Kumekucha Arumeru | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumekucha Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Dume la Mende, Feb 3, 2012.

  1. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wakuu nipo hapa Arusha siku ya 4 sasa na nimetembelea sehemu kadha wa kadha. Hakika CCM wako vizuri sana kwani baada ya Bw. Mwigulu kupita huku, vijana wamerhamasika kupita kiasi na wengi wamerudisha kadi zao za CDM. Pita maeneno ya Kikatiti, maji ya chai,Usa, Leganga, Kilala, King'ori, Ngarenanyuki,, kwa Pole, Maroroni,Ngurdoto kote hukpo wimbo ni CCM tu. Si dalili nzuri kwa upinzani hasa kuelekea uchaguzi mdogo
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Uongo ni sawa na Uchangudoa
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hebu rudia niskie
     
  4. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kidume chama cha matumbuzi
     
  5. e

    enos Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 31, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaahahahahahahaha mi nafurahia hii post. mtoa taarifa anatoa white mbaya
     
  6. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,882
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kama Mwigulu ameanza kupita pita huko, chunga sana mke wako maana jamaa ni hatari sana huyo. Wewe endelea kumfagilia tu utalia kilio cha kada wa Igunga.
     
  7. Y

    Yetuwote Senior Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe ni dume la mende! Pole sana.
     
  8. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,902
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Yetu macho!! Hata arobaini hazijafika tayari mshaanza kivumbi.
     
  9. fikrapevu sungura

    fikrapevu sungura Senior Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    So kupita huyo Mwigulu ndo vijana wahamie ccm kwani ana sera gani za maana?
     
  10. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    kwa akili ya haraka haraka najua mtoa mada hujaoa maana bado hujapevuka vizuri...so kwa ushauri wangu hembu mchunguze demu wako jana alikua wapi? jamaa ameshapita nae...tena sasahivi wanakula raha ngurudoto...hahahaha hembu jaribu kumpigia demu wako utaamini nikuambiayo..umeliwa kijana!!
     
  11. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Wewe ni mwongo mangi, mitaa yote ulotaja jaribu kupita na nguo ya kijani kama utapona? Watu wamechoka labda uende ngabobo ndio unaweza kukuta wanachama magamba.

    Kwa siku 4 huwezi zunguka kote huko meku, hizo ni propaganda, mmeanza kwa kurepea barabara sasahivi tena ile ya nkoaranga lakini cha ajabu mmeambiwa bendera zenu za kijani mshushe.

    Arumeru hakuna anaetaka kusikia CCM na aliewaharibia zaidi mbali na mabovu yenu ya kawaida ni Kimaro.
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Taarifa Hewa!
    Huna data yoyote katika hiyo porojo yako!
    Ukisema zimerudishwa kadi nyingi maana yake nini?
     
  13. Kiwewe

    Kiwewe Senior Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Afadhali wamekabidhi Mwigulu kadi zao za CDM, nilifikiri wamemkabidhi wake zao. Wajiangalie vizuri huko...
     
  14. Meitinyiku L. Robinson

    Meitinyiku L. Robinson JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini nikubali na ni kwa nini nikatae??
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Valia nguo ya chichiem upite anga hizo ulizotaja!

    Siyo unapita ukiwa kwenye gari lako halafu unawachungulia watu ukiwa ndani ya kiyoyosi.
     
  16. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180


    Apige pamba zao za mgao(kijani na njano) afu akatize kwa miguu au bike mtaani aoneshwe show mpya.
     
  17. Fekifeki

    Fekifeki JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,014
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Hapo kaka ni sawa na kumpigia mee gitaa! Hatudanganyiki, hiyo ni POROJO tu.
     
  18. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Inamaana kampeni zimeanza au?
     
  19. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 0
    umeshalipwa???kama bado waambie wakupe hela yako faster ukapige dengerua pale Kikatiti kabla hawajaweka maji

    NIKUHAKIKISHIE ,NAWEZA KUWA SIFAHAMU VIZURI KUHUSU ENEO ZIMA LA TANZANIA LAKINI ENEO LA KASKAZINI ,MANYARA,ARUSHA NA KILIMANJARO UKISEMA CCM HATA KWA KUJIFICHA UTAPIGWA MPAKA UFE,NA HUKU HAKUNA TUSI KUBWA KAMA KUMWAMBIA MTU CCM WEWE,WE MWANACHAMA WA CCM UNAWEZA KUANZISHA UGOMVI MKUBWA SANA

    NA HII NASEMA SIO KWA VIJANA TUU,WATOTO HATA WATU WAZIMA,JUZI KUNA MTU KAPIGWA KWA SABABU AMEMUAMBIA MWENZAKE ANAFANANA NA JK

    USIDHUBUTU KUSEMA VIBAYA KUHUSU CHADEMA MAANA UTAPIGWA UFE,KILA MTU HAPA ANAAMINI CHADEMA NDIO MKOMBOZI WA NCHI HII

    CDM WONT LET U DOWN KEEP ON MA PEOPLE
     
  20. d

    davidie JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuijua mitaa ya arumeru sio kigezo cha kutoa mada ya uongo acha ubwege wewe kama mapenzi yako kwa magamba ni yako tu usiusemee umma wa wa arumeru yambaaff!!!
     
Loading...