 
Mwanamke yoyote wa kiislamu hata asipokua Eda hairuhusiwi kukumbatiwa au kugusana na mtu yoyote ambaye anaweza kumuoa. Watu ambao hawawezi kumuoa ni

-Watoto wake
-wakwe zake
-kaka zake
N.k

Surat Anisai aya ya 23 mwenyeziMungu anasema
Mmeharamishiwa (kuwaoa) mama zenu, na binti zenu, na dada zenu, na shangazi zenu, na mama zenu wakubwa au wadogo (mashangazi wa upande wa mama), na binti wa ndugu wa kiume (wapwa), na binti wa ndugu wa kike (wapwa), na mama zenu waliokunyonyesheni, na dada zenu wa kunyonya, na mama wa wake zenu, na watoto wenu wa kambo walio katika ulinzi wenu waliozaliwa na wake zenu mliowaingilia—lakini ikiwa hamjawaingilia basi hakuna dhambi kwenu (kuwaoa watoto wao)—na wake wa wanenu waliotoka katika migongo yenu, na kuwaunganisha dada wawili (kuwaoa kwa pamoja), creates kile kilichokwisha pita. Hakika Mwenyezi Mungu ni Mwenye kusamehe, Mwenye kurehemu."
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom