lindunduru
JF-Expert Member
- Aug 2, 2015
- 392
- 555
Tungekuwa mbali kwenye nini?Acha kulakula wewe. Fanya kazi taifa liendelee mbele.
Tungekuwa mbali kwenye nini?Acha kulakula wewe. Fanya kazi taifa liendelee mbele.
Nani kasema kwa kupitia research ipi? Udumavu ni matokeo ya vitu vingi.Ugali umeshaimbwa humu Sana eti Ni chakula kibaya kinadumaza akili kumbe wengine wanaufakamia kbsa mpaka kumaliza nusu kilo [emoji23]
Oyooo nimekuamuru ufanye kazi. Nataka kukuona unafanya kazi. Siyo kulakula.Tungekuwa mbali kwenye nini?
Fanya kazi wewee. Wacha kupenda kulakula.Kazi zitafanyikaje kama una njaa mkuu? Kula na kazi ni vitu vinavyokwenda sambamba unakula ili kazi zifanyike na kazi zinafanyika ili upate chakula.
Je mimi ni nani...?Mimi ni the only and one BabaMorgan
Kula sana huku kazi yako ikiwa si ya kutumia nguvu ndo hatari. Mfano mtu wa mishe za town dar unashinda kijiweni asile sana ila mkulima ni sawa kula akashiba.Kula kupita kiasi ni hatari kwa afya yako.
Mkuu unga nusu wa ugali anamaliza mtu mmoja, wewe unaona ni hali ya kawaida hiyo?Kula sana huku kazi yako ikiwa si ya kutumia nguvu ndo hatari. Mfano mtu wa mishe za town dar unashinda kijiweni asile sana ila mkulima ni sawa kula akashiba.
Ni hali ya kawaida esp vijijini,. Kama watu 3 wameweza kumaliza mbuzi mzima wenyewe hili halishangazi.Mkuu unga nusu wa ugali anamaliza mtu mmoja, wewe unaona ni hali ya kawaida hiyo?
aisee.Ni hali ya kawaida esp vijijini,. Kama watu 3 wameweza kumaliza mbuzi mzima wenyewe hili halishangazi.
Ni mtu asiye na maarifa tu anaweza kujisifia kwa kula sanaKatika hali ya kawaida nikitoka zangu mishe mishe napitia kwa mangi nanunua unga nusu kilo, dagaa wa buku na maji lita moja na nusu naenda kusonga ugali na dagaa wa mchuzi nikianza kula nahakikisha ugali, mboga na maji vyote vinakwisha na ndio nilivyozoea siku nikiwa na appetite ya kula nanunua unga robo tatu.
Sasa leo katika stori nikashare huu utaratibu wangu wa ulaji yaani kila mtu kabaki anastaajabu wengine hawaamini kama naweza kumaliza nusu kilo ya ugali eti labda ingekuwa robo wangeshawika kuamini.
Sasa kweli kumaliza nusu kilo ya ugali ni jambo la kushangaza wana jukwaa?