Kumbe kweli Sioi ametoboa sikio! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe kweli Sioi ametoboa sikio!

Discussion in 'Jamii Photos' started by EasyFit, Mar 13, 2012.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,244
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    tatizo lipo wapi kama ametoboa sikio?
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 36,045
    Likes Received: 13,273
    Trophy Points: 280
    Siasa uchwara hizi tuachane nazo, sioni tatizo kwa binadamu yeyote kwa hiyari yake akiamuwa kutoboa sikio lake mwenyewe. hapa hakuna point.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,153
    Likes Received: 2,402
    Trophy Points: 280
    Huyo wa pembeni ndio mkewe? Mtoto wa lowassa?
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,172
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    nasikia amekaa sana uk kwa mzee cameroon....
     
  6. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 7,134
    Likes Received: 1,088
    Trophy Points: 280
    Sharobaro Generation!
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,172
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    kumbe hata wanachama wa cameroon wana wake...
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,976
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Ametoboa kwa kufuata mila zao?
     
  9. g

    greenstar JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona hata masai wametoboa masikio nao ni cameruniz
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,767
    Likes Received: 1,023
    Trophy Points: 280
    na huyo ndiye mke wake au??
     
  11. P

    Pelege Senior Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Arudi tu Marekani sisi wameru hatumtaki kabisa.
     
  12. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 837
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Sasa kutoboa sikio ni kitu cha ajabu sana jamani? Na kutoboa sikio kuna uhusiano gani na uwezo wa mtu kuongoza?
    Tuache siasa za maji taka.
    Kama tunapingana na mtu tumpinge kwa nguvu ya hoja na sio kwa hoja ya nguvu.
     
  13. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,765
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Yaani ni sawa na mwanaume kuvaa skert halafu tumsifie, acheni hizo si kawaida ya watanzania hiyo, mtu avae skert tuite msuli? ccm mmechemka mnamuweka mvuta bangi!
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 36,045
    Likes Received: 13,273
    Trophy Points: 280
    Mimi siipendi CCM hata kuisikia lakini vile vile si muumini wa siasa uchwara, sioni tatizo kwa mgombea wa CCM kutoboa sikio.
    Huyu hapa ndiyo mwanasheria mkuu wa Kenya na mambo mswano tu.
    [​IMG]
     
  15. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ndio hivyo msimlaumu David Cameron.

     
  16. +255

    +255 JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,908
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    We na nani??!
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 36,045
    Likes Received: 13,273
    Trophy Points: 280
    Kenya Chief Justice Willy Mutunga
    [​IMG]
     
  18. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,765
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    haieleweki nini hapo kweli wewe kilaza kasema wao wameru hawamtaki!
    Shenzi!
     
  19. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ndio ni kweli katoboa sikio
     
  20. Mnyamwezi wa Urambo

    Mnyamwezi wa Urambo JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 932
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hivi SUGU hajatoboa sikio?Vp kuhusu cheni anazovaa?Mimi naona hilo si tatizo na halihusiani na uwezo wa mtu kuwa kiongozi!Hebu vyama vianze kushindana kwa hoja na si kupaka matope!!
     
Loading...