Yeah, You Know! Hata ChopaMchopanga01 ana convoy yake, You Know 😂
Kama fuska Samia ana msafara basi kuwa na msafara ni dalili mojawapo ya kuwa fuska.Nonsense,
yaani huyo fuska wa SAUT na huyo porno star wa madhabahuni wawe na msafara wenye ulinzi kweli?
acheni dharau bana![]()
Talking of porno stars.kama kueleza ukweli ni matusi nadhani napaswa kuongeza bidii zaidi right?
kwahiyo hao majamaa sio ma porno star na mafuska ya madhabahuni?![]()
huna haja ya kuamsha mihemko na jazba gentlemanKama fuska Samia ana msafara basi kuwa na msafara ni dalili mojawapo ya kuwa fuska.

Hakuna mihemko, nimemuongelea tu fuska Samia wholeheartedly.huna haja ya kuamsha mihemko na jazba gentleman![]()
ok relax bas wadau wameelewaHakuna mihemko, nimemuongelea tu fuska Samia wholeheartedly.

Uislam ni abrakadabra tu kama abrakadabra zingine, kijana wa kisasa unakuwaje muislam kama una akili timamu? Shituka, hiyo ni abrakadabra, acha akili yako iwe huru kuchakata ukweli wa mambo
MwanyaNani huyo?!
Have you ever played chess game? Unacheza kete depending na opponent alivyocheza, no hard feelings and don't take it personal.ok relax bas wadau wameelewa![]()
calm down gentlemanHave you ever played chess game? Unacheza kete depending na opponent alivyocheza, no hard feelings and don't take it personal.

Ukiacha suala la kutokula kitimoto, hakuna dini nyingine nzuri kama uislam. Siku wakiruhusu tu kula kitimoto nahama ukristoUislam ni abrakadabra tu kama abrakadabra zingine, kijana wa kisasa unakuwaje muislam kama una akili timamu? Shituka, hiyo ni abrakadabra, acha akili yako iwe huru kuchakata ukweli wa mambo
Si anachaguliwa na mashekh wakubwa wa mikoaMimi kuhusu mufti sina nalojua, nashangaa TU tunaletewaga mufti sina jibu
Imenikumbusha yule mzimbabwe ambaye mama alipiga naye picha akiwa amevaa kanga 😏Nonsense,
yaani huyo fuska wa SAUT na huyo porno star wa madhabahuni wawe na msafara wenye ulinzi kweli?
acheni dharau bana![]()