Kumekucha: UVCCM-Mara yataka serikali isiilipe Dowans

Kumekucha: UVCCM-Mara yataka serikali isiilipe Dowans

Mtanzania mwenye akili nzuri awe mwanachama wa CCM, CHADEMA, CUF, TLP, NCCR etc hawezi kukubaliana mpango wa watu wachache wa kulipa dowans.
Wanaotetea malipo kwa dowans ni wenye dowans wenyewe, mawakala wa mafisadi waliopo nje na serikali, na mwisho kabisa wananchi wasio na akili ya kujua jema na baya.
Kwa hili nawapongeza UVCCM mara kwa kuacha unafiki unaowafanya wanaCCM wengi wakumbatie ufisadi.
Hii iwe chachu kwa wanaCCM kuanza kurudisha chama kilichoporwa na mafisadi kwa wenyewe ambao ni wakulima na wafanyakazi!
 
Uvccm mara meonesha mfano wa kuchukua maamuz magumu,yaan kusimamia ukwel bila kujal msimamo wa serikal inayoongozwa na chama chenu.tena nasema mefanya maamuz mazito yanayohtaj pongez manake kila mkoa una UVCCM lakn wote wako kimya.meonesha njia.
 
Cc tunaowajua wana Mara ni kwamba kule hakujawahi kuwa na wana ccm Ila kuna wapenda nchi ndio maana hata Nyerere angekuwa mzima Leo naamini angekuwa cdm! Hongera uvcdm Mara
 
Baraza Kuu la Umoja wa Vijana wa CCM (UVCCM) Mkoani Mara umetaka serikali kutamka kwamba Dowans ni kampuni hewa na kwamba isilipwe hela yoyote. Uamuzi huo umefikiwa baada ya mkutano wa baraza hilo chini ya Mwenyekiti wake Marwa Mathayo.


Source: ITV "Hapa na Pale" news programme saa 12 jioni hii.

My Take:

Inavyoonekana RA hajawawahi vijana hawa, wamemshtukizia tu. Lakini hata hivyo hiyo ni changamoto kubwa kwa UVCCM hapa nchini.

RA Atawatuliza leo leo kwa kumtumia NYOKA WAKE BENO MALISA,tegemea tamko la tofauti kabla wiki haijaisha
 
Baraza Kuu la Umoja wa Vijana wa CCM (UVCCM) Mkoani Mara umetaka serikali kutamka kwamba Dowans ni kampuni hewa na kwamba isilipwe hela yoyote. Uamuzi huo umefikiwa baada ya mkutano wa baraza hilo chini ya Mwenyekiti wake Marwa Mathayo.


Source: ITV "Hapa na Pale" news programme saa 12 jioni hii.

My Take:

Inavyoonekana RA hajawawahi vijana hawa, wamemshtukizia tu. Lakini hata hivyo hiyo ni changamoto kubwa kwa UVCCM hapa nchini.

bravo !!!!
sasa tumsubiri mropokaji makamba
 
Uvccm mara meonesha mfano wa kuchukua maamuz magumu,yaan kusimamia ukwel bila kujal msimamo wa serikal inayoongozwa na chama chenu.tena nasema mefanya maamuz mazito yanayohtaj pongez manake kila mkoa una UVCCM lakn wote wako kimya.meonesha njia.
 
Mungu mkubwa,Ccm kwa CCM ngoma inogile,Baba ameiba,fisadi then watoto wanasimamia ukweli kwamba baba ni mwizi.Thats good
 
Huko ndiko walipoandamana wan CDM kupinga mauaji ya Arusha! Hawa murya wanatumia bongo kufanya maamuzi yao, ni haki kwnz uropokaji baadaye, haijalishi tumbo linaneemeka au la! Wao wanajali haki kwanza mura! Blue kwao blue, siyo porojo. Wakilazimishwa blue kuitwa kijani, watahama wote na wake zao kwenda CDM
 
taarifa ya habri ya saa mbili umoja wa vijana ccm mara imewataka ccm na serikali kuwataja wamiliki wa dowans na hiyo imetokana na muwakilishi wa ccm kwenye kongamano la kuitaka katiba mpya pale chuo kikuu kukosekana wakisingizia ana kazi ndiyo maana ameshindwa kufika wameona chama kinateketea na tunataka mkoa mwingine utoe tamko
 
Niwewaona ITV Habari ya saa 2, wameongea kwa uchungu nadhani wanamaanisha na sidhani kama wanaweza kukanusha, wengine waige.
 
Katika hali isiyotarajiwa, UV-CCM Mkoani Mara, wamesema, DOWANS ni kampuni feki/hewa... hawastahili kulipwa. Wakiongea kwa hisia kali, vijana wa CCM wamesema, hawataki kuja kulaumiwa kuwa CCM ilifia mikoni mwao kwa kukubali mambo kama haya... Hatuwezi kukubali......

Source: ITV saa 2 usiku.....Fuatilia marudio
 
Subirini wachimbwe biti kidogo tu watarudi kesho au keshokutwa kudai ni maoni yao binafsi
 
Good arguement, reality of the truth ahead. Paid dowans you face the consequences later
 
HAKIKA NI MPAKA KIELEWEKE KWANI WENYEWE WAMESHASTUKA WANAUZWA KENYE GUNIA
MOTO NI ULE ULE NA WEMBE NI ULE ULE WA KUWAMALIZA,HAKIKA WATU WAMEFUNGUKA AKILI,HAKUNA CHA MDOGO WALA MKUBWA WOTE TUNATAKA HAKI.
SERIKALI WANGEJUA KITU KINACHOENDELEA KWA WANANCHI,WANGEANZA WAO MAANDAMANO YA KUWAPINGA WANANCHI,ILA WAMESHACHELEWA.
PEOPLESSSSSSSSSSSSSSSSS POWEEEEEEEEEEEEEEEEEEE:frusty:RRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRR:frusty:
 
Vijana wa chama cha Chaka-Chua-Matokeo a.k.a SISIM(CCM) huko Mara ambao ni die-hards(wahafidhina) wameona alama za nyakati na kufahamu kuwa sera mbovumbovu za CCM zitasababisha vijana waliopo UVCCM kuhamia CHADEMA.

Hivyo hii ni dalili tosha ya kuwa vijana wa UVCCM kujaribu kukinusuru chama chao CCM kwa kutoa msimamo kupinga madudu ya DOWANS n.k na itakuwa kazi ngumu sana wazee wa CCM kukabiliana na dhoruba hii ya mpasuko wa kisiasa ndani ya CCM.

Verdict:
UVCCM Musoma mmechelewa, kama mnataka kuinusuru nchi yetu Tanzania toka makucha ya mafisadi ni wakati wa kuhamia CHADEMA.
 
Hii inafurahisha sana, inaonekana ukweli unawauma sana, hamu ya kupambana wanayo,mmmmmmmm; mbavu wamebanwa na mafisadi!!! Lakini tunawapongeza sana kwa ujasiri wao. Join the boat pls.
 
Nionavyo pongezi wapewe dawa yetu Esther Bulya kwa mchango wa kuwahamasiha vijana kuweka masilahi ya taifa mbele na kukemea maovu kwenye jamii ambayo JK ameamua kuwa ni kichocheo chake..........................................
 
Back
Top Bottom