Kumbukizi toka UD: Maandishi hayafutiki

Kumbukizi toka UD: Maandishi hayafutiki

Mabeberu yaligharamia matibabu[emoji848][emoji848][emoji848][emoji2827][emoji2827][emoji2827][emoji19][emoji19][emoji19]


I noted "university of Salford" in England.

And some contributions should be made to the acting vice chancellor or direct to his account number UD 779 NBC Mliman branch.
 
Watanzania sisi ni wajinga sana hata kama mtu alikuwa muovu kiasi gani ila akishatangulia mbele ya haki basi anastahili heshima kuna watu humu jf wanajiona wao hawakosei kwa kila kitu
Kuna shida gani kwenye post yangu?
 
Hili limenifanya kwa kiasi fulani ni zidi kumheshimu. Alikuwa mpambanaji.
IMG-20210319-WA0020.jpg
 
Hili limenifanya kwa kiasi fulani ni zidi kumheshimu. Alikuwa mpambanaji.
Kweli mkuu, JPM alijitolea kwa ajili ya taifa lake, alikuwa anafanya kazi mpaka usiku kucha, kuna muda unakutana na taarifa kwa umma za Gerson msigwa saa 8 usiku mpaka unajiuliza JPM halali?? angekuwa mwingine ingekuwa kila siku ughaibuni kutafuta tiba ya afya yake lakini yeye alitumia muda wake mwingi kulitumikia taifa lake, awamu ya pili amekaa kama miezi mitatu tu so tunaweza kusema amehudumu kwa muhula mmoja tu lakini aliyoyafanya sote ni mashahidi. HAKIKA TUTAMKUKUMBUKA DAIMA HUYU MWAMBA WA AFRICA!!!!
 
Ila Jiwe kilichochangia ugonjwa wake wa moyo kuongezeka ni issue ya mamilion ya watu kumuandama kwa maneno

Huku Jamii Forum,huku the Economist,kule cnn, aljazeera,kigogo,ngurumo nk

Eti yeye mtetezi wake pekee alikuwa ni Musiba & paskal Mayala
 
Kweli mkuu, JPM alijitolea kwa ajili ya taifa lake, alikuwa anafanya kazi mpaka usiku kucha, kuna muda unakutana na taarifa kwa umma za Gerson msigwa saa 8 usiku mpaka unajiuliza JPM halali?? angekuwa mwingine ingekuwa kila siku ughaibuni kutafuta tiba ya afya yake lakini yeye alitumia muda wake mwingi kulitumikia taifa lake, awamu ya pili amekaa kama miezi mitatu tu so tunaweza kusema amehudumu kwa muhula mmoja tu lakini aliyoyafanya sote ni mashahidi. HAKIKA TUTAMKUKUMBUKA DAIMA HUYU MWAMBA WA AFRICA!!!!
Let be realistic. Tusiwe wanafiki.
Urais sio nafasi ya kujitolea ni fursa ya kugombania na kuipambania kwa hali, mali, jasho na hata damu. Na yote hayo Magufuli aliyafanya ili kuupata urais. Hakuna kitu kinaitwa kujitolea.

Pili Magufuli hakuwa na uchungu wowote wa maana kwa watanzania. Kwanini? Angekuwa na uchungu nao angekuwa anawasikiliza na kuheshimu matakwa na maamuzi yao. Kilichotokea Oktoba 2020 kwenye uchaguzi mkuu (wizi wa kura wa kupindukia) na hichi kinachoendelea sasa kwenye vifo vya kimya kimya vya Corona (huku Magu akidhihaki habari za uwepo wa watu wanaogua na kufa kwa Corona hapa Tz) ni ushahidi wa wazi sana.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom