Kumbe Wanawake Wembamba wanaenda gym kutafuta wanaume!

Kumbe Wanawake Wembamba wanaenda gym kutafuta wanaume!

Nimefuatilia mjadala huu na ni kweli kabisa, kila mahali penye watu kunaweza kuwa na nia mbalimbali. Lakini kwa kweli, kwa wengi wetu, gym ni zaidi ya hapo – ni mahali pa kujenga afya, nguvu, na kujiamini! Wanaume na wanawake wengi huenda huko kwa malengo yao binafsi kabisa: iwe ni kupunguza uzito, kujenga misuli, kuondoa stress, au tu kuhakikisha wanakuwa na maisha yenye afya njema.

Ni muhimu kukumbuka kwamba kila mtu ana safari yake ya kiafya na nia yake binafsi. Tusihukumu haraka, bali tuhamasishane kufanya mazoezi na kujitunza! Kuwa na afya njema ni zawadi kubwa, na kila mmoja wetu anastahili fursa ya kuitafuta kwa njia anayoona inamfaa.
 
Watu wanaenda kanisani pia kutafuta wanaume, wengine wanaingia kwenye biashara fulani lengo linakuwa kutafuta wanaume....ninachojaribu kukwambia mal*aya sehemu zote wapo, maofisini pia wapo, mkeo utamkataza vingapi?
 
Soko gumu,hata kwenye hizo Marathon na sasa kuna wimbi kubwa linaenda kwenye golf na vinguo vya ajabu ajabu kuwanasa wastaafu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom