Kumbe Tanzania tunasifika

Kumbe Tanzania tunasifika

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Posts
58,636
Reaction score
220,438
Nilikaa na wanawake wa ki-Nigeria tukawa tunapiga stori. Nikiwaambia nyinyi soko la filamu Afrika mmelimudu lakini sinema zenu hazina jipya zaidi ya mapenzi na uchawi. Na inaelekea mnaamini sana uchawi.

Walinijibu kuwa uchawi hasa wa maswala ya mapenzi wao kwao wenye pesa wanaelekezwa Tanzania sehemu za Mtwara, Mozambique na Malawi.

Wameniambia limbwata la sehemu hizo linachukua miaka 800 ku expire. Kwa maana nyingine ni mpaka kifo kiwatenganishe.

Ndugu zangu na sisi tumo kwenye Africa map katika maswala ya limbwata. Msife moyo kuna siku tutakuwa kwenye sector ya science and technology kama watoto wanaopatikana kwenye limbwata watafanya vizuri shuleni.
 
M mwenyewe nimepewa limbwata na mdada flan humu nataka niende ushirombo nikauze kale kashamba ka urith na makaburi yake
 
aisee, kumbe bado kuna wanaume limbwata bado linawaendesha katika mahusiano, hatari sana hii.
 
Mwambie hao wanaijeria wanapigwa tu hakuna mambo ya libwata huko Mtwara wala nini.
Mwambie huko kusini ndio kunaongoza wanawake kuachwa (talaka) kila siku sasa kwanini wasitumie limbwata kuzuia hiyo kitu?

Ni kama vile huku bongo watu wanavyoenda Kigoma na Sumbawanga au watu walivyojazana Samunge kwa babu wa kikombe.

Hadi watu wazito walilishwa majani pori machafu. Ni ubatili tupu!
 
Aisee! Nampongeza jiwe kwa juhudi anazofanya mpaka kufikia kuipaisha Tanzania kitaifa na kimataifa kuhusiana na Tecnolojia ya tunguri.
 
Mwambie hao wanaijeria wanapigwa tu hakuna mambo ya libwata huko Mtwara wala nini.
Mwambie huko kusini ndio kunaongoza wanawake kuachwa (talaka) kila siku sasa kwanini wasitumie limbwata kuzuia hiyo kitu?

Ni kama vile huku bongo watu wanavyoenda Kigoma na Sumbawanga au watu walivyojazana Samunge kwa babu wa kikombe.

Hadi watu wazito walilishwa majani pori machafu. Ni ubatili tupu!
Nimesikia huko Mtwara ukishatolewa posa mnakwenda kwa mzee wa busara. Unatafutwa mti mkongwe wa miaka 100+ unausemea “wewe mti ulivyosimama ninakukabidhi ndoa yangu nayo isimame kama wewe ulivyosimama”

Bado ninajiuliza wachana mbao wakiuangusha sijui utalimwa talaka .
 
Mwambie hao wanaijeria wanapigwa tu hakuna mambo ya libwata huko Mtwara wala nini.
Mwambie huko kusini ndio kunaongoza wanawake kuachwa (talaka) kila siku sasa kwanini wasitumie limbwata kuzuia hiyo kitu?

Ni kama vile huku bongo watu wanavyoenda Kigoma na Sumbawanga au watu walivyojazana Samunge kwa babu wa kikombe.

Hadi watu wazito walilishwa majani pori machafu. Ni ubatili tupu!
Dahhh kweli maisha hayana formula! Wanigeria wanajulikani kwa upigaji duniani kote, halafu wao wanakuja kupigwa huku 'Ntwara'!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom