ndio kusema anamjua mungu wa kiislam sana au ni abrakadabra tu?Si anachaguliwa na mashekh wakubwa wa mikoa
mwenyekmlmmyk mly mbv ww
unfrw nn
liislam pori lenye matusikmlmmyk mly mbv ww
unfrw nn
Maccm yanamuhudimia vizuri sanaMufti naona sahv ana ngaaa anajipiga mkono mmja nini
Ova
Hapana nilikuwa namjibu yule pimbi aliyedanganya askofu anaingia baraza la mawaziriKwamba video ni AI?! Au
Mbunge hana msafara wa hivyo hata waziriKuna siku niko magomeni mwembe chai, ali pita kuja kumsalimia mtu fulani nika jiuliza huu msafara wa magari na walinzi ka mbunge kudadadeki.
Sema wana njaa hao, full kuji chekesha na dua zao za mchongo.
Hawa bila ya serikal kuwalipa mishahara na kuwapa privilage wanazopewa ni rahisi kushawishiwa sababu waumini wao ni wagumu sana kuwasupport viongozi waoMUFTI hiyo taasisi yake IPO chini ya Serikali na Serikali inampa kila kitu
Kwahiyo sioni tatizo Nyerere angewaacha hawa bila kuwawekea misingi wamgeisumbua Sana Serikali Sana .
Ameoa ka Binti kadogo ka kiarabu atakuwa anaogeshwa na machicha ya naziMufti naona sahv ana ngaaa anajipiga mkono mmja nini
Ova
Ni wakati Sasa hizi dini kupigwa chini, kuanzia kwenye kiapo vya utumishi na shughuli zote za kuserikali.Hawa bila ya serikal kuwalipa mishahara na kuwapa privilage wanazopewa ni rahisi kushawishiwa sababu waumini wao ni wagumu sana kuwasupport viongozi wao
Bakwata ni jumuia ya CCM
kama kueleza ukweli ni matusi nadhani napaswa kuongeza bidii zaidi right?
kwahiyo hao majamaa sio ma porno star na mafuska ya madhabahuni?![]()