Mwanakulitafuta
Senior Member
- Sep 11, 2024
- 144
- 277
Unafikiri miaka yote itabaki hivi hivi? Kwamba vijana wengi hawana ajira alafu baadhi ya vijana wachche watoto wa vigogo wanazidi kula neema za nchi.Ipo siku kitanuka kabisaaaaJaribu uone
Unafikiri miaka yote itabaki hivi hivi? Kwamba vijana wengi hawana ajira alafu baadhi ya vijana wachche watoto wa vigogo wanazidi kula neema za nchi.Ipo siku kitanuka kabisaaaaJaribu uone
Change Haina ubishiUnafikiri miaka yote itabaki hivi hivi? Kwamba vijana wengi hawana ajira alafu baadhi ya vijana wachche watoto wa vigogo wanazidi kula neema za nchi.Ipo siku kitanuka kabisaaaa