Kumekucha: UVCCM-Mara yataka serikali isiilipe Dowans

Kumekucha: UVCCM-Mara yataka serikali isiilipe Dowans

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Posts
5,404
Reaction score
242
Baraza Kuu la Umoja wa Vijana wa CCM (UVCCM) Mkoani Mara umetaka serikali kutamka kwamba Dowans ni kampuni hewa na kwamba isilipwe hela yoyote. Uamuzi huo umefikiwa baada ya mkutano wa baraza hilo chini ya Mwenyekiti wake Marwa Mathayo.


Source: ITV "Hapa na Pale" news programme saa 12 jioni hii.

My Take:

Inavyoonekana RA hajawawahi vijana hawa, wamemshtukizia tu. Lakini hata hivyo hiyo ni changamoto kubwa kwa UVCCM hapa nchini.
 
Bora wameonyesha njia.....ningefurahi makao makuu wangeunga mkono hoja!!!:amen:
 
Bora wameonyesha njia.....ningefurahi makao makuu wangeunga mkono hoja!!!:amen:

Nasubiri kwa hamu kusikia kauli ya UVCCM-Taifa. Ipinge malipo? Labda over Riz-One's dead body.
 
Baraza Kuu la Umoja wa Vijana wa CCM (UVCCM) Mkoani Mara umetaka serikali kutamka kwamba Dowans ni kampuni hewa na kwamba isilipwe hela yoyote. Uamuzi huo umefikiwa baada ya mkutano wa baraza hilo chini ya Mwenyekiti wake Marwa Mathayo.


Source: ITV "Hapa na Pale" news programme saa 12 jioni hii.

My Take:

Inavyoonekana RA hajawawahi vijana hawa, wamemshtukizia tu. Lakini hata hivyo hiyo ni changamoto kubwa kwa UVCCM hapa nchini.

Inavyoonekana hawa vijana wanataka kunyang'anywa kadi zao maana wanakosa nidhamu kwa CC ya sisim ambayo tayari vinara wake wako tayari kulipa maana malipo yamekaa vizuri kisheria (i.e. pamoja na kwamba kampuni ni ya kitapeli lakini kupitia hukumu ya ICC malipo yana baraka zote za kisheria)
 
Bora wameonyesha njia.....ningefurahi makao makuu wangeunga mkono hoja!!!:amen:
hao vijana wamepotoka tu, hawajui kama sisiem ina wenyewe na wenyewe ndiyo hao wanaotetea malipo yafanyike haraka, mbele ya Makamba hao lazima walimwe karipio
 
Teh teh teh,mpasuko! mpasuko! UVCCM-Sitta vs UVCCM-RA
 
Baraza Kuu la Umoja wa Vijana wa CCM (UVCCM) Mkoani Mara umetaka serikali kutamka kwamba Dowans ni kampuni hewa na kwamba isilipwe hela yoyote. Uamuzi huo umefikiwa baada ya mkutano wa baraza hilo chini ya Mwenyekiti wake Marwa Mathayo.


Source: ITV "Hapa na Pale" news programme saa 12 jioni hii.

My Take:

Inavyoonekana RA hajawawahi vijana hawa, wamemshtukizia tu. Lakini hata hivyo hiyo ni changamoto kubwa kwa UVCCM hapa nchini.

Ni mawazo yao binafsi na si msimamo wa chama!
 
Inapendeza kuona kua wameanza kutambua kua wakubwa zao wanafanya madudu!!!!!!!!!!!!!
 
ni kakundi kadogo mno na nadhani hakana influence ya kuwazuia vinara wa ufisadi.
 
Nina wasi wasi kama watasema vyombo vya habari vimetu-quote vibaya watuombe msamaha, ngoja tusubiri tuone.
 
Baraza Kuu la Umoja wa Vijana wa CCM (UVCCM) Mkoani Mara umetaka serikali kutamka kwamba Dowans ni kampuni hewa na kwamba isilipwe hela yoyote. Uamuzi huo umefikiwa baada ya mkutano wa baraza hilo chini ya Mwenyekiti wake Marwa Mathayo.


Source: ITV "Hapa na Pale" news programme saa 12 jioni hii.

My Take:

Inavyoonekana RA hajawawahi vijana hawa, wamemshtukizia tu. Lakini hata hivyo hiyo ni changamoto kubwa kwa UVCCM hapa nchini.

Sory kuuliza si ujinga unaposema RA unakuwa unaamanisha Rostam Aziz huyu ambaye anategemewa kupokea pesa za DOWANS na ni mtu mwenye mchango mkubwa wa maamuzi anayofanya ndugu Jakaya Kikwete?
 
Inapendeza kuona kua wameanza kutambua kua wakubwa zao wanafanya madudu!!!!!!!!!!!!!
Ngoja wacheze na wakurya hawa jamaa hawajali cha cc wala nini watahamia upinzani wote wala hawana chakupoteza. Hawa hufaata haki tu hawajui kuumauma maneno. Huu ni mwiba makli kwa ccm hawatalala hapa. Haya ndiyo yanayotakiwa yatokee. Hivi sahani ya udongo wa kichina ikianguka sakafuni pwaaaa unaweza kuiungaunga upate kitu kizima tena? Ccm ni kama sahaani la undongo limechezewa sakafuni na watatoyo wameliangusha chini pwaaa sasa ni vipande vipande tu. Mkwere atweza kuokoteza na kuungaunga tena iwesahani yakupakulia mgeni chakula? Hatakama likirudishiwarudishiwa bado litakuwa bakula kulia mbwa tu! Hilo ndo ccm tam ala mbovu!
 
Wanastahili pongezi kwa uthubutu kuliko ilivyo sasa ambapo UVCCM ni 'Ndiyo Mzee tu'....Tatizo tusije tukasikia siku chache tu baadaye limejitokeza kundi jingine ndani ya UVCCM Mara kukanusha kauli za wenzao...
 
Baraza Kuu la Umoja wa Vijana wa CCM (UVCCM) Mkoani Mara umetaka serikali kutamka kwamba Dowans ni kampuni hewa na kwamba isilipwe hela yoyote. Uamuzi huo umefikiwa baada ya mkutano wa baraza hilo chini ya Mwenyekiti wake Marwa Mathayo.


Source: ITV "Hapa na Pale" news programme saa 12 jioni hii.

My Take:

Inavyoonekana RA hajawawahi vijana hawa, wamemshtukizia tu. Lakini hata hivyo hiyo ni changamoto kubwa kwa UVCCM hapa nchini.


Jamani hawa watoto wanamtunishia msuli baba.....Kwanza wangejua baba sasa hivi kadata maana kila kona wanapinga mambo yake wangemuunga mkono baba yao.

Jamani nini kimewapata hawa watoto wa baba....au ndo tuseme wengine wameshindwa kwenda shule baba analewa sana pesa zao za ada...

Au ndo tuseme wamekosa hela za sikukuu kwa kisingizio cha baba hana hela na leo wanamuona anaponda maraha na washkaji zake kwenye vijiwe vya matanuzi...??

Au ndo wao na mama yao waliumwa baba akashindwa kuwaopeleka hospital kwa kisingizio hakuna hela ila wakitoka wanamuona anatanua na vimwana kwenye klabu kabambe??

Mwe, hongereni na nyie kwa kumuona baba yenu anavyotafuna hadi vya watoto na kutuacha makalio nje kwa kupigia ulabu na matanauzi fedha zetu za matumizi
 
Ngoja wacheze na wakurya hawa jamaa hawajali cha cc wala nini watahamia upinzani wote wala hawana chakupoteza. Hawa hufaata haki tu hawajui kuumauma maneno. Huu ni mwiba makli kwa ccm hawatalala hapa. Haya ndiyo yanayotakiwa yatokee. Hivi sahani ya udongo wa kichina ikianguka sakafuni pwaaaa unaweza kuiungaunga upate kitu kizima tena? Ccm ni kama sahaani la undongo limechezewa sakafuni na watatoyo wameliangusha chini pwaaa sasa ni vipande vipande tu. Mkwere atweza kuokoteza na kuungaunga tena iwesahani yakupakulia mgeni chakula? Hatakama likirudishiwarudishiwa bado litakuwa bakula kulia mbwa tu! Hilo ndo ccm tam ala mbovu!

Nimeipenda hiyo! Yaani nchi nzima tungekuwa kama Wakurya haki ya nani nchi hii ingeshika adabu pumbavu zao!! Ngoja apatikane tu wa kusema UVCCM waitwe kwenye kamati, wote wanatimkia upinzani!! Kwanza hata hawalipwi chochote pesa zote za UVCCM zinaliwa na akina R1. Sijui na mwenyekiti wao ni Mkurya au Mjita? Ila kama atakuwa Mjita basi tena!!!!! Hiyo habari ataikana mara tu atakapopigiwa simu
 
Back
Top Bottom