Kumekuchaaa, watacheza, boss kakimbilia USA, apewa onyo!

Kumekuchaaa, watacheza, boss kakimbilia USA, apewa onyo!

pamba boy

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Posts
252
Reaction score
392
Mbwembwe zoote, ujuaji woote, majigambo yoote, hatimae sarakasi zoote za "HATUCHEZI NG'OO" kifo Cha mende.
Wenye akili walisema,huko ni kujifaragua tu kisa unajiona mkubwa kumbe watoto Wana kuzidi akili!

Yanga wamekubali kupeleka na kuingiza timu uwanjani huku wakifanya maandalizi ya mechi nje ya uwanja Kwa ustadi mkubwa na Kwa kushirikisha watu wazito wa serikali! Hofu yao ni kukwepa aibu,migogoro na kupoteza ubingwa!

Miongoni mwa sharti walilolitoa Kwa wenye mamlaka ni simba isiende kufanya mazoezi siku Moja kabla ya mechi!

KARIBUNI KWA MKAPA HATOKI MTU
 
Mbwembwe zoote,ujuaji woote,majigambo yoote,hatimae sarakasi zoote za "HATUCHEZI NG'OO"kifo Cha mende.
Wenye akili walisema,huko ni kujifaragua tu kisa unajiona mkubwa kumbe watoto Wana kuzidi akili!
Yanga wamekubali kupeleka na kuingiza timu uwanjani huku wakifanya maandalizi ya mechi nje ya uwanja Kwa ustadi mkubwa na Kwa kushirikisha watu wazito wa serikali! Hofu yao ni kukwepa aibu,migogoro na kupoteza ubingwa!
Miongoni mwa sharti walilolitoa Kwa wenye mamlaka ni simba isiende kufanya mazoezi siku Moja kabla ya mechi!
KARIBUNI KWA MKAPA HATOKI MTU
Mbwembwe zoote,ujuaji woote,majigambo yoote,hatimae sarakasi zoote za "HATUCHEZI NG'OO"kifo Cha mende.
 
Yanga ni demu alieingia gheto sitaki sitaki nyingi ila ukimpapasa anakubali, kashapapaswa kakubali anasubiri kushonwa na wahuni
 
NO REFORMS NO ELECTION
20250608_081654.png
 
Mbwembwe zoote, ujuaji woote, majigambo yoote, hatimae sarakasi zoote za "HATUCHEZI NG'OO" kifo Cha mende.
Wenye akili walisema,huko ni kujifaragua tu kisa unajiona mkubwa kumbe watoto Wana kuzidi akili!

Yanga wamekubali kupeleka na kuingiza timu uwanjani huku wakifanya maandalizi ya mechi nje ya uwanja Kwa ustadi mkubwa na Kwa kushirikisha watu wazito wa serikali! Hofu yao ni kukwepa aibu,migogoro na kupoteza ubingwa!

Miongoni mwa sharti walilolitoa Kwa wenye mamlaka ni simba isiende kufanya mazoezi siku Moja kabla ya mechi!

KARIBUNI KWA MKAPA HATOKI MTU
Kwa hiyo boss kwenda USA ni kosa linalostahili onyo?

"Yanga wamekubali kupeleka na kuingiza timu." Inamaana kuna makubalino otherwise Vyombo husika vinatakiwa kukaa kimya na kusubiri kuchukua hatua endapo Yanga haitapeleka timu. Kwa nini wawaite wakati kanuni ziko? Piga kimya tekeleza kanuni kwa waliozivunja
 
Mbwembwe zoote, ujuaji woote, majigambo yoote, hatimae sarakasi zoote za "HATUCHEZI NG'OO" kifo Cha mende.
Wenye akili walisema,huko ni kujifaragua tu kisa unajiona mkubwa kumbe watoto Wana kuzidi akili!

Yanga wamekubali kupeleka na kuingiza timu uwanjani huku wakifanya maandalizi ya mechi nje ya uwanja Kwa ustadi mkubwa na Kwa kushirikisha watu wazito wa serikali! Hofu yao ni kukwepa aibu,migogoro na kupoteza ubingwa!

Miongoni mwa sharti walilolitoa Kwa wenye mamlaka ni simba isiende kufanya mazoezi siku Moja kabla ya mechi!

KARIBUNI KWA MKAPA HATOKI MTU
We ni pumba boy. Thread zako zote ni pumba tu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom